Solved Chuyển tiền giữa các tài khoản PM có mất phí !!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
141
MR
0.081
Chào các bác em là newbie !!!

Khi chuyển tiền giữa các tài khoản PM khác nhau thì mất phí nhiều không ạ. Em định làm thêm 1 tài khoản nữa dùng cho tiện.

Last edited by a moderator:
0.5% tức là nếu 100pm sẽ mất 0.5, nếu 10PM sẽ mất 0.05 .... cũng không đáng kể. Cám ơn các bác.

Nếu giữa các tài khoản của mình thì ko mất phí, còn chuyển tiền cho Acc khác thì mất phí như bạn bantinnhanhvn nói

chuyển tiền giữa ACC PM này với acc PM khác thì mất phí nhé !còn giữa các tài khoản Uxxxxx trong cùng 1 acc PM thì sẽ ko mất phí ! 1 acc Pm có thể tạo thêm 3 ví tùy mình có thể thêm 3 ví USD :)

Chào các bác em là newbie !!!

Khi chuyển tiền giữa các tài khoản PM khác nhau thì mất phí nhiều không ạ. Em định làm thêm 1 tài khoản nữa dùng cho tiện.

Chuyển nhiều thì mất phí nhiều còn vài trăm thì fees ko bao nhiêu đâu

loại tiền tệ Ảo MMo nào cũng mất phí cả nha bạn, không mất phí họ ăn bằng gì:binhsua83:

loại tiền tệ Ảo MMo nào cũng mất phí cả nha bạn, không mất phí họ ăn bằng gì:binhsua83:

Tùy vào cách chuyển nữa, PP chuyển other không mất phí.

PM chuyển giữa các tài khoản chắc chắn mất phí!

ai có thể hướng dẫn mình chuyển tiền giữa các Uxxxxx trong cùng 1 acc ntn ko
1 acc mình nghĩ chỉ có 1 purse Uxxx thôi chứ.Ý của bạn là chuyển từ Uxxxx==> Uyyyy phải k? Cách làm như chuyển tiền bình thường thôi bạn.Click vào tài khoản Uxxxx rồi hiện ra các lựa chọn.Bạn chọn cái Send Money.Nó sẽ hiện ra thông tin tài khoản bạn muốn gửi tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week