Chuyện tình anh chàng MMO - Xin 1 lời chỉ điểm từ mọi người

thanh185

Senior
Reactions
112
MR
0.076
Chat with me via Skype
Ngồi với ai đâu quan trọng,quan trọng là thích ai,có bạn trai chưa,...mình nghĩ là có rồi :)).Mà cẩn thận tỏ tình thất bại thì khoảng cách ngày càng xa ấy nhé ;)),mình bị rồi

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
quá đơn giản :

không dám nói trưc tiếp thì phải viết thư, gửi tin nhắn, chat...

--> thích người ta mà ko có 1 chút hành động hay lời nói thì lấy gì người ta biết, thằng bí thư thích thì sao mặc kệ nó chứ, có phải vợ chồng đâu mà lo ko dám nói. nếu nhỏ đó hơi thích thằng bí thư thì sao, cứ việc "cưa", cứ việc nói. Há chẳng phải người ta cũng chia tay rồi thích 1 người mới chứ có phải cứ 1 thằng đó mãi.

P/S : ngồi đó im lìm thì đừng mơ mà cô bé thích mình

chip_hoi101

Banned
Reactions
147
MR
0.001
Follow me on Facebook
xem sex di ong oi...roi se co kinh nghiem hon

bác nói j mà ghê zậy, sax.

- - - Updated - - -

quá đơn giản :

không dám nói trưc tiếp thì phải viết thư, gửi tin nhắn, chat...

--> thích người ta mà ko có 1 chút hành động hay lời nói thì lấy gì người ta biết, thằng bí thư thích thì sao mặc kệ nó chứ, có phải vợ chồng đâu mà lo ko dám nói. nếu nhỏ đó hơi thích thằng bí thư thì sao, cứ việc "cưa", cứ việc nói. Há chẳng phải người ta cũng chia tay rồi thích 1 người mới chứ có phải cứ 1 thằng đó mãi.

P/S : ngồi đó im lìm thì đừng mơ mà cô bé thích mình

Bác biết một vài câu nào "ngọt ngọt" dễ nghe để lấy lòng "giai nhân" không bác, có thì chỉ em với, em kg khéo ăn nói trong chuyện tình cảm cho lắm.

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Bác biết một vài câu nào "ngọt ngọt" dễ nghe để lấy lòng "giai nhân" không bác, có thì chỉ em với, em kg khéo ăn nói trong chuyện tình cảm cho lắm.

Câu ngọt không phải lúc nào cũng hữu dụng đâu bạn à. Phản tác dụng là khóc nghen =))

Vấn đề là phải thu thập thông tin trước rồi mới giải bài toán được.
Ví dụ: cô ấy thích gì, cảm gì, vui khi nào, buồn làm sao,...

Tìm được điểm yếu là ngon lành nhất :D
Muốn người ta thích mình thì mình phải có điều gì để người ta thích.

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
thấy nhiều bạn ủng hộ quá, nên m` đành phải làm nhân vật phản diện vậy.

con gái hòa đồng không có nghĩa là thích bạn, nhiều anh chàng cứ là thấy nói chuyện vơi m` hay lầm tưởng e ý thích m`, chỉ là đơn giản bạn bè ngồi gần nói chuyện với nhau thôi,
đọc bài của bạn m` thấy bạn chỉ là ngươi yêu đơn phương thôi và có phần nhút nhát nữa.
tình yêu cũng như canh bạc vậy, ván bài này bác không có của thắng đâu.

nếu bạn nói ra bạn sẽ mất đi người bạn,còn không nói ra thì sẽ là điều hối tiếc nhất trong cuộc đời bạn..........

p/s : còn muốn xem e ý có bạn trai chưa thì,con gái nếu có bạn trai thì thường hay cầm đt nt bác mượn đt em ý kiểm tra biết ngay thôi.

aitra

Banned
Reactions
46
MR
0.000

Nghe cũng thấy hay hay ..! Hãy cứ gửi tất cả thông điệp của bạn lên vũ trụ đi ..! Nếu bạn chân thành chắc chắn bạn sẽ thành công :)..! Có 3 thứ trên đời này ko thể lấy lại đc :
Tên đã bắn, lời đã nói ra, và thời gian...! Cơ hôi chỉ đến 1 lần hãy nắm chặt lấy nó :) good luck for u :)

Nghe cũng thấy hay hay ..! Hãy cứ gửi tất cả thông điệp của bạn lên vũ trụ đi ..! Nếu bạn chân thành chắc chắn bạn sẽ thành công :)..! Có 3 thứ trên đời này ko thể lấy lại đc :
Tên đã bắn, lời đã nói ra, và thời gian...! Cơ hôi chỉ đến 1 lần hãy nắm chặt lấy nó :) good luck for u :)

Thông điệp thật là hay, thanks bác nhé. ^_^

- - - Updated - - -

thấy nhiều bạn ủng hộ quá, nên m` đành phải làm nhân vật phản diện vậy.

con gái hòa đồng không có nghĩa là thích bạn, nhiều anh chàng cứ là thấy nói chuyện vơi m` hay lầm tưởng e ý thích m`, chỉ là đơn giản bạn bè ngồi gần nói chuyện với nhau thôi,
đọc bài của bạn m` thấy bạn chỉ là ngươi yêu đơn phương thôi và có phần nhút nhát nữa.
tình yêu cũng như canh bạc vậy, ván bài này bác không có của thắng đâu.

nếu bạn nói ra bạn sẽ mất đi người bạn,còn không nói ra thì sẽ là điều hối tiếc nhất trong cuộc đời bạn..........

p/s : còn muốn xem e ý có bạn trai chưa thì,con gái nếu có bạn trai thì thường hay cầm đt nt bác mượn đt em ý kiểm tra biết ngay thôi.

Thanks lời góp ý của bác, nhưng mà con gái mượn đt nó "hem" cho đâu, hix.

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
bác cứ thành thực thú tội vs cô ấy đi hỏi lòng dòng rồi vô chủ đề chính ko gì bằng sự chân thành cả bác ạ
bí thư là cái teo gì đừng tự ti nhé bác con gái ko thích đâu nó chém gió cỡ mấy con gái cũng nhận ra

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
e hèm.........góp ý nho nhỏ thui
1- bạn nghĩ là cô gái ấy cũng có chút tình cảm với bạn thỳ hoặc là bạn sẽ gặp mặt trực típ nói với cô gái bằng những lời chân thành hoặc sẽ ...... hok thể hiện bằng lời nói mà bằng hành động ( đâu nhất thiết cái gì cũng phải nói ra mới hiểu đúng hok bạn )
có thể làm những gì cho cô ấy cảm thấy bạn mún nói iu cô ấy
2- đập đầu zô gối tự tử hok nghĩ tới cô ấy nữa

e hèm.........góp ý nho nhỏ thui
1- bạn nghĩ là cô gái ấy cũng có chút tình cảm với bạn thỳ hoặc là bạn sẽ gặp mặt trực típ nói với cô gái bằng những lời chân thành hoặc sẽ ...... hok thể hiện bằng lời nói mà bằng hành động ( đâu nhất thiết cái gì cũng phải nói ra mới hiểu đúng hok bạn )
có thể làm những gì cho cô ấy cảm thấy bạn mún nói iu cô ấy
2- đập đầu zô gối tự tử hok nghĩ tới cô ấy nữa

Thanks bác, nhưng ở điều 2, chip làm kg đc vì kg thể kg nghĩ tới người, hic

Attachments

24.9 KB · Views: 68

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,495
Latest member