Solved Chuyện gấp nhờ giúp đỡ

xendo84

Junior
Reactions
74
MR
0.000
Tình hình là máy mình chứa dữ liệu làm offer đã 1 năm nay rồi chủ yếu là file roboform. Sáng tin có tên tặc đột nhập vào nhà và nó đã cố ý xóa tất cả các dữ liệu offer và và bank online của mình. Bao nhiêu tài sản và tiền bạc giờ không biết đi đâu về đâu. Mọi người có phần mềm nào khôi phục dữ liệu file roboform hay có cách nào mách dùm mình với. Đang lao đao quá. Mong có sự giúp đỡ

Đem HDD ra trung tâm cứu hộ máy tính mà khôi phục , dữ liệu càng nhiều thì càng tốn nhiều $ ,ở đó họ có thiết bị chuyên dụng .Chứ nói thật mấy cái soft khôi phục tào lao dùng không ăn thua , tôi thử qua nhiều soft rồi .

Đó là lí do mình bỏ 10$ ra mua license của nó, có gì lên web phục hồi cái bụp là xong, bạn cũng nên làm vậy thì hơn.

Đem HDD ra trung tâm cứu hộ máy tính mà khôi phục , dữ liệu càng nhiều thì càng tốn nhiều $ ,ở đó họ có thiết bị chuyên dụng .Chứ nói thật mấy cái soft khôi phục tào lao dùng không ăn thua , tôi thử qua nhiều soft rồi .
bác này nói đúng nè, dữ liệu bị xóa trong HDD phải nhờ chuyên gia mới cứu nổi, ở đó họ có công cụ khôi phục, giá tính theo dung lượng.

Đó là lí do mình bỏ 10$ ra mua license của nó, có gì lên web phục hồi cái bụp là xong, bạn cũng nên làm vậy thì hơn.
mình thì sắm cái usb 8g chép hết dữ liệu quan trọng, 1 tuần cập nhật 1 lần, lỡ có bị xóa hay hư HDD cũng không hoang mang.

đem nguyên cái pc ra trung tâm sữa chữa, kêu nó khôi phục dữ liệu hdd đã xoá, là xong ý mà

hic> mang ra cứu hộ phải nơi tin tưởng chứ lắm đứa không những không cứu dc mà còn làm mất luôn vô phương cứu chữa đấy. theo mình bạn tải getdataback về làm ổn hơn. MÌnh đã fdisk rồi mà dùng nó vẫn lấy dc 99% đấy....
Chúc may mắn.

Tình hình là máy mình chứa dữ liệu làm offer đã 1 năm nay rồi chủ yếu là file roboform. Sáng tin có tên tặc đột nhập vào nhà và nó đã cố ý xóa tất cả các dữ liệu offer và và bank online của mình. Bao nhiêu tài sản và tiền bạc giờ không biết đi đâu về đâu. Mọi người có phần mềm nào khôi phục dữ liệu file roboform hay có cách nào mách dùm mình với. Đang lao đao quá. Mong có sự giúp đỡ
cho mình hỏi, bạn đã cài win lại chưa, nếu muốn khôi phục data lại thì tốt nhất ko chép bất gì vào HDD, hay ghi xóa gì hết, như vậy khả năng khôi phục rất cao, mình khuyên bạn ko nên đem đi trung tâm cuu dữ liệu nhé, nó chém ko còn chân mà về luôn, PM mình giúp được se giúp bạn, yahoo exne224

sao lưu dữ liệu robo form ra 1 fordel riêng, thỉnh thoảng có thêm acc thì lại lưu tiếp, cứ thế, xài cách này từ 2009 đến h :v

bị dính mấy quả ghost lại win, may là có cái fordel kia cứu nạn :x

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week