Request Chuyển nhầm 4521str vào tài khoản stellar "vothi" và 800str vào stellar "thanhdat"

Status
Not open for further replies.
Trong quá trình chuyền tiền vào các tài khoản vothikimlien và thanhdat375 thì một sai xót đã xãy ra mà mình không để ý! mặc dù mình đã ghi đúng tên người nhận nhưng lúc chuyển thì máy chuyển vào tài khoản "vothi" và "thanhdat"!
Rất mong các bác có user name trên vào kiểm tra và chuyển lại cho em vào tài khoản stellar : vocongduc
Em xin cám ơn và hậu tạ!

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.545
$75.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Chắc cuộc đời bạn chả tin tưởng ai bao giờ và cũng chẳng biết sự tin tưởng hay niềm tin vào người khác là gì :)
Mình nghĩ bạn nên đọc lại tất cả các comment của mình ở topic này từ đầu thì sẽ rõ, mình có nói rõ là nó TRỞ MẶT, còn nếu mà bị trở mặt liên tục thì lí do gì để làm bạn 5 năm? :)
Bạn nói bạn học dốt, tức là có học, vậy thì tỏ ra là người có học nhé, thân! :)
À, nhớ đọc lại topic này nhé, cám ơn. :)
topic của tớ mà thành chủ đề của bác rồi!
thanks bác vì hâm nóng topic giúp em!

Upvote 0
Reactions
13
MR
0.000
Chắc cuộc đời bạn chả tin tưởng ai bao giờ và cũng chẳng biết sự tin tưởng hay niềm tin vào người khác là gì :)
Mình nghĩ bạn nên đọc lại tất cả các comment của mình ở topic này từ đầu thì sẽ rõ, mình có nói rõ là nó TRỞ MẶT, còn nếu mà bị trở mặt liên tục thì lí do gì để làm bạn 5 năm? :)

Ồ vậy mình phải tỏ ra ra sao.Bạn nói mình nói sai chỗ nào đi ,mình sẵn sàng tiếp thu.
Chắc cuộc đời bạn chả tin tưởng ai bao giờ và cũng chẳng biết sự tin tưởng hay niềm tin vào người khác là gì ==> ồ mình có bảo mình không tin tưởng ai sao !,mình tin rất nhiều người đó chứ.

mình có nói rõ là nó TRỞ MẶT, còn nếu mà bị trở mặt liên tục thì lí do gì để làm bạn 5 năm? =>
phải trở mặt liên tục thì mới bỏ được sao hài .

tỏ ra là người có học nhé ==> bạn có thể dẫn chứng cho mình biết mình vô học chỗ nào không, mình sẵn sàng xin lỗi bạn và sửa đổi .

Như cũ hi vọng bạn chỉ giáo

Upvote 0

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
quá nhọ cho bác , có 1 thằng bạn đểu , chắc bác đã ko it lần giúp nó và bác nghĩ rằng như thế nó sẽ coi bác như 1 thằng bạn thân cũng như bác nghĩ về nó , nhưng sự thật là ngược lại ,
ko sao , biết mặt nó sớm nhỡ đâu sau này lại dính cú phốt to hơn . chúc bác may mắn :cool:

Upvote 0
Mình thấy bạn có vấn đề về đọc - hiểu thì phải?
Còn nếu bạn cố tình không hiểu, vẫn muốn giữ cái quan điểm của cá nhân bạn thì mình cũng chẳng quan tâm làm gì, có người nói thì phải có người nghe, và ngược lại, ok? Bạn nói muốn được "chỉ giáo", nhưng hình như chỉ nói thôi mà k làm. :)
Mình cũng chẳng nói bạn "vô học" nên đừng vịn vào đó để xây dựng nên câu chuyện, mình sợ lắm. :D
Còn lí do vì sao 5 năm làm bạn được, thì mình nói đơn giản thế này thôi, 5 năm, mình và nó chơi tốt với nhau, cũng có vài vấn đề, k lớn, nhưng bây giờ đụng đến tiền thì nó trở mặt, ok? Còn nếu bạn không hiểu nữa thì mình chịu. :)
Best Regards.

Mình có hiểu bạn ghi rõ thế mà. Bạn bị bạn nó lừa tiền đúng ko .Mình cũng chẳng nói bạn "vô học" nên đừng vịn vào đó để xây dựng nên câu chuyện, mình sợ lắm. có lẽ cách bạn viết khiến mình hiểu nhầm "Bạn nói bạn học dốt, tức là có học, vậy thì tỏ ra là người có học nhé, thân! :)" sin lỗi nhưng mình vẫn không biết mình nói chuyện bất lịch sự hay gì mà bạn phải ghi ra như vậy
.Bạn đã chỉ giáo mình gì đâu chỉ liên tục chê bai mình này nọ thôi.Mình sai chỗ nào hi vọng bạn ghi rõ nhé

Last edited:
Upvote 0
Mình có hiểu bạn ghi rõ thế mà. Bạn bị bạn nó lừa tiền đúng ko .Mình cũng chẳng nói bạn "vô học" nên đừng vịn vào đó để xây dựng nên câu chuyện, mình sợ lắm. ==> có lẽ cách bạn viết khiến mình hiểu nhầm .Bạn đã chỉ giáo mình gì đâu chỉ liên tục chê bai mình này nọ thôi.
Mình chẳng chê bai gì bạn nhé, mà ngược lại bạn nói rõ mình "ngu" mà?!
Mình cũng chẳng có tài cán gì nên k dám "chỉ giáo" bạn, chỉ chia sẻ với bạn đôi điều thôi. Suy nghĩ tích cực lên! :)

