Report ChuChung vào đây tí nhỉ :S

Status
Not open for further replies.

amma

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình không rãnh cũng chả thời gian mà report ai làm gì nhưng cho mình hỏi việc eo gì mà banned mình
Cụ thể là topic này, máy mình đang gấp vấn đề cần a-e giúp thì bố này vào phán linh tính
https://mmo4me.com/threads/laptop-k...o-giup-voi-gappppppppppp.261490/#post-4882930
Mình đã đang rất bực và mệt mỏi vì cái lỗi này ko biết làm sao thì bố đó cứ mò vào phán linh ta linh tinh, rồi banned ?
Xin hỏi chứ phạm Rule gì mà banned 7 ngày vậy xin lỗi chứ topic kia lập ra mà để ai biết giúp sửa lỗi chứ chả phải để cho Mod vào mà phán linh ta linh tinh, ko giúp đc thì đi chỗ khác vào kiểm chuyện rồi banned ah ?

Mình rất sẵn lòng đối chất 1 khi @Shin hay 1 thành viên nào đó của BQT nói mình sai gì đó :)
Tui hỏi ai là người kiểm chuyện trước ngước mặt thể với trời ông không troll tui đi, nếu ông làm đc tui sẽ chấp nhận tui sai và chả nói gì nữa , còn nếu thề sai lương tâm ông thì ... ko chỗ chôn ọk ?
Ông nên nhớ ông là mod ông troll người khác đc người khác có quyền nói ông đc, nếu ông đã troll người khác thì chấp nhận bị phản ứng, chứ đừng ỷ quyền rồi banned :)

Upvote 0
Nói chung là thớt sai trước, máy tính bạn có vấn đề, bạn lên mmo4me nhờ anh em giúp đỡ or tư vấn, @Chungchung thấy bạn nói là mất kiểm soát chuột thì phán luôn là " bị hacker". Bạn có thể lắng nghe hoặc cho rằng đó là tư vấn ko đúng, chứ bạn ko được quay sang nói này nói nọ, bạn cho rằng vì bạn đang gặp sự cố mà nóng tính với nguời khác thì ko bao giờ được. Mình ko bênh ai vì mình chẳng biết @chungchung là ai cả.
Còn về @chungchung thì chuyện người ta spam hay ko thì cái đó bạn cũng ko nên nói trong topic mà người ta đang cần tư vấn tránh làm loãng topic

Upvote 0
WHAT?? Mod kì vậy @@
"Thế lên đây tư vấn làm gì sao không đưa ra tiệm cho nhanh :D Kể cũng tài acc 2015 mà số mes khá nhiều - cái này liệt dạng spam đc đấy :)"

Upvote 0
Gài hàng thôi mà. Chọc chọc tí, ai ko giữ được bình tĩnh mà dùng từ nóng là ăn point ngay :D Bị chọc mà muốn chửi cũng ko được đúng thiệt ức chế. Dân đen chịu thôi :D

Upvote 0
Nói chung là thớt sai trước, máy tính bạn có vấn đề, bạn lên mmo4me nhờ anh em giúp đỡ or tư vấn, @Chungchung thấy bạn nói là mất kiểm soát chuột thì phán luôn là " bị hacker". Bạn có thể lắng nghe hoặc cho rằng đó là tư vấn ko đúng, chứ bạn ko được quay sang nói này nói nọ, bạn cho rằng vì bạn đang gặp sự cố mà nóng tính với nguời khác thì ko bao giờ được. Mình ko bênh ai vì mình chẳng biết @chungchung là ai cả.
Còn về @chungchung thì chuyện người ta spam hay ko thì cái đó bạn cũng ko nên nói trong topic mà người ta đang cần tư vấn tránh làm loãng topic
xin lỗi cậu, đó là cố tình troll, như cmt trên tớ nói rồi, nếu lão ta ko cố tình troll tớ trong cmt đó tớ chấp nhận ra đảo đừng nói 1 tuần 1 tháng cũng ok, nhưng bảo đảm cmt đó là troll ko phải là góp ý thật sự :|
Nếu cậu ta ngược mặt lên thề đc với trời tớ chấp nhận Xin Lỗi nhưng nếu thề sai sự thật thì Con cháu cậu ta chịu :) nếu cậu ta dám
rỏ ràng đó là troll ai nhìn vào cũng biết, nếu ko tớ đã ko phản ứng như vậy, tớ đã ghi rất rỏ ràng topic đó máy tớ ko phải ko điều khiển đc mà chỉ ngoài des tớ ko thao tác đc khi rs xong lở bấm chuột phải thì nó đơ luôn nhưng mọi thứ khác vẫn bình thường chuột vẫn dùng đc, đến giờ bàn phím vẫn đang ngồi chat đây |

Upvote 0
Đọc câu văn của thớt cứ desktop và desktop :eek: . đọc muốn điên luôn :v . cớ mà MOD ban thì có gì sai đâu . ăn nói ngang tàn thế cơ mà . thích làm bảo thì qua vozer mà chơi ở Đây là MMO . k phải nịnh MOD chứ lên MMO là để Kiếm tiền nên chẵng cần Quan tâm ai làm MOD mà phải nịch cã

Upvote 0
Vậy ở đây hình như có box giành cho tư vấn các vấn đề về máy tính mà nhỉ ? tại sao bạn không thể ăn nói lịch sự hơn trước khi mình phải tặng poin vì những câu nói thiếu văn hóa của bạn :)
về vấn đề box có thể cậu ấy không biết hoặc do lap hư nên có phần vội vã , là mod cậu nên hướng dẫn hoặc move topic sang đúng topic rồi báo cho chủ topic ! Thay vì làm như vậy cậu lại vào troll và lái topic sang 1 chiều hướng khác !

