Event Chúc Mừng Năm Mới Giải Thưởng 5LR

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
mình làm cái top này chủ yếu muốn mọi người chia sẻ về cái xui rủi đã gặp phải trong năm 2012 và qua đó mình cũng muốn chọn ra xem ai là người xui rủi nhất để trao giải giống như đó là 1 phần quà để an ủi và chia sẻ với người được trao giải ,hôm qua mình đã rất đắn đo không biết chọn cái xui rủi nào để làm tiêu chí trao giải ,xui rủi và tiền bạc hay là về tình cảm hay về công việc ,rốt cuộc mình đã chon được,cái xui rủi lớn nhất trong cuộc đời đó là mất người thân ,kế đó là những xui rủi về tình cảm, về tiền bạc,về công việc, còn rất nhiều bạn viết bài rất hay nhưng mà ko nằm trong tiêu chí xui rủi đó nên mình đành lỡ hẹn dịp sau nhưng bù lại mình có thêm 3 giải khuyến khích mỗi giải 0.5LR coi như là có 6 bạn đoạt giải lận nhé
giải nhất 2,5LR :jimmykid
giải nhì 1.5LR : virusfifa01
giải ba 1LR : 060708
3 giải khuyến khích mỗi giải 0.5LR
pine 336
no_start_where
kemdauua

Payment Mode Account
Date 01/07/2013 03:01
Batch 126614315
From U8866666 (bitis)
To U0805951 (jimmykidoai)
Amount $2.50
Memo đoạt giải 1 event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio
Payment Purpose Other

Payment Mode Account
Date 01/07/2013 03:03
Batch 126614413
From U8866666 (bitis)
To U5701020 (hoabinh)
Amount $1.50
Memo đoạt giải 2 event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio
Payment Purpose Other

Payment Mode Account
Date 01/08/2013 15:55
Batch 126833859
From U9657624 (bitis)
To U2047093 (Tran Huy Lan)
Amount $1.10
Memo đoạt giải 3 event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio ,vì mình trả chậm trễ nên mình bonus thêm 0.1 cho bạn xem như lời xin lỗi của mình nhé

đã trả cho 060708
Payment Purpose Other
Payment Mode Account
Date 01/08/2013 16:00
Batch 126834519
From U96*** (bitis)
To U8131029 (MakeMoney)
Amount $0.60
Memo đoạt giải khuyến khích event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio ,vì mình trả chậm trễ nên mình bonus thêm 0.1 cho bạn xem như lời xin lỗi của mình nhé
Payment Purpose Other

đã trả cho no start where
Payment Mode Account
Date 01/10/2013 05:44
Batch 127028954
From U8866666 (bitis)
To U2324826 (haydoiday)
Amount $0.60
Memo đoạt giải khuyến khích event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio ,vì mình trả chậm trễ nên mình bonus thêm 0.1
Payment Purpose Other

- - - Updated - - -

đã trả tiền cho kemdauua
Payment Mode Account
Date 01/10/2013 05:47
Batch 127029180
From U8866666 (bitis)
To U8502787 (kemdaua)
Amount $0.60
Memo đoạt giải khuyến khích event chúc mừng năm mới giải thưởng 5 LR của chemgio ,vì mình trả chậm trễ nên mình bonus thêm 0.1 cho bạn xem như lời xin lỗi của mình nhé
Payment Purpose Other
4 nick còn lại ko để lại account LR đã pm khi nào có account LR sẽ trao tiền đoạt giải
Nhằm chào mừng năm mới quý tỵ 2013 mình mở 1 cái event cho nó vui
giải nhất 2,5LR
giải nhì 1.5LR
giải ba 1LR

nhằm tăng chất lượng cho even cũng như bài viết mình đã tăng giá giải thưởng lên 5LR và kéo dài thêm thời gian của even là đến hết tuần này nhé tức là even kéo dài đến hết ngày chủ nhật ngày 6 tháng 1 nhé,nội dung là các bạn kể lại những điều không may của bản thân về năm con rồng vừa qua và bạn đã làm cách nào để sống với những điều không may đó ,even này làm với hy vọng khi các bạn kể ra những điều không may đó giống như bạn xả bỏ hết những cái không may của năm cũ để đón chào những điều tốt đẹp ở năm mới quý tỵ này ,người được chọn giải sẽ do mình chọn và làm sao để đoạt giải thì mình không bật mí nhé ,nhớ là để lại số account LR nhé :binhsua44:

Last edited by a moderator:
Khai đao...
bị hack 2k4 payza cách đây 6 tháng....:binhsua46:

thiếu rồi vicgiap ơi ,bạn đã sống thế nào với điều không may đó ,đây là 1 bài mẫu có thể nói là chuẩn nè
Hic mình bị trộm lấy mất laptop đã dùng sau 5 năm. Đó là dịp vào tháng 8, giá trị hiện tại của con laptop khá thấp vì đồ cũ lâu năm nhưng mình rất quý vì đó là món quà lúc mình đi học đại học xa nhà. Lúc mất mình chỉ buồn 1 ngày ở nhà quanh quẩn nằm ngủ. Cũng mới chia tay người yêu chưa lâu. hơn 4 ngày sau đó mới gọi về nhà báo. Ông bà già la cho 1 trận vì ko cẩn thận.

