SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
Thôi hạ nhiệt đi mấy bro, bro namtuoc đi ra topic Coin chơi còn bro Kingpro thì tập trung vào chuyên môn đưa ra ánh sáng info thật chứ hiện tại info của admin là hàng fake rùi....

1 dấu hiệu nhận biết cái cmt là fake nữa là yêu cầu khi ghi dấu hiệu nhận biết của người làm chứng minh thư đó là :

sẹo chấm c.2 cm là sai
phải là
sẹo chấm c : 2 cm

Thôi hạ nhiệt đi mấy bro, bro namtuoc đi ra topic Coin chơi còn bro Kingpro thì tập trung vào chuyên môn đưa ra ánh sáng info thật chứ hiện tại info của admin là hàng fake rùi....
Tớ chả rãnh hơi mà đi chém với cậu thread đâu lão Cụt.
Chỉ là thấy tức khi cậu ta bảo này kia nọ chứ éo có cái info của thằng ch ó kia chưng ra.
Tới chừng có thì là hàng fake từ chổ Admin chứ bản thân cậu ta cũng hok lần ra được.
Thằng Rinny6789 này cũng ân oán với tớ chứ chả anh em họ hàng gì, chỉ có điều là mình ko còn proof để chưng ra thôi
Lúc nó làm police thì nó và nonthanhhoa đã vai mượn củ tớ 1 số $ xong bùng scam.
Giờ cậu thread thực sự lần ra info thật của nó thì pub lên đi, đừng vòng vo vặng vẹo làm gì cho mất thời gian bởi vì bên thread của vanveo đã đủng chứng minh là nó scam rồi.

thằng này đã chuẩn bị từ trước, fake info,
mà ngoài đời không biết mặt nó thế nào nhỉ, mình nghĩ giống mặt c.hó, đã rành rành ra thế kia rồi mà cứ thích cãi cùn, chai lì vãi đạn,

Tên king kêu thằng kenbmt nó chây lỳ, nó lỳ lợm này kia, chính tên king cũng cứ giằng co. Nói thẳng ra đến giờ dek có cái thông tin gì quan trọng, cứ hứa hẹn này kia kêu từ từ như kiểu có tin xác đáng để tóm được và xử lý nó, cuối cùng dek ra cái giống gì, xong lại lý luận vòng vo quanh co kêu mình bảo có tin hot chứ ko nói pub info.

Đến giờ này tôi nói thẳng là tôi đặt ông vào lớp clone thứ n, đang dập tắt những nick vô giá trị trước và tạo dựng uy tín như scammer đã từng làm. Tốt nhất ông cũng im luôn đi, vì ông cứ dằng dai dek có cái quái gì giá trị cả. Vớ vẩn. Ko có cái info giá trị hay làm sao tóm được nó thì đừng TỎ VẺ NGUY HIỂM, câu giờ, câu ngày tháng nữa.

Vì dù nói thế, nói nữa, nói gấp trăm lần mà ko túm được nó, ko có cái gì giá trị đưa ra để nó phải trả lại tiền scam thì nói nhiều làm gì, phí thời gian, tốn băng thông diễn đàn.

Rách việc.

Tên king kêu thằng kenbmt nó chây lỳ, nó lỳ lợm này kia, chính tên king cũng cứ giằng co. Nói thẳng ra đến giờ dek có cái thông tin gì quan trọng, cứ hứa hẹn này kia kêu từ từ như kiểu có tin xác đáng để tóm được và xử lý nó, cuối cùng dek ra cái giống gì, xong lại lý luận vòng vo quanh co kêu mình bảo có tin hot chứ ko nói pub info.

Đến giờ này tôi nói thẳng là tôi đặt ông vào lớp clone thứ n, đang dập tắt những nick vô giá trị trước và tạo dựng uy tín như scammer đã từng làm. Tốt nhất ông cũng im luôn đi, vì ông cứ dằng dai dek có cái quái gì giá trị cả. Vớ vẩn. Ko có cái info giá trị hay làm sao tóm được nó thì đừng TỎ VẺ NGUY HIỂM, câu giờ, câu ngày tháng nữa.

Vì dù nói thế, nói nữa, nói gấp trăm lần mà ko túm được nó, ko có cái gì giá trị đưa ra để nó phải trả lại tiền scam thì nói nhiều làm gì, phí thời gian, tốn băng thông diễn đàn.

Rách việc.

Like

Rách việc.
Đầu đủ xúc tích.
Like mạnh cho cậu.

Rách việc.

