Report ChuChung. Xúc phạm danh dự người khác !!

Status
Not open for further replies.

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Kính thưa các mod và ad
Em bức xúc quá nên mới report tại đây. vì em thấy mình bị xúc phạm và việc sử lý không thỏa đáng

@ChuChung Thì ai cũng biết rồi mình không cần giới thiệu nữa.
Nổi tiếng vì cái gì ai cũng biết rồi.
Nên ai có thâm thù gì thì cũng có thể report luôn tại đây
..........
Sự việc diễn ra tại topic này
https://mmo4me.com/threads/newbie-can-tuyen-su-phu-lam-offer.235532/

Đây là box Chat. Nếu nói đây là box giải trí nói chuyện vui
Thì hắn thick thể hiện gì mặc hắn. oai gì mặc hắn.
Em cmt cũng chỉ là phê phán hoặc chế giễu. không hề xúc phạm
Nhưng nó đã chửi lại em .
..
Nếu chỉ 1 cái comment này ăn 3 point em sẽ bỏ qua.
Nhưng cái tính đàn bà... ah không cái tỉnh bẩn như ... của nó
đã bảo nó phải cmt xúc phạm thêm vài lần nữa mới hả.
Vậy đây là cố ý xúc phạm người khác.
Và em không phục với 3 point của nó.

Thành phần này bị band 2 lần rồi...
Mong mod tễn nó đi luôn cho mmo trong sạch

Đúng rồi. không có lửa làm sao có khói.
lửa cháy từ lâu rồi.
bao nhiêu bạn bè tui vào team nó. rồi dạy dỗ chẳng ra gì. và thế là mất cái sock
có người còn nói team đó lừa đảo có tính chuyên nghiệp
rồi vụ avatr xúc phạm tới nhiều người.
và vài vụ nữa.
Cậu nghĩ đơn giản vậy sao
mà đúng là bạn cũng có bảo nó là đàn bà mặc váy còn gì, nói chung chuyện này cũng là do bạn với nó war 2 bên chả ai vừa, đã ko ưa ko thích nhau thì tránh nhau ra đở phải gây ko .
Nhưng dù sao mình cũng phải công nhận tên ChuChung này VL lắm, có 1 số bạn kể về mình 1 số chuyện lão ChuChung này phải nói là rất bựa và VL, nhưng đó là lời nói từ 1 phía nên mình cũng chả ý kiến, nói chung cứ tránh vẫn hơn .
Tui Phá 4rum mang tính chất vui, tên Chuchung này thí khác hẳng

Upvote 0
nói thế làm mình bùn ghê, vừa làm cai even 40k xong đau lòng quá, mà giờ chưa ném gift cho bạn trúng nữa, lát onl gữi cho bác ấy thôi, đau lòng quá ko làm even nữa :((
:D
1 ngày cậu có kiếm dc 100$ như nó k
Tớ thì ngày kiếm 1-2$ thoi
nếu t có làm event chắc cũng chỉ < 10k

Upvote 0
:D
1 ngày cậu có kiếm dc 100$ như nó k
Tớ thì ngày kiếm 1-2$ thoi
nếu t có làm event chắc cũng chỉ < 10k
ah mà nhưng dù sao đã ko thích nhau r thì tránh nhau ra đi đừng kiếm chuyện với nhau làm gì cho khổ ra .

Upvote 0
@hoanvan Người bình thường thì thôi đừng chấp với đứa bị tăng động cậu ah. ;)

Upvote 0
nói thế làm mình bùn ghê, vừa làm cai even 40k xong đau lòng quá, mà giờ chưa ném gift cho bạn trúng nữa, lát onl gữi cho bác ấy thôi, đau lòng quá ko làm even nữa :((
Vãi đại gia :D làm một even 40k ngày làm 10cái đi pro :D

Upvote 0
Thôi thì thớt cũng ghẹo hắn trước, có gì bỏ qua cho nhau, lôi lên đây cãi nhau làm gì.. hàng ngày nghe scam cũng đủ đau lòng lắm rồi. :D. Bỏ qua đi thớt

Upvote 0
Ớ thế quay phim tới đâu rồi nghề thým bền quá còn gì e đag đói meo đây hên là làm cty :D
tới đâu cũng chả bít nữa, mà topic này topic reporf chứ phải topic chém của tui đâu nhỉ @@

Upvote 0
Trước tiên mình xin hỏi thear 1 câu đơn giản thôi nhé :p:p
Thứ nhất thear vào topic của mình lập ra mục đích chém gió đúng hem nhỉ ?

