• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chửi thằng D.O.G scam NONO bị banned ở Mục chat box.Giải thích dùm tôi

Status
Not open for further replies.

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
Lại ngêu ngao chê bai cả 4rum ko ra gì :m108: , đất nước vn mình có gì không hoàn thiện là cũng chê nốt cả đất nước chắc :m122:

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
Vâng đây là lí do mà các bạn chatbox bá đạo vì chatbox là của các bạn ấy mà :))
Rule chatbox do nhóm ấy đặt ra. Ban hay unban , prune hay để yên đều do thích thì làm.

1 BÁT CHÁO mà vài chục ĐÔI ĐŨA. Rồi có việc thì cứ đổ cho nhau chẳng đứa nào làm vì quá nhiều đứa.

Đến hài cho 1 forum mang tiếng là forum mmo lớn nhất VN

vâng cháo ngon thì bơi vào mà húp bạn ạ, tôi có quyền, tôi ban

ý kiến lên phường :-??

hài hước hay ko thì ng ngoài nhận xét

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Có trách thì trách tại bạn là nick đen thôi , bạn muốn thay đổi những chuyện này sao bạn ko xin làm mod để thay đổi những điều bát công :m190:
ko phải muốn là đc bạn à. Bạn thấy đó nhiều nick MOD chẳng hoạt động gì mấy. Đc cái lập từ 2011 hoặc 2012 thì đk ứng cử . NHIỀU BẠN BÈ ỦNG HỘ thanked thì tự nhiên lên tmod. Rồi sau 1 thời gian lên MOD.

Nhưng mình thì ko đủ điều kiện giữ tài khoản vì hay bị ban vì chửi nhau trong forum và cũng ko nhiều bạn bè để đc ủng hộ làm MOD.

Và quan trọng là mình chẳng thấy sự khác biệt giữa nick màu và nick đen là gì. NGU thì vẫn lên dĩa bị cả forum chửi. Còn khôn thì vẫn sống tốt.
THẾ THÔI.

- - - Updated - - -

Lại ngêu ngao chê bai cả 4rum ko ra gì :m108: , đất nước vn mình có gì không hoàn thiện là cũng chê nốt cả đất nước chắc :m122:

Thôi đất nước VN thì khỏi bàn =)) Còn FORUM thì nó ko so đc với 1 đất nước. BQT thừa sức cải tạo nó tốt hơn. NHƯNG QUAN TRỌNG LÀ BQT CÓ LÀM HAY KHÔnG THÔI.

THÔI LẠC ĐỀ QUÁ, ĐI NGỦ .

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
nói đi nói lại thì bạn chỉ giỏi chê chứ ko làm đc đúng ko ?Bạn muốn làm mod nhưng ko làm đc thì bất tài quá rồi còn gì , tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi thanh niên à

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
chào bạn mình theo dõi thấy bạn có lời lẽ không tốt ở cbox và đã bị cảnh báo và vẫn tiếp diễn nên đã bị tigon ban cảnh cáo! Còn Nono thì đã bị mình banned sau khi check banned ở forum. Nếu bạn còn tiếp tục có những lời lẽ không tốt ở đây thì có lẽ bạn sẽ bị ban nick forum cảnh cáo!

KiNiemKhoQuen

Banned
Reactions
70
MR
0.000
chào bạn mình theo dõi thấy bạn có lời lẽ không tốt ở cbox và đã bị cảnh báo và vẫn tiếp diễn nên đã bị tigon ban cảnh cáo! Còn Nono thì đã bị mình banned sau khi check banned ở forum. Nếu bạn còn tiếp tục có những lời lẽ không tốt ở đây thì có lẽ bạn sẽ bị ban nick forum cảnh cáo!

nhớ ko nhầm binh6699 là member sb hả;))

nhớ ko nhầm binh6699 là member sb hả;))

nói chung là binh6699 chém gió với scam cũng khá lâu. Và từ lúc scam bị ban đến lúc chém gió trên chatbox phải vài tiếng. Topic thì hot chẳng có lý nào ko đọc.

Ko banned và đợi đến khi mem nhắc mới banned => làm việc chậm chạp thiếu chuyên nghiệp ... nếu nói sâu sa hơn qua các commetn trên chatbox thì là bao che nhau

NHƯNG THÔi. ANH ĐEK QUAN TÂM NỮA :))

Có cái vụ đi ngủ mà phân vân từ 2h đến giờ =))

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
$150.00
Chat with me via Yahoo Messenger
e XIN LÔI A binh6699.E CÓ HƠI NÓNG TÌNH TÝ CÓ GÌ A binh6699 BỎ QUA CHO E.TỪ NÀY E XIN HỨA E SẼ KHÔNG THAM GIA VÀO MỘT CHUYỆN BAO ĐỒNG NỮA.ĐỨNG NGOÀI XEM HOẠT ĐỘNG THUI.MỘT LẦN NƯA RẤT MONG A binh6699 BỎ WA CHO E LẦN NÀY.VÌ TỘI LA MẮNG SCAM

nói với ông binhlr nhá, ông hôm qua làm tôi hơi bức xúc, tạo 1 acc spam 1 tí cho vui, mà ông banned vĩnh viễn, nói chung ông đừng để tôi phá ông, theo tôi biết luật 4rum ko có chuyện spam là banned vĩnh viễn, đừng để tôi phá ông, nói 1 lần nữa

nói chung là binh6699 chém gió với scam cũng khá lâu. Và từ lúc scam bị ban đến lúc chém gió trên chatbox phải vài tiếng. Topic thì hot chẳng có lý nào ko đọc.