Rồi lúc đó cũng vừa tốt nghiệp, không có tiền mua cái mới cũng ko xin dùng tạm cái máy bộ rẻ mua 2,6 tr dùng tạm. Đến nay đi làm mấy tháng ông bà già zô thăm mua cho cái xe máy khác (cái xe cũ hư hoài) còn máy tính mình bảo tết là mua được mà nay đi làm chả dư gì chắc zậy thôi khỏi mua Người yêu ko có tiền bạc ít ỏi, đó là cuộc sống hiện tại, dù sao cũng thấy may mắn hơn bạn bè mình là được ra trưởng đúng hạn + có việc làm có cơm ăn trước mắt là thế

- - - Updated - - -

:binhsua45: bị sa thải khỏi công ty bây giờ lại vào captcha tháng 11/2012

thiếu rồi bạn ơi bạn đã sống thế nào với điều không may đó ,đây là 1 bài mẫu có thể nói là chuẩn nè
Hic mình bị trộm lấy mất laptop đã dùng sau 5 năm. Đó là dịp vào tháng 8, giá trị hiện tại của con laptop khá thấp vì đồ cũ lâu năm nhưng mình rất quý vì đó là món quà lúc mình đi học đại học xa nhà. Lúc mất mình chỉ buồn 1 ngày ở nhà quanh quẩn nằm ngủ. Cũng mới chia tay người yêu chưa lâu. hơn 4 ngày sau đó mới gọi về nhà báo. Ông bà già la cho 1 trận vì ko cẩn thận.

Rồi lúc đó cũng vừa tốt nghiệp, không có tiền mua cái mới cũng ko xin dùng tạm cái máy bộ rẻ mua 2,6 tr dùng tạm. Đến nay đi làm mấy tháng ông bà già zô thăm mua cho cái xe máy khác (cái xe cũ hư hoài) còn máy tính mình bảo tết là mua được mà nay đi làm chả dư gì chắc zậy thôi khỏi mua Người yêu ko có tiền bạc ít ỏi, đó là cuộc sống hiện tại, dù sao cũng thấy may mắn hơn bạn bè mình là được ra trưởng đúng hạn + có việc làm có cơm ăn trước mắt là thế

Mình bị mất 2 cái laptop của ba mình đem về ổng chửi quá trời . Khoảng 1 thời gian mình mới bình tâm lại dc =>> ra nét chơi :binhsua46:
Anh chemgio lì xì e nha

Là 1 newbie chính hiệu, mình cày ngày cày đêm quyết tâm đổi đời. Rồi 1 ngày nọ, coinbase mở cái invite giới thiệu được BTC mình cày đc 10$, dù nó ko lớn nhưng nó cũng là khoản tiền đặc biệt với mình. Được vài ngày mình bị ăn DNSchanger mà mất tất cả :(

Đầu năm chia tay người yêu. Giữa năm cãi nhau với xếp sau đó bỏ việc. Ở nhà cày mmo. Cuối năm bị scam ---> trắng tay. Đang bế tắc này thớt. Giờ quay lại gõ cạp và đang làm tạm 1 công việc khác chờ sang năm tìm chỗ làm mới . Haizzz, 2012 quả là năm đen đủi.
ps: - thớt mở 2 topic thế này dễ mà ra đảo. sao không edit bên kia
- khôgn mang nhận giải :D. Chỉ là đú theo tớt nói ra cái xui trong năm 2012 thui. nên nói làm gì để vượt qua cái đó thì đơn giản thôi, khi bị dồn vào tường thì cứ thế mà chống thôi. khà khà. Quan trọng là đừng để hoàn cảnh xô đẩy mình dù có thê thảm đến như thế nào đi nữa :binhsua37::binhsua35:
- Chúc mọi người năm 2013 thành công trên nhiều lĩnh vực và khôgn bị scam thành quả

năm 2012 thì xui phải biết
làm bài thi môn tin, thằng ngồi phía sau không biết làm nên để bài sang 1 bên lấy tay đè lên 1 nữa cho nó xem, ai dè ông thầy đi ngang bắt, -3 đ' , tức muốn ọc máu, lúc đó tức quá đứng lên cải với ổng, ổng tịch thu luôn bài đang làm, mà trong khi mới làm được có 5.5đ - 3đ = 2.5đ... hên là cuối HK 1 điểm trung bình môn tin là 3.5đ không thôi hs yếu rồi,
đúng là cái miệng hại cái thân mà, không cải với ổng thì không dưới TB môn tin ---> hs khá cmn rồi :binhsua39:

