Ask Click offer cho đúng

tại sao chủ thớt 1 nick mà câu chuyện tiếp diễn lại 1 nick khác, clone à.
- mà bạn hỏi câu này thì mình thấy thật đáng sợ với trình độ làm off hiện nay.
Vậy giờ mình click trên đâu cho được, click trên ios thì nó lead luôn điểm thì không xong.

tại sao chủ thớt 1 nick mà câu chuyện tiếp diễn lại 1 nick khác, clone à.
- mà bạn hỏi câu này thì mình thấy thật đáng sợ với trình độ làm off hiện nay.
Clone gì bạn? Mình dùng 1 nick này thôi

khuyên bạn là không .bạn nhắm muc tiêu sai quốc gia nó cho bạn ra đảo thăm cá sấu ngay :)

sai nước => unique ko lên
sai useragent => unique ko lên
sai os => unique ko lên
cứ sai là ban!
kéo real trafffic = click rồi lead = ssh ko ngon sao mà cứ mang ssh click làm gì?
tiện thể ai có từ 20k ssh US fresh trở lên pm mình trao đổi nhé mình kéo click real cho các b!

Có lý nhĩ
sai os => unique ko lên
cứ sai là ban!
kéo real trafffic = click rồi lead = ssh ko ngon sao mà cứ mang ssh click làm gì?
tiện thể ai có từ 20k ssh US fresh trở lên pm mình trao đổi nhé mình kéo click real cho các b!

Có lý nhĩ
ai đã làm các net khó tính code riêng như linktrust hay cakemartketing là rõ ngay! tracking của hasoffers nó vẫn lên click nhưng AM sẽ báo cho các thím là fraud! nếu bên 2 code kia thì nó filter rõ cả loại thiết bị, đối tượng, useragent, click từ nhà cung cấp dịch vụ mạng nào, server nào, tốc độ đường truyền 3G wifi các kiểu, có cả mac luôn! vậy nên để fake thực ra chỉ là qua mặt net nó chấp nhận đc thì nó sẽ pay ko thì nó ban thôi!

sai os => unique ko lên
cứ sai là ban!
tiện thể ai có từ 20k ssh US fresh trở lên pm mình trao đổi nhé mình kéo click real cho các b
!

Là sao e ko hiểu ý bác? :eek:

Tiện cho e hỏi, ssh clicks hôm trc rồi, hôm sau clicks lại có đc ko vậy? :p

Click hôm trước hôm sau click nó sẽ là gross click! Click lại lắm thì nó thành fraud and duplicate click => ban nick!

Nhận chạy traffic thực nguồn facebook cho ae ai cần chiến offers click real traffic thì pm trao đổi! Ssh giờ hiếm r ko mấy ng click đc đâu!

Đươc nhé. Qua 24h click lại bình thường.

1 số nghĩa từ:
Gross clicks : Tổng click
Clicks: Số click
Duplicate Clicks: Click trùng

Thường Gross clicks = clicks + duplicate clicks, còn nếu click trùng thì ví dụ: Cross clicks: 100 ; Clicks : 95; Duplicate clicks: 5
(1 con gà đang chiến net non incent đã được paid chia sẽ :D)

làm con off nào thì click theo country con off đó cậu ơi.mà con nào CR 2% kinh điển vãi

Mình click toàn lấy vài K click đi lick lại.lâu lâu mới thay SSH mà chả thấy AM nói sao.lâu lâu còn khen traffic tốt.bựa thật

Mình click toàn lấy vài K click đi lick lại.lâu lâu mới thay SSH mà chả thấy AM nói sao.lâu lâu còn khen traffic tốt.bựa thật
mời thím qua đánh avazu =)) nick thím ko đi trong 1 tuần thì hơi phí!

mời thím qua đánh avazu =)) nick thím ko đi trong 1 tuần thì hơi phí!
chẳng bao h giền AVZ :D thiếu gì net mà cứ lao vào cái net ấy. hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week