Vui lòng đọc lại comment tôi dành cho namtuoc, bạn nói như thể bạn là người trong cuộc . Tôi dành topic này là cho mmokiemtien - anh của người tôi nghi ngờ là" thái hoàng " để tôi giải quyết với anh ta , đồng thời cảnh báo anh em về chuyện ko ngờ này . Tôi nghĩ mình thật phí công sức tạo report để các bạn xỉa xói , trong khi các bạn ko hiểu vấn đề ở đây là gì , không trân trọng những gì tôi viết .

Nói chung là vui lòng đọc kỹ comment gần đây nhât tôi dành cho namtuoc . Bạn ko có bất cứ căn cứ nào nghi tôi là clone hay gì cả ! Tôi đã đau đầu với scammer , các bạn lại luôn muốn làm khó tôi , thế đừng trách sao tôi lại bực mình với các bạn .

mình là mem mới nhưng có đôi điều ý kiến:

@ALL: các bác cứ đòi pub info, thế các bác có hiểu tại sao có cơ quan điều tra và tòa án ko? chỉ cần cơ quan điều tra là dc rồi, mắc chi thêm tòa án. Đừng để có án oan. Mình tin rằng khi có info này, dù giả hay thật cũng có người mò đến địa chỉ đó với vài thứ trên tay để "kiếm người trò chuyện". Nếu án này sai, có ng chết thậtm bác King có thấy hối lỗi ko?

@King: cám ơn bác đã cố gắng suy nghĩ, liên kết và tìm tòi. Nhưng bác mắc 1 lỗi. đó là ko công bô cái quy trình cũng như thời hạn ra. VD như gồm 3 phần: phần I là bằng chứng + suy luận, phần II là đối đáp với người hại và bị hại, phần III là công bố kết quả + info nếu scam. Như thế mọi người dễ dàng theo dõi hơn. Có lẽ nhiệm vụ bác làm bây giờ là tìm ra cái info thật để mọi người có thể "trò chuyện đêm khuya"!

Thân ái!

Rách việc.
=)) Rỏ là bác ấy đang Lằng nhằng mà Like

@ALL: các bác cứ đòi pub info, thế các bác có hiểu tại sao có cơ quan điều tra và tòa án ko? chỉ cần cơ quan điều tra là dc rồi, mắc chi thêm tòa án. Đừng để có án oan. Mình tin rằng khi có info này, dù giả hay thật cũng có người mò đến địa chỉ đó với vài thứ trên tay để "kiếm người trò chuyện". Nếu án này sai, có ng chết thậtm bác King có thấy hối lỗi ko?

@King: cám ơn bác đã cố gắng suy nghĩ, liên kết và tìm tòi. Nhưng bác mắc 1 lỗi. đó là ko công bô cái quy trình cũng như thời hạn ra. VD như gồm 3 phần: phần I là bằng chứng + suy luận, phần II là đối đáp với người hại và bị hại, phần III là công bố kết quả + info nếu scam. Như thế mọi người dễ dàng theo dõi hơn. Có lẽ nhiệm vụ bác làm bây giờ là tìm ra cái info thật để mọi người có thể "trò chuyện đêm khuya"!

Thân ái!
thà nói như bác chứ bác king đừng mạnh mồm bảo ko giải quyết rồi sẽ pub info này nọ mà đến giờ cứ lằng nhằng đủ kiểu =))

Thân ái!
Bác tag e làm đíu gì cứ tưởng có gì hót =.=

Nói thật ai có Info thì pub lên lằng nhằng gì cái topic mấy ngày trời vãi

Tôi cảm thây các bạn chỉ cần cái info kia , nếu đơn giản để lấy nó và chứng minh chúng liên quan với nhau thì tôi đã ko lập topic này ra . Tôi làm gì cũng có lý do của tôi . Các bạn thấy các bạn có ích kỷ ko ?

Ko giúp gì được cho tôi mà luôn muốn có info ? Các bạn không hề quan tâm mục đích tôi mở topic này để làm gì , và việc tôi cần giải quyết với các nhân vật liên quan . Thật sự tôi rất buồn .... Tôi không có rảnh mà đôi co với kendy , tôi đang đối chất với nó vì đơn giản nó có liên quan đến các mắt xích tôi cần làm rõ .

Thanks

Tôi cảm thây các bạn chỉ cần cái info kia , nếu đơn giản để lấy nó và chứng minh chúng liên quan với nhau thì tôi đã ko lập topic này ra . Tôi làm gì cũng có lý do của tôi . Các bạn thấy các bạn có ích kỷ ko ?

