Chúc mừng sinh nhật a Dương già (duongnd1980)

ohhh! hôm nay SN pác Dương ah!!! chúc mừng sn nhé !!!!! chúc ngày càng làm ăn phát đạt nha em!!!

háp bi bớt đầy anh dương nhé

Chúc mừng sinh nhật anh Dương, share em cái tool reg LR với ;))

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Cọng hành là ai mà nổi tiếng thế nhỉ :-?

:binhsua79: Chúc mừng sinh nhật a nhé. Nhanh nhanh trở lại làm exchanger nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chúc anh Dương sinh nhật vui vẻ và càng ngày càng .........già hơn :))

Chúc anh 1 tuổi 1 niềm vui mới 1 tương lai mới 1 đứa con mới nữa nhá =)) anh phải đẻ 5 đứa vào =))

Ặc dẻ 5 đứa chắc vợ chồng anh ra đứng đường quá

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Chúc anh SN vui vẻ

KHoái cái cô em này quá

đẻ đến đứa thứ ba thì vote ban nick vì vi phạm kế hoạch hóa gia đình:binhsua146:

Thank em nhé cọng hành

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

ah ghi chú thêm là bé anh là bé gái chứ hok phải thằng cu
bé bao nhiêu tuổi rùi anh :)

Chúc mừng sinh nhật anh già .Chúc anh sẽ thành 1 ông chủ trang trại trồng cam to nhất mmo việt nam sớm rời đảo quay lại 4rum mang cam trên đảo cho anh em liên hoan xem có khác cam trên đất liền ko nhé anh già! :binhsua07::))

bé bao nhiêu tuổi rùi anh :)

Bé anh sinh ngày Thành Lập Đảng 03/02/2011 được 14 tháng rồi . Còn anh thì sinh ngày Thành Lập Đoàn keke

Bé anh sinh ngày Thành Lập Đảng 03/02/2011 được 14 tháng rồi . Còn anh thì sinh ngày Thành Lập Đoàn keke

bé thứ 2 canh ngày thành lập Đội luôn cho đủ bộ :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week