Help Chuyện gì đang xảy ra, làm offer là phạm pháp!

Bạn CHEAT thì cũng phải xin phép network 1 câu cho lịch sự thì họ mới cho bạn làm ăn lâu bền.
Mà việc họ đòi lấy lại tiền và thành công rồi thì còn lý do gì nữa mà kiện tụng

Hơi đâu nó kiện tận VN bác :D mình lách luật net thôi chứ có làm gì phạm pháp đâu ta =)))

Tội trốn thuế 3-5 năm hay sao đó....
Thuế gì mà trốn bác? thuế thân thời phong kiến hả? ví dụ em vấp té gặp cục tiền 10 triệu thì phải chạy ra đóng thuế à? (9 triệu 1 tháng đóng thuế) =))

Khi nào thằng rửa tiền mà dính tới interpol thì được mời lên uống nước, buôn bán info, lừa đảo cũng đã vào nhà đá mấy em vn rồi. Nhưng mấy em đó chơi toàn vài trăm $k đến cả triệu USD .

Mình cheat đôi lúc cũng là giúp thằng AM luôn đấy bác. Bác sợ thì cứ nghỉ đê, để em làm cho :D

bạn cheat nó có quyền không pay cho bạn 1 khi đã pay thì éo có chuyện zi xay ra nữa cả cứ thế rút về mà tiêu thôi suy nghỉ làm gì cho già người

Phạm pháp gì mà phạm pháp, nói thẳng ra tụi Net nó cũng thừa biết người làm off là cheat rồi chỉ là cheat ra sao và như thế nào để đôi bên cùng có lợi thôi

Thuế gì mà trốn bác? thuế thân thời phong kiến hả? ví dụ em vấp té gặp cục tiền 10 triệu thì phải chạy ra đóng thuế à? (9 triệu 1 tháng đóng thuế) =))

Thế bạn nghĩ cái thuế thu nhập đó lập ra chỉ để chơi ah?

thuế thì thuế thuế đánh đc MMO cũng tài lắm

Mình chỉ nhắc các bạn thôi, còn làm thế nào thì tuỳ.

Mà bạn đừng nghĩ rằng: mình làm việc online, đã fake ip thì ko sao, bạn có tin pc50 biết tất cả những gì bạn làm ko?

Mà bạn đừng nghĩ rằng: mình làm việc online, đã fake ip thì ko sao, bạn có tin pc50 biết tất cả những gì bạn làm ko?
kệ nó chứ nó đánh thuế chắc nó truy IP để đánh nhỉ

Nó biết nhưng nó ko rảnh ngày nào cũng vào để check mình làm gì. Khi nào thực sự có kiện tụng gì mới bắt đầu truy nghe.

tin bạn! Lúc sup_g (Jeremy Hammond) bị bắt là do C50 VN giúp nhé FBI không có cửa rồi =))

Còn vụ thuế, bạn có thể copy cho mình thuế thu nhập đánh vào những người làm aff, pub không?

P/s:

Điều 4. Thu nhập được miễn thuế

1. Thu nhập từ chuyển nhượng bất động sản giữa vợ với chồng; cha đẻ, mẹ đẻ với con đẻ; cha nuôi, mẹ nuôi với con nuôi; cha chồng, mẹ chồng với con dâu; cha vợ, mẹ vợ với con rể; ông nội, bà nội với cháu nội; ông ngoại, bà ngoại với cháu ngoại; anh, chị, em ruột với nhau.

2. Thu nhập từ chuyển nhượng nhà ở, quyền sử dụng đất ở và tài sản gắn liền với đất ở của cá nhân trong trường hợp cá nhân chỉ có một nhà ở, đất ở duy nhất.

3. Thu nhập từ giá trị quyền sử dụng đất của cá nhân được Nhà nước giao đất.

4. Thu nhập từ nhận thừa kế, quà tặng là bất động sản giữa vợ với chồng; cha đẻ, mẹ đẻ với con đẻ; cha nuôi, mẹ nuôi với con nuôi; cha chồng, mẹ chồng với con dâu; cha vợ, mẹ vợ với con rể; ông nội, bà nội với cháu nội; ông ngoại, bà ngoại với cháu ngoại; anh, chị, em ruột với nhau.

5. Thu nhập của hộ gia đình, cá nhân trực tiếp sản xuất nông nghiệp, lâm nghiệp, làm muối, nuôi trồng, đánh bắt thuỷ sản chưa qua chế biến thành các sản phẩm khác hoặc chỉ qua sơ chế thông thường.

6. Thu nhập từ chuyển đổi đất nông nghiệp của hộ gia đình, cá nhân được Nhà nước giao để sản xuất.

7. Thu nhập từ lãi tiền gửi tại tổ chức tín dụng, lãi từ hợp đồng bảo hiểm nhân thọ.

8. Thu nhập từ kiều hối.

9. Phần tiền lương làm việc ban đêm, làm thêm giờ được trả cao hơn so với tiền lương làm việc ban ngày, làm trong giờ theo quy định của pháp luật.

Trích: http://www.moj.gov.vn/vbpq/lists/vn bn php lut/view_detail.aspx?itemid=12913

Last edited:
Biển miền trung chết gần 2 tháng nay. Dư luận lùm xùm đã ai kiện ai chưa ?
Yên tâm mà làm đi. Nhưng mà muốn yên tâm hơn nữa thì phải mua MAIL CỦA EM :V

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week