Ko giúp gì được cho tôi mà luôn muốn có info ? Các bạn không hề quan tâm mục đích tôi mở topic này để làm gì , và việc tôi cần giải quyết với các nhân vật liên quan . Thật sự tôi rất buồn .... Tôi không có rảnh mà đôi co với kendy , tôi đang đối chất với nó vì đơn giản nó có liên quan đến các mắt xích tôi cần làm rõ .

Thanks
Tóm lại là cậu mở thread này để làm gì ngoài việc cậu muốn chứng tỏ ta đây pro, có thể truy tìm scammer ?!
Giờ thằng Ken nó ko nhận, ông Bảo gì đó cũng éo chịu thì cậu cần gì chứng minh này nọ khi chứng cứ cậu đưa ra chưa có cái nào thuyết phục ngoài bằng chứng thằng ken scam bên thread của vanveo cả.

Lý do lý trấu gì giờ thằng ch ó kia nó vừa scam 55$ PP nữa kìa.

Mình không nghĩ king là scammer muốn dập mấy cái nick clone như bạn LacThienNguyen nghĩ, mình nghĩ mấu chốt là chỗ bạn chứng minh KenBMT có phải là Thái Hoàng hay không?

Ở #1 king chứng minh được, tưởng là túm được rồi nhưng sau một hồi thấy thiếu cơ sở nên mới chuyển sang dạng nghi ngờ.

III. CHỨNG MINH KENDYBMT LÀ THÁI HOÀNG ( đòn quyết định cho việc chống đẩy vô lý của kendybmt tại vụ án 5 )
Bạn không đọc kỹ topic mình nên mới nói thế , mình lập topic này ra để cho ông anh bảo nick mmokiemtien vào đây xem proof mình nghi ngờ e anh ấy liên quan đến scammer" thái hoàng" trong topic

p/s
Quote lại comment của mình ở trang trước để hỏi bạn câu hỏi nhỏ?

Bạn Ken xác định scam là nghề rồi thì không có chuyện đưa info thật cho admin để veri. Vậy mà bạn King coi đó là "UPDATE QUAN TRỌNG 29/08/2013" thì mình nghĩ King không còn info nào quan trọng hơn nữa rồi.

Info thật nhất lúc này có lẽ do bạn tomkuavn giữ (vì có là thật thì anh Thái Hoàng mới chịu refund cho tomkuavn) Vì thế bạn king cần làm lúc này là chứng minh KenBMT là Thái Hoàng, thế là giải quyết được mọi vấn đề thôi.

p/s: Bạn king cho mình hỏi nhỏ một câu là cái info từ chỗ admin đã qua tay ai khác chưa hay là bạn nhận trực tiếp từ admin?

Tóm lại là cậu mở thread này để làm gì ngoài việc cậu muốn chứng tỏ ta đây pro, có thể truy tìm scammer ?!
Giờ thằng Ken nó ko nhận, ông Bảo gì đó cũng éo chịu thì cậu cần gì chứng minh này nọ khi chứng cứ cậu đưa ra chưa có cái nào thuyết phục ngoài bằng chứng thằng ken scam bên thread của vanveo cả.

Lý do lý trấu gì giờ thằng ch ó kia nó vừa scam 55$ PP nữa kìa.

Nào namtuoc , tôi có thù gì với bạn sao ? Tôi đã nói rõ với bạn trong reply gần nhất! Có cần tôi nhắc lại ????? Bằng chứng đâu tôi lập topic này ra để chứng tỏ tôi pro ???? Ai nghĩ như các bạn hay là chỉ vài bạn đang cố hùa vào bắt bẻ tôi bây giờ ???

TÔI CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG , LÀM ƠN ĐỌC VÀ TRẲ LỜI RÕ NHỮNG VẤN ĐỀ TÔI ĐẶT RA VỚI BẠN TRONG REPLY GẦN ĐÂY !!!! ĐỪNG LÒNG VÒNG NỮA ! THẰNG KEN NÓ KHÔNG NHẬN BỞI VÌ NÓ CÃI CÙN , CÒN ÔNG BẢO KHÔNG LIÊN QUAN ĐẾN VẤN ĐỀ TÔI ĐANG CHỨNG MINH !

TÔI NGHI NGỜ E ỔNG CHÍNH LÀ " THÁI HOÀNG" TRONG TOPIC , KHÔNG PHẢI THÌ THÔI KHÔNG LIÊN QUAN ĐẾN TÍNH XÁC THỰC TRONG CÁC DẪN CHỨNG CỦA TÔI !

TÔI HỎI BẠN MỘT CÂU THÔI ? BẠN ĐỌC KỸ TỪ ĐẦU ĐẾN CUỐI CHƯA MÀ BẢO KHÔNG THUYẾT PHỤC ????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week