Upvote 0
xin lỗi cậu, đó là cố tình troll, như cmt trên tớ nói rồi, nếu lão ta ko cố tình troll tớ trong cmt đó tớ chấp nhận ra đảo đừng nói 1 tuần 1 tháng cũng ok, nhưng bảo đảm cmt đó là troll ko phải là góp ý thật sự :|
ok, cậu hiểu là mod troll cậu, thì cậu coi như ko nghe ý kiến đó, vì tớ nghĩ cậu đủ hiểu máy cậu có bị hacker hay ko ? dù cậu cho rằng mod cố ý troll cậu nhưng đó vẫn là cmt đúng rule

Upvote 0
hơn nũa tui đang khiếu nại cậu ở box này thì chỉ có mod box này là @dinhnguyen2014 đc quyền banned tui nếu xét tui sai cậu chả quyền gì mà banned tui cả
Chào bạn - mình banned bạn là do câu coment này của bạn chứ chưa hề biết có topic này nên điều mình làm mình không cảm thấy có gì sai sót ở đây cả
Đối với 1 thành viên bị banned thì đương nhiên tất cả acc clone liên quan đều không có tư cách hoạt động trên forum
XL chứ dek có xoắn :|
Ai biết thì giúp mình fix hộ cái này với cảm ơn
Còn thể loại như cái thằng Ml nào đó cậy quyền rồi banned thì đẻ còn ko có ass đâu :)
Thân ái

Upvote 0
về cách nói chuyện cả 2 đều ko sai, a e có thể tám , tức nói vài câu ... sai ở đây là @ChuChung vì cá nhân ban người ta, bình thường thấy mấy mem chém nhau quá mod vào die bài và cảnh cáo thôi.
Khi bạn @ChuChung đứng vai trò mod mà bị chửi thì có thể ban=> chống người thi hành công vụ .

Upvote 0
Vậy ở đây hình như có box giành cho tư vấn các vấn đề về máy tính mà nhỉ ? tại sao bạn không thể ăn nói lịch sự hơn trước khi mình phải tặng poin vì những câu nói thiếu văn hóa của bạn :)
Xl nếu sai chỉ mod box đó được quyền banned tui cậu nhớ cậu là mod box nào nhé :)
Cậu ko có quyền phán xét tôi khi tôi đang ở 1 box khác, nếu tui sai Mod box đó sẽ nhắc tôi
còn đằng này cậu cố tình troll tôi, tôi nói rồi chỉ cần cậu thề với trời cậu ko troll tôi, tôi sẽ XL cậu và chấp nhận bị banned :)

Upvote 0
:rolleyes::rolleyes::rolleyes: đi ngủ có vẻ hợp lý hơn ngồi chém nhau

Upvote 0
Chào bạn - mình banned bạn là do câu coment này của bạn chứ chưa hề biết có topic này nên điều mình làm mình không cảm thấy có gì sai sót ở đây cả
Đối với 1 thành viên bị banned thì đương nhiên tất cả acc clone liên quan đều không có tư cách hoạt động trên forum

Thân ái
Thề với trời đi thằng nào ỷ quyền troll người khác bị người khác bật lại rồi banned :)
rỏ ràng troll người khác, rồi bị người khác bật ỷ mình là Mod và banned, hơn nữa cậu Ỷ là Mod quá rỏ tôi lập topic box chat, đáng lý Mod box đó mới có quyền xử lý tôi , nhưng điều đó thì bỏ qua đi

Top thứ 2 tôi lập ở box góp ý khiếu nại cái này cậu chả quyền gì banned tôi cả chỉ Mod box này sau khi xem xét xong mới có quyền banned tôi, nếu cậu là Mod chắc cậu hiểu chứ ?
Nhưng cậu lại lông quyền mod để banned ko cho tôi khiếu nại ?

Upvote 0

Thân ái
Khi nick chính bị banned thì có thể tạo clone vào tranh chấp, đến khi giải quyết xong thì mới banned nick clone đi, chứ đâu ra cái luật nick chính bị banned thì tất cả các clone đều bị banned :D

Upvote 0
Xl nếu sai chỉ mod box đó được quyền banned tui cậu nhớ cậu là mod box nào nhé :)
Cậu ko có quyền phán xét tôi khi tôi đang ở 1 box khác, nếu tui sai Mod box đó sẽ nhắc tôi
còn đằng này cậu cố tình troll tôi, tôi nói rồi chỉ cần cậu thề với trời cậu ko troll tôi, tôi sẽ XL cậu và chấp nhận bị banned :)
Thân chào
Một lần nữa mình phải giải thích với cậu là mình chỉ tặng poin vì những coment tục tĩu của cậu chứ không banned nhé
Việc cậu bị banned thì do đủ poin nên bị banned thôi !
Và mình không hề banned cậu vì cậu vi phạm rules box chát ! mà vì những câu từ tục tĩu của cậu ! nên mình tặng poin
Rules forum có quy định rõ điều này mà nhỉ
Cậu có thể tham khảo rõ hơn rules nhé !
Thân ái

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622