Event Chúc mừng sinh nhật smod legialoc a.k.a Lộc Le

Status
Not open for further replies.
Sếp @legialoc sướng nhé, đc bạn trai tổ chức sinh nhật kiêm công khai tình cảm luôn thế này, em thơ văn hạn chế ko biết làm gì chúc mừng
Thôi làm đại mấy câu chế thơ con cóc chúc sếp và anh tunvit để thể hiện lòng biết ơn, hi vọng ko bị chê :(

Click forum gặp thread này
Hóa ra sinh nhật của sếp Gay
Loanh quanh đã thấy vài người chúc
Lai láng thơ ca với chèn hình

Em chỉ chúc sếp thêm mạnh khỏe
Vui vẻ suốt đời với bạn trai ( là anh @tunvit)
Ngừng thơ gác bút buông lời chúc
Các thím thời nay bạo wá ta
up cho thachthao đáng yêu

Nhân dịp sinh nhật lần thứ... của bác hay thím Lộc Le gì đó, em chúc cho bác hay thím Lộc Le gì đó giáng sinh vui vẻ và được lì xì tiền đầy túi :D

Happy!!!

hehe! like nào ae! tien+tinh+suc khoe nhe!

Sếp @legialoc sướng nhé, đc bạn trai tổ chức sinh nhật kiêm công khai tình cảm luôn thế này, em thơ văn hạn chế ko biết làm gì chúc mừng
Thôi làm đại mấy câu chế thơ con cóc chúc sếp và anh tunvit để thể hiện lòng biết ơn, hi vọng ko bị chê :(

Click forum gặp thread này
Hóa ra sinh nhật của sếp Gay
Loanh quanh đã thấy vài người chúc
Lai láng thơ ca với chèn hình

Em chỉ chúc sếp thêm mạnh khỏe
Vui vẻ suốt đời với bạn trai ( là anh @tunvit)
Ngừng thơ gác bút buông lời chúc
Các thím thời nay bạo lắm thay
Like cho cmt này của a:D:p
Và chúc mừng sinh nhật anh @legialoc nhoé;)

Chỉ có cái bánh kem này thôi.
Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ.

mừng sn @legialoc Lộc gà tau ko có gì để tặng mài, nhưng tau biết tất cả những món quà ở trên ko bằng cái mà tau tặng mài sau đây, 1 vé hấp diêm cùng hót gơn JAV hót nhất Japan,,, chúc mài vui vẻ :rolleyes:

Vậy á :eek: à quên biết từ hôm thímbê bê cháp gì gì đó:D
Bố m tên Thái:mad::mad::mad:
Sorry vì đã phạm húy phụ thân bác, em ko cố tình tại em ko biết :eek::eek::eek:
Ý của em là em đang giỡn là bác chuyển giới tính em thôi, :oops::oops::oops:
Chúc mừng sinh nhật sếp Lộc lần nữa, và g9 mọi người, cày chút ko đói rơi răng, pp các thím !

mừng sn @legialoc Lộc gà tau ko có gì để tặng mài, nhưng tau biết tất cả những món quà ở trên ko bằng cái mà tau tặng mài sau đây, 1 vé hấp diêm cùng hót gơn JAV hót nhất Japan,,, chúc mài vui vẻ :rolleyes:
link full đâu bác :oops:

Tiệc sinh nhật có lợi cho sức khoẻ con người lắm nhe. Nghiên cứu cho thấy ai càng nhiều tiệc sinh nhật thì sống càng lâu!
Happy birth day :D

Lộc lớn lên lòng Lộc luôn luôn lạnh lẽo. Lộc lầm lầm lì lì, lắm lúc Lộc lơ lơ láo láo. Lúc Lộc lên lương, Lộc lừng lẫy, Lộc lớn lối, Lộc lí la lí lắc, Lộc lạnh lùng, Lộc lăng loàng, Lộc loạn L...:p

Lúc Lộc lầm lỡ, Lộc lắm la lắm lét, Lộc lo lót lộ liễu, lắm lúc Lộc liều lĩnh, Lộc leo lên lầu, lấy lưỡi lam, Lộc lạng… lạng lông, Lộc lạng lưỡi, Lộc lạng luôn lá lách, Lộc lê lết, Lộc lặt lìa lặt lọi, Lộc lắm la lắm lét, lũ làng la: “Chúc mừng SN @legialoc:rolleyes:

chúc anh Legaloc ăn mau chóng lớn. hi vong 1 ngày gần nhất sẽ dk gặp anh để cũng mmo :D:D:D
Hpbd to me :oops::oops::oops:

Chúc bác @legialoc vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, làm ăn phát đạt và gặp nhiều may mắn :v có j còn ủng hộ em mail :D

Event kết thúc, mình đang tổng hợp comment nhiều likes nhất để trao giải.

Kết quả người thắng cuộc là @thachthao với comment #78 được tổng cộng 30 likes, em inbox hoặc yahoo cho a số pm để a trao giải nhé. Cám ơn mọi người đã tham gia event sôi nổi. .Anh @chemgio close topic giúp em ;)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week