Ngay câu bình luận thứ hai , mình đã nói xin lỗi bạn vì mình dùng từ không cẩn thận. Và mình với bạn cũng tham gia thảo luận từ đó ,không nhắc gì đến nó nữa mà tiếp tục nói chuyện .Mình đã nói chuyện rất nhẹ nhàng tử tế ,nhưng không hiểu sao bạn liên tục nói mình phải dùng chất xám tỏ ra có học với bạn mà không hề giải thích gì cả

Upvote 0
Mình chịu bạn thật rồi, siêu phàm :))

Nói thật ngoài câu mình bảo bạn ngu từ đầu và mình cũng đã xin lỗi ngay sau đó cũng không thấy bạn nhắc gì nữa,nên mình cũng nghĩ bạn bỏ qua. Nếu bạn bảo mình nói sai chỗ nào xin hãy dẫn chứng cho mình phục được không nhưng bạn không hề có . Dưới đây là một số câu mình đọc được trên cmt của bạn mình viết lại cho bạn đọc.

1.Bố Mẹ bạn nhờ bạn làm, làm xong sẽ cho bạn tiền, sau đó bạn làm xong nhưng k được tiền, vậy mình bảo bạn ngu nhé? Ok? => bạn có thể coi bạn bè như bố mẹ mình chịu thua
2.Mình đọc thấy bạn bảo bạn bị nó nói không hay này nọ mới làm nên mình nghĩ bạn sợ nó. Bạn nói Lần sau bạn đọc kỹ bài viết rồi hẵng comment nhé, comment = "100% chất xám của bộ não" nhé, không người khác lại nói cho. Thân. :) => nếu bạn có thể dùng được 100% chất xám sao bạn còn bị lừa,mình không nghĩ mình là người nói tốt nên mỗi câu nói mình đều hi vọng ban chỉ mình sai ở đâu
3.Chắc cuộc đời bạn chả tin tưởng ai bao giờ và cũng chẳng biết sự tin tưởng hay niềm tin vào người khác là gì :) => mình có nói với bạn là không tin tưởng ai cả sao.
4.mình có nói rõ là nó TRỞ MẶT, còn nếu mà bị trở mặt liên tục thì lí do gì để làm bạn 5 năm? :)
Bạn nói bạn học dốt, tức là có học, vậy thì tỏ ra là người có học nhé, thân! :) ==>
bạn biết nó trở mặt bạn vẫn làm, mình góp ý thì bạn nói mình tỏ ra có học một chút .Mình hỏi bạn mình thất lễ ở đâu bạn không nói

Thui thì coi như mình sai đi , nói truyện với bạn thật phí thời gian làm ảnh hưởng tới topic

Upvote 0

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lúc STR mới xuất hiện, mình k biết STR là gì, nó nhờ mình reg băng nick của mình xong send cho nó, lúc đầu mình k muốn làm vì đang bận, nó cứ copy đoạn tin nhắn và paste lại, spam tin nhắn, mình bảo nó đưng spam, vậy là nó nói mình đủ thứ khó nghe, mình cũng nói lại cho nó nghe, xong nó bảo thôi reg cho nó đi, sau này đc tiền nó chỉ cho. Thế là reg cho nó. Chờ mãi chả thấy gì, hôm sau, mò lên MMO mới phát hiện STR là gì, giá lúc đó gần 40 và đang leo tiếp. Cũng tìm nick rồi reg khốn khổ mới được vài k STR do reg trễ. Trong lúc đó nó lại tiếp tục hỏi mượn fb để làm. Mình cũng chẳng nói gì. Đến khi giá hơn 100, mình có bảo lúc trước có reg cho m vài k STR, thì h chia cho t 1 ít, nó bảo đâu phải mình làm cho nó, mà là nó nhờ?! Sau đó thì nó nói 1 loạt khó nghe, thậm chí cả chửi mình.
Bạn với nhau 3 năm cấp 3, gần 2 năm ĐH mà nó trở mặt như thế đấy. Trong khi chính mình là người chỉ nó chơi MMO từ năm 2010. Học chung lớp, khó khăn gì cũng giúp nó. Giờ thì suốt ngày lên FB khoe tiền làm đc, mấy đứa k hiểu cách làm của nó thấy thấy toàn khen nó giỏi quá, lâu lâu lại hỏi mình. Uổng công xem nó là bạn thân 5 năm trời...
cái này ngu thì đừng trách ai bạn ah, mình pm bạn mình bọn nó ko biết gì về MMo nhưng mình đều nói trước reg cái đấy có tiền, nhưng vì bọn nó ko làm nên bọn nó ko wan tâm đến reg giúp mình, chứ k phải như cái thể loại bạn như của bạn, mình nhờ cái gì đều nói trước cái đó để làm gì cả, loại bạn như của bạn thì ko = nuôi 1 con cờ hó ý chứ
cái này bạn ngu thật k phải chối nữa, mình nói thật trừ người nhà mình chứ ko nên chỉ bạn bè, vì lòng người khó đoán dính đến tiền là trở mặt thôi, nên tốt nhất ko bày gì cả, nó hỏi mình làm gì cứ nói MMO nó hỏi nữa thì kêu lên google mà hỏi, chứ ko bày nó sau này nó trở mặt lại ôm hận, bạn 5 năm mà vì vài k STR trở mặt thì hiểu rồi :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week