chuyển tiền vào tk chưa xác nhận (kick hoạt) vậy bi giờ mình kick hoạt có nhận đc tiền ko:( ???

captcha_haha

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Tài khoản PP hôm trước mình tạo và lấy nick khác chuyển tiền vào nhưng hôm nay mình vào mới biết là TK đó chưa xác nhận nên vào xác nhận
1 TK PP khác mình chuyển tiền vào TK này đã trừ tiền mà TK này vẫn chưa nhận đc :(
Bi giờ liệu PP có chuyển tiền vào TK của mình ko :(
Mong các bạn pro trả lời giùm mình :(( :((
thank các bạn :)

Chắc là kich hoạt song là tài khoản paypal kia nhận được vì theo tôi biết AP khi chuyển tiền đến tài khoản A mà tài khoản A chưa đăng kí,nếu ta đăng kí tài khoản A thành công thì nhận được tiền.

Kích hoạt PP có cần thẻ Visa không nhỉ ? Hay cần gì thế

Kích hoạt PP có cần thẻ Visa không nhỉ ? Hay cần gì thế
KO phải ver cậu ơi
Mình tạo TK hôm trước nhưng hôm nay thấy chuyển tiền ko đc thì vào lại nó mới kích hoạt:(
Vậy là vẫn nhận đc tiền hả các bạn :)
Và khoảng bao lâu thì mình mới nhận đc tiền vậy các bạn :(

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

ai biết trả lời giùm mình :((

KO phải ver cậu ơi
Mình tạo TK hôm trước nhưng hôm nay thấy chuyển tiền ko đc thì vào lại nó mới kích hoạt:(
Vậy là vẫn nhận đc tiền hả các bạn :)
Và khoảng bao lâu thì mình mới nhận đc tiền vậy các bạn :(

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

ai biết trả lời giùm mình :((

nhận được hết, nếu ko có ngừoi nhận, nó trả lại vào acc sent sau bao lâu đấy(ko nhớ rõ).

1 lần cheat buxhost, đủ min pay là request payout, vào mail thấy mail báo nhận $ nhưng login pp thì mới nhớ là chưa reg pp bằng mail đó => vội vàng đi reg pp , reg xong có $ ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week