Chức năng forger password PP

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
Hiện tại có bạn nào sử dụng dc chức năng forger password của Paypal không. Mình có cái pp lâu quá ko dùng nên quên pass sử dụng thì nó báo
Sorry — your last action could not be completed

If you were making a purchase or sending money, we recommend that you check both your PayPal account and your email for a transaction confirmation after 30 minutes.

If you came to this page from another website, please return to that site (don't use your browser's Back button) and restart your activity.

If you came from PayPal's website, click the PayPal logo in the upper-left corner to return to our home page and restart your activity. You might have to log in again.
Mình đã thử cái pp đang dùng thì cũng bị zay. Ai biết nó bị lỗi gì ko

Hiện tại có bạn nào sử dụng dc chức năng forger password của Paypal không. Mình có cái pp lâu quá ko dùng nên quên pass sử dụng thì nó báo

Mình đã thử cái pp đang dùng thì cũng bị zay. Ai biết nó bị lỗi gì ko

Seach Google với từ khóa "Sorry — your last action could not be completed" sẽ cho 2.200.000 kết quả trong 0.2 giây.
Cũng đã có hướng dẫn nhưng tớ chưa gặp lần nào nên chưa thể xác nhận; do đó nên chỉ post lên cậu tham khảo xem sao:

When I get that message, Paypal prints lots of advice.... none of it applicable. Things like this... which don't work.
If you came from PayPal's website, click the PayPal logo in the upper-left corner to return to our home page and restart your activity. You might have to log in again.​
Don't bother clicking the logo or trying the logout button, it won't work.

The solution, in Firefox, is to click Tools/Options.../Privacy/Show Cookies.

Then enter "Paypal" in the search box

Then select all of them and click "Remove Cookie".

Then close out of all those option windows (Close/Cancel)

Then Paypal will work again.

Chúc cậu thành công. :D

cả tuần nay thèn PP nó gởi mail chậm chạp lắm, có khi phải mấy tiếng, hoặc cả ngày cũng chưa thấy mail của nó đâu, nên mọi người đừng sót ruột, làm 4,5 lần may ra nó mới gởi mail cho mình :(

Sử dụng cách của bạn kuhenfu vẫn ko dc
Còn việc gửi mail chậm chắc là do đường truyền internet nó bảo trì

Last edited by a moderator:
mo ticket là đươc mà . Theo giờ Singapo là nó contact

Mình vào thử vẫn forgot lại password của PP bình thường.
Mà dạo này khi nhận và gửi tiền, PP nó gửi email thông báo chậm thế, 1 ngày sau mới thấy email thông báo, có khi còn không có, làm giao dịch nhận $ bất tiện quá cứ phải login vào kiểm tra. Không hiểu thế nào. Có bạn nào bị thế không nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week