Chút suy ngẫm về những phản đồ mình gặp trong team

Status
Not open for further replies.
[
Ngay post mình đưa bạn đọc đó, chỉ là những trò giỡn trong team, thậm chí lên chat box cũng có luôn chat công khai cả team
Việc gây khó khăn cho mem hay có lúc mem bị banned là khi Admin cảm thấy mem có đủ trình độ solo muốn thử xem họ tiếp tục gắn bó sau đó hay bỏ đi trước khi cho họ sang 1 dự án nhiều tiền hơn
Cần thì tiếp tục đối chứng và up thêm proof, 2 bên cùng cho BQT team view, mình ko muốn gây căng thẳng nhưng cái gì đúng thì thôi mặc dù mình thực sự ko nhiều thời gian
Team mình ko làm 1 điều gì khuất tất, sai trái và ko sợ gì hết, nên ko cần close thread vội đâu
Ngay trong thread này cũng nhiều mem forum ko trong team vẫn ủng hộ và tin tưởng tụi mình
Mình chỉ nói với bạn 1 câu này thôi bạn hiểu đc thì hiểu, đó là thật hay đùa chỉ duy nhất người nói ra câu đó là người biết thôi, sếp bạn thì bạn tin là chuyện bình thường thôi .
Mình thì ko ý kiến gì về các chuyện khác của các bạn, mình chỉ đang nói cái câu đó của sếp bạn thôi, đùa thì đùa nhưng cũng nên đùa đúng người bạn ah, còn về chuyện đó là đùa hay ko trời biết đất biết Sếp bạn biết, chứ người khác ko ai biết đc, mình chỉ nói thế thôi .

Chào các bạn , Vấn đề về topic này cũng khá nhạy cảm ,

Nếu topic xảy ra war nhờ các bạn tag mình kèm quote reply gây war nhé ,

Nếu có war mình sẽ close topic,

Thân !

Tin tưởng legialoc, trước có thời gian tiếp xúc, công nhận ổng giỡn hơi nhây nhưng đứng đắn. Lên chat box thấy lão giả gay vui lắm, còn xưng chị với cười hí hí nữa cơ. Ông ấy chỉ nói thế thôi chứ đc cái tốt tính, ko phải mem trong group cũng chỉ off cho làm ko đòi hỏi bất cứ điều gì
Trình độ của legialoc thì khỏi bàn cãi luôn, mình ngưỡng mộ team này từ lâu nhưng chưa có dịp theo học

Chả hiểu sao cứ bài viết nào mà có đoạn kể lể: Đã nhận các member vào làm hướng dẫn kiếm được tới 200>>300$ / 1 tuần là mình xốn xang trong lòng lắm. Cho hỏi chủ thớt miễn phí dạy nghề offer nhưng có phải mất tiền cho chủ thớt để mua các loại tool không vậy? Chủ thớt pro thế sao ko nhận anh chị em họ hàng, bạn bè thân thích, bà con cuối phố mà vào làm offer với cái mức 200>>300$ / 1 tháng thì sẽ có 1 đống người thân của chủ thớt xin nguyện theo rồi chứ đừng nói gì tới 200>300$ / 1 tuần. Thính này có vẻ thơm quá, sẽ nhiều con cá muốn cắn lắm đây:p

Chả hiểu sao cứ bài viết nào mà có đoạn kể lể: Đã nhận các member vào làm hướng dẫn kiếm được tới 200>>300$ / 1 tuần là mình xốn xang trong lòng lắm. Cho hỏi chủ thớt miễn phí dạy nghề offer nhưng có phải mất tiền cho chủ thớt để mua các loại tool không vậy? Chủ thớt pro thế sao ko nhận anh chị em họ hàng, bạn bè thân thích, bà con cuối phố mà vào làm offer với cái mức 200>>300$ / 1 tháng thì sẽ có 1 đống người thân của chủ thớt xin nguyện theo rồi chứ đừng nói gì tới 200>300$ / 1 tuần. Thính này có vẻ thơm quá, sẽ nhiều con cá muốn cắn lắm đây:p

Tôi ko nhận người, người quyết định cho ai vào team là legialoc, tôi từng xin cho 1 đứa em làm cùng nhưng legialoc từ chối, tôi cũng ko bán tool, ko thu bất cứ khoản phí gì khi vào team, thích xem proof cũng ko thiếu, thậm chí nhiều mem xin đặt cọc để theo học cũng ko nhận đâu, ngày chục inbox và pm yh xin học nhưng tôi từ chối nói hỏi legialoc, tôi ko có quyền nhận người
Hẳn ai chơi CF từng biết cái acc Le Gia Loc, trannguyen702, Lovely Cloud ... của team tôi bên đó 1 thời đứng top server thế nào cho tới khi bọn này bỏ hẳn CF qua dự án khác, và đừng nói là chỉ 200~300$ 1 tuần, đó chỉ là newbie thôi nhé. :)

Mở mắt ra mà nhìn cho rõ nhé, đừng nghĩ mình ko kiếm dc nhiều tiền từ thì người khác cũng thế

https://mmo4me.com/threads/newbie-c...en-2-vao-buoi-sang.262482/page-2#post-4917595

Thế éo nào Group danh tiếng này người ta up proof cho thì ko đọc từ đầu tới cuối, nhảy vào hóng đoạn giữa xong phán như Thánh, hay đọc xong rồi cố tình bỏ qua những tình tiết kia, trong khi con nhỏ đó chưa up cái proof nào còn team kia đã up proof đầy đủ
Trước chắc xin theo éo đc nên giờ cứ gặp đâu gây chuyện tại đó, có chửi nhau nè
Pro cũng khổ vãi, @legialoc lần sau ăn nói cẩn thận vạ miệng nghe chưa?

@Trung_Peter @fujisan2000, @ctrung111
ông nào đang onl close đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week