Ask Chuyển Cookies (lịch sử duyệt web) từ máy tính A sang máy tính B

maruko198

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Số là em r..ốt khoản này lắm.
mà job em đang làm phải cần dùng trình duyệt nào có cookies ( lịch sử web ) trên 4 tháng
Mãi cũng tìm được cái máy tính nhỏ bạn chưa xóa cookies muốn chuyển cookies của nó về lại máy mình ko biết có cách nào không ạ
Hóng cao nhân chỉ ạ
HẬU TẠ HẬU HĨNH LUÔN Ạ
ai làm được thì cho em cái yh hoặc phone em pm lại ạ :D

firefox thì cài add on cookies manager (quản lý bánh qui) rồi back up ra copy sang máy mới réstore lại :p

firefox thì cài add on cookies manager (quản lý bánh qui) rồi back up ra copy sang máy mới réstore lại :p
Chorme có EDIT THIS COOKIE Tính năng tương tự PHAI PHỐC

mà job em đang làm phải cần dùng trình duyệt nào có cookies ( lịch sử web ) trên 4 tháng
Mãi cũng tìm được cái máy tính nhỏ bạn chưa xóa cookies muốn chuyển cookies của nó về lại máy mình ko biết có cách nào không ạ
Hóng cao nhân chỉ ạ
HẬU TẠ HẬU HĨNH LUÔN Ạ
Vào PROGRAMFILE COPPY LUÔN CÁI CHORME NÓ VỀ MÁY MÌNH ĐỒNG BỘ LÀM CHI

Hóng cao nhân chỉ ạ
HẬU TẠ HẬU HĨNH LUÔN Ạ

FF, Chrome, Coccoc thì đơn giản thôi. Search gg phát là ra ấy mà. :D:D

Vãi cả yêu cầu 4 tháng cookie =)) Trong khi thói quen là cứ tắt máy tính là cclean :D

Hóng cao nhân chỉ ạ
HẬU TẠ HẬU HĨNH LUÔN Ạ
cho cái mail vào đồng bộ hóa là xong, về nhà tha hồ mà lục loại lịch sử xxx của em nó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week