Chuyện Thầm Kính: Các Bạn lần đầu tiên quan hệ lúc mấy tuổi hay đến giờ vẫn chưa?

xem s e x từ năm lớp 11 ::>

- - - Updated - - -

Cười giề moà cười troài 8-}

Mình quan hệ từ hồi mới biết nói, từ khi tham gia kiếm tiền, giao tiếp nhiều hơn , dần dần mình quan hệ nhiều và có thêm nhiều mối quan hệ hợp tác làm ăn, quan hệ bạn bè thân thiết trên mmo này [/B][/COLOR]
quan hệ với mình đi:D

Cười giề moà cười troài 8-}

[h=1]Thread: Chuyện Thầm Kính: Các Bạn lần đầu tiên quan hệ lúc mấy tuổi hay đến giờ vẫn chưa?:[/h]Mình quan hệ từ hồi mới biết nói, từ khi tham gia kiếm tiền, giao tiếp nhiều hơn , dần dần mình quan hệ nhiều và có thêm nhiều mối quan hệ hợp tác làm ăn, quan hệ bạn bè thân thiết trên mmo này
Quan hệ nhiều nên rộng =))
16 năm tờ rim vẫn dùng để đờ ái =))

4 năm đại học được 5 em, lần đầu tiên với 1 bé còn zin, mình cũng zin, vào ks ngồi chả biết làm gì :binhsua48:
nghĩ lại thấy gà ghê

nói chung là cũng không có gì thay đổi nhiều nếu bạn xem điều đó là gia vị cho tình yêu, cho cuộc sống... cho tình yêu và cuộc sống thêm sâu sắc, thêm hạnh phúc, thêm đẹp... còn đối với những kẻ coi đó là trò vui thì sẽ thay đổi nhiều và đến một ngày nào đó nó sẽ gậy ông đập lưng ông những kẻ đó...

Nhớ mang máng hình như đâu lớp 7 hay 9 gì đó. :binhsua123:

Đêm mồng 1 rạng sáng 2/9/2011, mất trinh đêm đó, con bé lúc đó 16 tuổi, mình 20.

vẫn còn zin 100%.có em nào mua không để bán nhỉ :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week