Chửi admin(thằng shin) và có ý định scam yêu cầu banned gugubux và thbux mãi mãi

Reactions
10
MR
0.000
Mình là mem thấy 2 tên này ăn nói vô cùng ngông cuống+ spam Và Có ý định scam ptc nên report .Yêu cầu ban quản trị banned mãi mãi +del bài.thank

chửi admin

scam khi nói sẽ banned mem trên site gugu và thbux

nói chung ptc admin việt thì sẽ scam hết thôi, sự thật này ai cũng biết mà :)) phải ko bạn gugubux

đó là điều chắc chắn =))

PTC là vậy mà ko chỉ riêng ptc vn mà cả ptc thế giới cậu ak

Nhưng để nó sống lâu đó mới là vấn đề

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

gugu được cái nhiệt tình thanks :))
được lên tivi mà =))

thấy hay phải thanks chứ

giờ tớ mua nụ cười cậu ak :))

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

Nói chung tất cả các buxsite cuối cùng sẽ scam, gugubux và thbux là 2 site VN tốt nhất hiện thời, không thể phủ nhận điều đó.

cũng chưa chắc đâu ...có lẽ spam ở mmovn này nhiều quá nên chỉ nổi tiếng ở đây thôi :D

Upvote 0
Quote Originally Posted by NgocMacMMO View Post
Nhưng tối qua khoảng 2 -3 giờ mình thấy thbux và gugubux chửi Admin liên tục mà, cứ mỗi lần chuẩn bị auto prune thì hai anh này lại chửi, Admin kiểu gì kỳ vậy, trích dẫn dưới đây là của hai anh ấy, không phải của mình:
-Mịa thằng shin
-Má thằng shin
-5 phút chém 5o em
-A ...... hả, coi chừng ta chém luôn

xác nhận câu này thbux có nói

còn tớ hem nói

Upvote 0
Người ta nói chuyện gì là việc người ta, còn chửi admin đó chẳng qua là Shin để chế độ auto prune nên lúc đó 2 ông lầm tương là shin đang online chứ chẳng có gì !!!
Người ta scam hay ko là việc của người ta, nếu các bạn thấy scam thì ko nên chơi , có phải là giận cá chém thớt ko ???
Site PTC có site nào ko scam ko ? lớn như Onbux còn scam huống gì 2 site nhỏ bé này ?
Các bác nên suy nghĩ một chút, bản chất PTC ko muốn scam nhưng dân VN cheat nhiều quá thì phải scam thôi, nếu các bác ko cheat thì thbux hay gugu phải del nick, cây ngay ko sợ chết đứng, làm điều đúng thì sao phải sợ nhỉ ???
Chỉ có bạn cheat nhiều quá bị del nick bạn tức tối nên post topic này à ? Muốn del nick thì BQT đã del nick từ lâu rồi!!
Việc này các bạn nên suy nghĩ lại đừng vì lợi ích " cheat" của mình ko thành công mà đi report !!!
Mình thấy thật sự 2 site này vẫn chưa scam, đến khi nào scam rồi hẵng del nick, ko có chứng cứ chỉ là lời nói ko thể làm bằng chứng gì cả !!!
Giả sử mình nói mai mình đốt nhà bạn, chẳng lẽ bạn nghĩ mình nói thật ???
Cũng như mai PTC đồng loạt scam chẳng lẽ bạn nghĩ thật ???
Nên suy nghĩ trước khi post bài
Thân

chuẩn. ý kiến này ổn đây, mình vẫn dc pay đều, ai tin thì chơi, ko tin thì thôi, sao cứ nói ra nói vào làm gì. mà những ai đã cheat nó, nếu nó delete acc đi thì cũng chấp nhận thôi, mình sai mà, ở thbux mình bị delete acc đây, kêu ai ? mình làm thì mình chịu thôi, cũng chỉ biết cười trừ...

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week