Event Chúc Mừng Năm Mới - Mã Đáo Thành Công

Status
Not open for further replies.
mã đáo thành công

Phát tài, phát lộc!
0904716631

PS: Ko biết còn kịp với đủ điều kiện tham dự ko, cứ cmt lấy may cái. :D

Hi chốt sổ ở đây nhé, chút mình về rồi mình random ^_^

Hôm nay đi có việc gấp quá :( Mong mọi người thông cảm :(

Chả thích lì xì , thích em cầm lì xì kia cơ , tặng em đi bác !

Hi all,
Bận quá giờ mình mới onl để quay giải được các bạn thông cảm nhé :(. Do bận cả lười quay video nên không có video cho các bạn nhưng mình xin cam đoan là cực kì khách quan. Hehee ^_^

Giải nhất : 7
năm mới sức khỏe và thành công nha bác/bác lì xì e con hàng trong ảnh đi,e ứ thích tiền,haha
Bạn pm inbox mình dùng đt mạng gì nhé ^_^

Giải nhì 1: 14

Like cái ảnh nên comment :)))))) Ko biết có bị coi là ảnh xxx ko, Chúc bác may mắn ko bị warning từ mod :))))
Bạn pm inbox mình bạn dùng mạng gì nhé ^_^

Giải nhì 2: 30
nam moi nhieu tien, khong xui xeo
Bạn pm inbox mình dùng mạng gì nha ^_^

Giải nhì 3: 61
01282138045
chúc mọi người tiền vô thẳng và nhanh như ngựa
Bạn pm inbox mình dùng mạng gì nhé ^_^

Giải nhì 4: 29
Chúc anh em mmo ko còn bị scam

Giải nhì 5 : 57
happy new year hehehehehe

Giải nhì 6: 38
chúc mwnhf năm mới, chúc ace sang năm mới kiếm đc nhiều tiền
===================

Lần nữa mình xin chúc toàn thể MMO4MEers cùng gia đình năm mới Hạnh Phúc - An Khang - Thịnh Vượng - Mã Đáo Thành Công ^_^

Hi all,
Bận quá giờ mình mới onl để quay giải được các bạn thông cảm nhé :(. Do bận cả lười quay video nên không có video cho các bạn nhưng mình xin cam đoan là cực kì khách quan. Hehee ^_^

===================

Lần nữa mình xin chúc toàn thể MMO4MEers cùng gia đình năm mới Hạnh Phúc - An Khang - Thịnh Vượng - Mã Đáo Thành Công ^_^

Quay lại đi cậu, phải có clip mà :eek:

Hi all,

===================

em ko có video là anh phải cho em point đó nhé ,luật rõ ràng rồi ,nếu có lý do chính đáng thì anh còn xem xét giải quyết còn kiểu này thì ko được nhé, cái hình của em trong event này là nhiều người phàn nàn và report lắm rồi nhưng do a thấy nó cũng đã được che ở các chỗ nhạy cảm nên anh thông cảm bỏ qua nhưng nếu em ko tuân theo luật quay video random hoặc sử dụng kết quả xổ số thì anh buộc tặng em 2 point và expire 1 năm nhé

trong trường hợp này mình giải quyết là các bạn đã được công bố trúng thưởng thì @King vẫn phải trao giải cho họ ,đồng thời tổ chức quay random lại có video rõ ràng nếu ai trúng giải cũng phải trao giải ,coi như giải thưởng gấp đôi ,đây cũng coi như là sự đền bù của king đối với member và cũng như là hình phạt của ban quản trị ,king không thể xem thường member và ban quản trị như vậy được ,luật a đã stick lên rõ ràng ai cũng thực hiện như vậy ,mọi người công bằng với nhau ,em làm vậy là không tôn trọng anh, xem thường luật ,xem thường member tham gia event,đây là 1 bài học cho em và những người khác để rút kinh nghiệm về sau nên tôn trọng luật ,tôn trọng member và ban quản trị , nếu em ko trao giải em sẽ bị mang tiếng scam event và bị ban ít nhất 1 tháng ,nếu em không quay lại video random thì em sẽ bị 2 point và expire 1 năm ,còn nếu em chấp nhận trao giải như a nói thì em ko bị gì cả ,chỉ nhớ rút kinh nghiệm lần sau đừng như vậy ,quyết định tùy thuộc vào em

trong trường hợp này mình giải quyết là các bạn đã được công bố trúng thưởng thì @King vẫn phải trao giải cho họ ,đồng thời tổ chức quay random lại có video rõ ràng nếu ai trúng giải cũng phải trao giải ,coi như giải thưởng gấp đôi ,đây cũng coi như là sự đền bù của king đối với member và cũng như là hình phạt của ban quản trị ,king không thể xem thường member và ban quản trị như vậy được ,luật a đã stick lên rõ ràng ai cũng thực hiện như vậy ,mọi người công bằng với nhau ,em làm vậy là không tôn trọng anh, xem thường luật ,xem thường member tham gia event,đây là 1 bài học cho em và những người khác để rút kinh nghiệm về sau nên tôn trọng luật ,tôn trọng member và ban quản trị , nếu em ko trao giải em sẽ bị mang tiếng scam event và bị ban ít nhất 1 tháng ,nếu em không quay lại video random thì em sẽ bị 2 point và expire 1 năm ,còn nếu em chấp nhận trao giải như a nói thì em ko bị gì cả ,chỉ nhớ rút kinh nghiệm lần sau đừng như vậy ,quyết định tùy thuộc vào em

Hí hí ok ạ :D

Mà để đêm rảnh rồi quay ạ :(. Không để ý đến rule T_T )

hình đẹp quá bác ạ :rolleyes:

Các bạn cứ comment đi nhé từ giờ sẽ tính luôn tới lúc mình quay lại :D ^_^

Bạn nào đã trúng giải đợt 1 thì cứ bình tĩnh nhé xong mình gửi hết 1 thể luôn ^_^

P/s : bạn nào đã comment rồi thì không được tính lần 2 nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week