Other Click 3 nút Google Plus hết 1 phút, nhận ngay $0.1 LR

Bạn ơi, phiền bạn public proffile như theo hướng dẫn nhé, cho xin số LR luôn

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

Bạn public profile của Google Plus như theo hướng dẫn nhé, để mình xác nhận công việc bạn đã làm. Cám ơn nhìu ^^

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Bạn ơi, phiền bạn public profile như trong hướng dẫn của mình, để mình xác nhận công việc rồi pay nhé. Cám ơn bạn ^^

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

Bạn ơi, phiền bạn public profile Google Plus như hướng dẫn ở trang đầu, để mình xác nhận công việc và pay nhé. Cám ơn bạn ^^

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

Bạn ơi, phiền bạn public profile Google Plus như hướng dẫn ở trang đầu, để mình xác nhận công việc và pay nhé. Cám ơn bạn ^^

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

thế thanh toán = LR lun à =;
Thanh toán 0.1 LR bạn ah. Nếu bạn có làm thì nhớ public profile như mình hướng dẫn nhé. Cám ơn bạn

1. Vào mục profile của Google Plus
2. Click Setting ở góc phải màn hình--> Chọn Google + setting
3. Chọn profile and privacy--> Edit visibility on profile--> Click vào nút +1 nhé --> Đánh dấu vào ô "Show this tab on your profile"
4. Click saved. Thế là xong
5. Gửi link profile cho mình bằng cách click vào biểu tượng profile của GG Plus nhé.

Còn slot không bạn ơi, làm phát kiếm tí cháo nào, mai mua gói mỳ tôm ăn

1. Đã paid. Cám ơn bạn

Batch 81764851

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

https://plus.google.com/112033623924050783933
LR dưới
đa public profile Google Plus
2. Đã paid, cám ơn bạn
Batch 81765087

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

3. Đã paid. Cám ơn bạn
To Account U2472913 (skyderline)
Batch 81765488

3. Chọn profile and privacy--> Edit visibility on profile--> Click vào nút +1 nhé --> Đánh dấu vào ô "Show this tab on your profile"
5. Gửi link profile cho mình bằng cách click vào biểu tượng profile của GG Plus nhé.

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

kick xong ai nó cũng bảo bạn là người thứ 26 thì vỡ mồm
Khi mình paid, mình có đánh số, bạn có thể theo dõi đã paid đến người thứ bao nhiêu rồi

đã nhận.
Date: 1/13/2012 4:32 PM
Batch: 81765087
From Account: U5229622 (Do Dang Tien)
Amount: $0.10
Memo: Cam on ban

Thank you.

Đã nhận tiền thanks bạn !
From Account: U5229622 (Do Dang Tien)
Amount: $0.10
Memo: Cam on ban

Last edited by a moderator:
lại 1 thiên tài nữa đây :m017:
thế bạn thông minh bao nhiêu mà nói người khác ngu :(
Thôi kệ nó đi Ken. Chắc em nó mới học cấp 1 hoặc cấp 2, phát biểu lung tung, anh em mình bỏ qua, tránh không khí căng thẳng nhé ^^

---------- Post added at 12:00 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

https://plus.google.com/100537780591237157881
U1724998

Đang kiếm chỗ change profile

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week