Đầu năm chia tay người yêu. Giữa năm cãi nhau với xếp sau đó bỏ việc. Ở nhà cày mmo. Cuối năm bị scam ---> trắng tay. Đang bế tắc này thớt. Giờ quay lại gõ cạp và đang làm tạm 1 công việc khác chờ sang năm tìm chỗ làm mới . Haizzz, 2012 quả là năm đen đủi.
ps: thớt mở 2 topic thế này dễ mà ra đảo. sao không edit bên kia

bên kia edit cái title ko được nên phải mở topic mới nhưng sẽ nhờ mod xóa giùm

Vào năm học 12 quá nặng kiến thức nên ko có thời gian gõ Capt :(:)((

Điều tiết thời gian lúc nào rảnh thì kiếm thêm vài xiền uống cafe xong cuộc sống :D:D

1 - công ty cho nghỉ việc ngay tháng 1

2 - thằng bạn hứa lèo giúp vào 1 công ty nhưng ko hề có gì hết ( làm đợi mất 3 tháng )

3 - đi thi vào 1 công ty nhưng xui lại bị rớt dù biết trước đề thi vào

4 - cạp mmo bị ăn cam 2 lần với toàn nick bự ( Hestina, bibin28 ) hết 10$ + vài $ PTC

5 - vửa dep 10$ cho zeek thì nó die

--> vừa cố gắng tìm công ty phù hợp, vừa chờ đợt thi lại của công ty trên, vừa cạp capcha (solo) + cashfiesta (auto) kiếm thu nhập vừa đủ sống hết cả năm con rồng này.

hiện tại: đã xin vào dc công ty trên, làm giờ hành chính, tối về cạp chút + cashfiesta :binhsua50::binhsua06:

LR chữ ký

Là 1 newbie chính hiệu, mình cày ngày cày đêm quyết tâm đổi đời. Rồi 1 ngày nọ, coinbase mở cái invite giới thiệu được BTC mình cày đc 10$, dù nó ko lớn nhưng nó cũng là khoản tiền đặc biệt với mình. Được vài ngày mình bị ăn DNSchanger mà mất tất cả :(
là bạn bị hack tài khoản thanh toán , nó yêu cầu thanh toán , sau đó pay tiền về vì thằng hack ?

-đợt uero đi xem đá banh ở quán PS...:binhsua35:
-6h45 sáng đi về.. 9h nghe điện báo mất cái lap..
-( bị thằng chủ quán PS )đưa vào diện tình nghi...:binhsua39:
-đc 113 gọi lên ún trà 3 lần... điên lắm cơ...:binhsua38:
-còn thiếu thằng chủ quán 9 chai tiền ***... :binhsua48:
-để vượt qua hoàn cảnh đó .....xù luôn =)) =))...
-chấp 3 thằng như thằng chủ quán PS cũng éo làm gì đc mình.. :binhsua50:
-tới nay đc mấy tháng nó đã đi vào dĩ vãng :binhsua37:

2012 thật là xui xẻo: tự nhiên biết đến mmo, zeek die , chưa rút được tiền ở profitclicking , bị lôi kéo cá độ bóng đá mất 40 củ trong 2 tuần >> trăng tay + nợ nần >>> may mà còn đi làm có $ sống qua ngày và trã tiền lãi cho người ta. hy vong 2013 làm ăn phát đạt, trả hết nợ và mua con camry. :binhsua38:

mãi chém gió chat box mà quên đi học haizzzzzzzzzzzzz ! :m003:
bị chửi te tua tàn tạ!!!!!!!!!!:m003:

Năm 2012 vừa wa em bị thất tình, thằng người yêu em bỏ em theo trai :m040:

nãy giờ qua 2 topic hiện tại mình hài lòng nhất với 2 nick này jimmykid,nguyenminhhai ,các bạn khác cố gắng lên nhé, tăng giải thưởng để tăng chất lượng bài viết đấy,bài viết càng có chất lượng thì cơ hội đoạt giải càng cao nhé

Hic mình bị trộm lấy mất laptop đã dùng sau 5 năm.:binhsua36: Đó là dịp vào tháng 8, giá trị hiện tại của con laptop khá thấp vì đồ cũ lâu năm nhưng mình rất quý vì đó là món quà lúc mình đi học đại học xa nhà. Lúc mất mình chỉ buồn 1 ngày ở nhà quanh quẩn nằm ngủ. Cũng mới chia tay người yêu chưa lâu. hơn 4 ngày sau đó mới gọi về nhà báo. Ông bà già la cho 1 trận vì ko cẩn thận.

Rồi lúc đó cũng vừa tốt nghiệp, không có tiền mua cái mới cũng ko xin dùng tạm cái máy bộ rẻ mua 2,6 tr dùng tạm. Đến nay đi làm mấy tháng ông bà già zô thăm mua cho cái xe máy khác (cái xe cũ hư hoài) còn máy tính mình bảo tết là mua được mà nay đi làm chả dư gì chắc zậy thôi khỏi mua :binhsua36:Người yêu ko có tiền bạc ít ỏi, đó là cuộc sống hiện tại, dù sao cũng thấy may mắn hơn bạn bè mình là được ra trưởng đúng hạn + có việc làm có cơm ăn:binhsua35: trước mắt là thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week