Chúng tôi có một bưu kiện cho bạn có chứa một kiểm tra chứng nhận $ 800.000,00 USD

Status
Not open for further replies.
xem mail từ đầu, thường mai kiểu này là mail rác rồi ==. muốn tin thì google cái địa chỉ mail là ra. sao phải xoắn

thật đó bạn.
bây giờ còn bao nhiêu tiền cứ ăn chơi đập phá hết đi.mai mốt tiền về lại không tiêu kịp thì khổ :binhsua15:

Để nhận được số tiền trên bạn vui lòng gửi vào tài khoản ****** với số tiền ****** để làm chi phí hoàn tất các thủ tục và chuẩn bị nhận tiền :binhsua07: :binhsua08:

:m178::m178:
Xin thưa bạn dùng Translate.google.com dùm với ạ

bác này xem lại mắt nhé ;)

English:We have a parcel for you containing a certified cheque of $800,000.00USD, send Fullname:

Vietnam: Chúng tôi có một bưu kiện cho bạn có chứa một kiểm tra chứng nhận $ 800.000,00 USD bạn ghi rõ thông tin và gởi

nằm trong inbox được đánh dấu quang trọng nhé bác ko phải thư trong spam rác
để repply xem sao :binhsua83:

bác có cần e share cái tool bom mail spam thẳng vào inbox không ?
nó spam để pr,đánh lừa vào lòng tham của con người đấy mờ...

ôi :binhsua04: sáng log mail té ghế . nhìn thông báo vãi đái .mail được đánh dấu quan trong được gởi có file đính kèo có nội dung :

English
:We have a parcel for you containing a certified cheque of $800,000.00USD, send Fullname:

Vietnam: Chúng tôi có một bưu kiện cho bạn có chứa một kiểm tra chứng nhận $ 800.000,00 USD bạn ghi rõ thông tin và gởi

ảo hay thật thế các huynh đệ

Thời buổi này vẫn còn bò lạc =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1