Tình hình như tile em chính thức là newbie cần tuyển sư phụ làm offer
"Điều kiện : Éo cần biết net gì và sư phụ ntn chỉ cần thu nhập 100$/ ngày thôi ạ :D:D
Time làm việc full time :):)
Ai có nhu cầu pm em với ạ !
Dầu nhớt thức ăn nước uống e đã chuẩn bị đủ cả để theo chân các sư phụ !
Inbox e nhá :p Tình nguyện trích cho sư phụ 20% của mỗi tháng làm việc và dầu nhớt mỗi tháng để trả ơn ạ
Em xin chân thành cảm ơn :p:p"

P/s : Em không hứa sẽ trung thành nhưng e hứa sẽ chỉ share cho thằng hàng xóm cạnh nhà e để quyến rũ xin ít dầu ăn thôi ợ :eek:

Hà cớ làm sao topic đơn giản ntn , không hề có proff khoe của vì trước giờ mình chưa phát biểu hay show 1 proff nào liên quan đến khoe của mà theard chém mình ntn ?

Riêng thằng ngu thì ko nói làm gì ? còn thằng đui mù mà trí não nó bt thì nó cũng hiểu thớt đang ám chỉ điều gì và muốn xúc phạm ai ! Nên đừng nghĩ mình con gái mà tỏ ra đáng thương riêng loại như thím tớ có thấy xinh lắm cũng đíu thể nào thương nổi ! Ở cạnh mà nói câu này chắc ăn vả :)
Nếu thear tự nhận mình ko có não ! Không làm chủ được câu nói của mình và phát ngôn bừa bãi thì thear và mình thuộc loại ng khác - tớ đíu thèm chấp loại không có não
Thân!
:)

Upvote 0

"Điều kiện : Éo cần biết net gì và sư phụ ntn chỉ cần thu nhập 100$/ ngày thôi ạ :D:D
Inbox e nhá :p Tình nguyện trích cho sư phụ 20% của mỗi tháng làm việc và dầu nhớt mỗi tháng để trả ơn ạ

P/s : Em không hứa sẽ trung thành nhưng e hứa sẽ chỉ share cho thằng hàng xóm cạnh nhà e để quyến rũ xin ít dầu ăn thôi ợ :eek:

Hà cớ làm sao topic đơn giản ntn , không hề có proff khoe của vì trước giờ mình chưa phát biểu hay show 1 proff nào liên quan đến khoe của mà theard chém mình ntn ?

Riêng thằng ngu thì ko nói làm gì ? còn thằng đui mù mà trí não nó bt thì nó cũng hiểu thớt đang ám chỉ điều gì và muốn xúc phạm ai ! Nên đừng nghĩ mình con gái mà tỏ ra đáng thương riêng loại như thím tớ có thấy xinh lắm cũng đíu thể nào thương nổi ! Ở cạnh mà nói câu này chắc ăn vả :)
Nếu thear tự nhận mình ko có não ! Không làm chủ được câu nói của mình và phát ngôn bừa bãi thì thear và mình thuộc loại ng khác - tớ đíu thèm chấp loại không có não
Thân!

Vãi bạn, cứ bình tĩnh đừng nóng vội mà mất khôn, kể cả ngoài xã hội hay trên thế giới ảo này không phải ngồi gõ phím là xong chuyện đâu bạn à. Hix. Có việc gì cứ bình tĩnh mà xử lý thôi chứ đừng chửi người ta thế.

Upvote 0
ChuChung,

Your message (ChuChung) reported by others. Your message may have been removed or altered.

Your account's access may be limited based on these actions. Please keep this in mind when posting or using our site.
Mình có hỏi mình đã làm gì mà tặng poin mình :D và đc trả lời như sau :)

Ơ hay thế cậu nên xem ai nói tôi là đàn bà trước nhé :D còn vế sau là nói chung chung chả chỉ đích danh ai cả
"ít lời nói của con cave nào ảnh hưởng đc đến mình lắm ! Thân:
"
Okey ! Từ cave nó quá bt trong đời sống hiện tại :D
Tiện thể cũng nên xem xem ai nói ý nhị và muốn gây war với mình trước nha cậu ;)
P/s: Mình đang nghĩ thớt tự nhận mình là con ve trong cái ca thật nên mới repot mình vì câu nói đó ! Haha mặc dù không chỉ đích danh đâu nhá ! Khặc khặc:D:D:D

Upvote 0

Thân!

Thanh niên cứng 2015 :D:D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497