Help Chuyên giải đáp những thắc mắc Skrill (MB) / Neteller - Tư vấn tạo acc FREE

Bây giờ tạo acc skrill mới thì mệnh giá toàn EUR mà không phải USD mặc dù khi tạo đã chọn USD có bro nào biết fix vụ này không :confused:

Bây giờ tạo acc skrill mới thì mệnh giá toàn EUR mà không phải USD mặc dù khi tạo đã chọn USD có bro nào biết fix vụ này không :confused:
Chat voi minh nhe

Chào các bác, có bác nào thạo Skrill cho tôi hỏi chút này với ợ: Khi tài khoản Skrill đã add full email, sau đó remove bớt một số email ra thì có thể add thêm email khác vào không? Hiện tại với tài khoản Skrill của tôi thì sau khi remove và add mới thì bị báo lỗi, không được, trong khi với tình huống tương tự ở Paypal thì tôi cứ remove/add email mới thoải mái

Chào các bác, có bác nào thạo Skrill cho tôi hỏi chút này với ợ: Khi tài khoản Skrill đã add full email, sau đó remove bớt một số email ra thì có thể add thêm email khác vào không? Hiện tại với tài khoản Skrill của tôi thì sau khi remove và add mới thì bị báo lỗi, không được, trong khi với tình huống tương tự ở Paypal thì tôi cứ remove/add email mới thoải mái
Ngay truoc no chi cho add 5 mails sau nay ko biet co thay doi gi ko. Cau lien he voi Skrill hoi xem ntn nhe

Ngay truoc no chi cho add 5 mails sau nay ko biet co thay doi gi ko. Cau lien he voi Skrill hoi xem ntn nhe

Giờ tôi add thêm được 7 email nữa bác ạ, có điều là add xong rồi chết cứng ở đó, remove được, nhưng cũng chỉ add lại được những email đã remove chứ không add được email khác

Em đang gặp lỗi này. Vô trang chủ skrill.com nó hiện lên giao diện lạ, đăng nhập vào toàn báo sai user & pass. Bác cho em hỏi làm sao để trở lại giao diện như cũ. Em xin cảm ơn ạ.
P/s:
em đã thử đổi tất cả các trình duyệt nhưng vẫn ko được.

Attachments

34.8 KB · Views: 125
Em đang gặp lỗi này. Vô trang chủ skrill.com nó hiện lên giao diện lạ, đăng nhập vào toàn báo sai user & pass. Bác cho em hỏi làm sao để trở lại giao diện như cũ. Em xin cảm ơn ạ.
P/s:
em đã thử đổi tất cả các trình duyệt nhưng vẫn ko được.

co do chế sai pass thôi, reset lại đê!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (vừa check, cũng giao diện như chế ... acc cả năm ngoài vẫn vô được :D:D:D)

Trước kia min

mình không đăng ký bảo mật 2 lớp mà bây h cứ báo phải có.không vào được tài khoản.help me !
Có thể bạn đã cài 6 số PIN, lúc tạo tk xong SKRILL hỏi 6 số PIN. Cậu thử nhập vào xem nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back