Ko banned và đợi đến khi mem nhắc mới banned => làm việc chậm chạp thiếu chuyên nghiệp ... nếu nói sâu sa hơn qua các commetn trên chatbox thì là bao che nhau

NHƯNG THÔi. ANH ĐEK QUAN TÂM NỮA :))

Có cái vụ đi ngủ mà phân vân từ 2h đến giờ =))

yêu cầu bạn xem lại lời lẽ nhé. Nếu bạn còn tiếp tục vu không mình sẽ ban nick bạn nhé! Nick nono ai ban? và ban thì liên quan gì cbox. Cbox vs forum tách biệt cbox chỉ hỗ trợ forum thôi. Bị ban nick forum cbox update nhưng ko đồng nghĩ là thực thi 1 lệnh ban nick. Nick bị ban forum chỉ update trên cbox khi người bị ban nick f5 hoặc reset lại tab forum khi đó lệnh ban nick từ forum sẽ update vào cbox và người bị ban nick sẽ bị cấm chat(ban cbox).

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
e XIN LÔI A binh6699.E CÓ HƠI NÓNG TÌNH TÝ CÓ GÌ A binh6699 BỎ QUA CHO E.TỪ NÀY E XIN HỨA E SẼ KHÔNG THAM GIA VÀO MỘT CHUYỆN BAO ĐỒNG NỮA.ĐỨNG NGOÀI XEM HOẠT ĐỘNG THUI.MỘT LẦN NƯA RẤT MONG A binh6699 BỎ WA CHO E LẦN NÀY.VÌ TỘI LA MẮNG SCAM
câu cuối thâm ghê :binhsua104:

nói với ông binhlr nhá, ông hôm qua làm tôi hơi bức xúc, tạo 1 acc spam 1 tí cho vui, mà ông banned vĩnh viễn, nói chung ông đừng để tôi phá ông, theo tôi biết luật 4rum ko có chuyện spam là banned vĩnh viễn, đừng để tôi phá ông, nói 1 lần nữa

còn ông clone nick spam tôi đã cảnh cáo nhưng ông vào rp bảo spam cho vui ( cố tình vi phạm) + hành vi bảo spam để scam ( hành vi này không chấp nhận được) + luật clone nick sẽ bị ban nick => đủ để tôi ban nick clone của ông chưa

còn ông clone nick spam tôi đã cảnh cáo nhưng ông vào rp bảo spam cho vui ( cố tình vi phạm) + hành vi bảo spam để scam ( hành vi này không chấp nhận được) + luật clone nick sẽ bị ban nick => đủ để tôi ban nick clone của ông chưa

đủ rồi anh bình ạ:)) cũng chẳng có gì bức xúc nói vậy thôi:binhsua117:

chjmse

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

chém gió đủ rồi chú Bình,ra yh đâm chọt hàng cho anh cái nào,dám đụng tới bình nổ à,đâm các chú luôn bi giờ

chém gió đủ rồi chú Bình,ra yh đâm chọt hàng cho anh cái nào,dám đụng tới bình nổ à,đâm các chú luôn bi giờ

clone của ai tôi ko biết nhá :m142:, làm được hãy nói đừng ....... quite kiểu đấy người ta lại hiểu lầm tôi clone:binhsua32:, ko muốn gây thù chuốc oán với ai.

Last edited by a moderator:
ko phải muốn là đc bạn à. Bạn thấy đó nhiều nick MOD chẳng hoạt động gì mấy. Đc cái lập từ 2011 hoặc 2012 thì đk ứng cử . NHIỀU BẠN BÈ ỦNG HỘ thanked thì tự nhiên lên tmod. Rồi sau 1 thời gian lên MOD.

Nhưng mình thì ko đủ điều kiện giữ tài khoản vì hay bị ban vì chửi nhau trong forum và cũng ko nhiều bạn bè để đc ủng hộ làm MOD.

Và quan trọng là mình chẳng thấy sự khác biệt giữa nick màu và nick đen là gì. NGU thì vẫn lên dĩa bị cả forum chửi. Còn khôn thì vẫn sống tốt.
THẾ THÔI.

- - - Updated - - -

Thôi đất nước VN thì khỏi bàn =)) Còn FORUM thì nó ko so đc với 1 đất nước. BQT thừa sức cải tạo nó tốt hơn. NHƯNG QUAN TRỌNG LÀ BQT CÓ LÀM HAY KHÔnG THÔI.

THÔI LẠC ĐỀ QUÁ, ĐI NGỦ .

Cậu phải bình tỉnh không lại bị banned acc đó.vì tội phá rối forum.Phim hay còn nhiều mà.haha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week