Help CLICK thật nhẹ tay cùng GetCash của đất nước Ấn Độ – 0,65$/ngày

mình rút hoài mà nó cứ báo pending và cuối cùng là Payments Cancelled 5,3$ rồi đấy

mình rút hoài mà nó cứ báo pending và cuối cùng là Payments Cancelled 5,3$ rồi đấy

Bạn có nâng cấp loại thành viên không hoặc đã mua banner của nó không?.

Nếu loại free member thì chỉ được rút tối đa 1$/tuần.

Hôm pữa mình có cập nhật về việc rút tiền cho Freemember và Upgrade member mà bạn chưa đọc sao?.

------------------

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

MeoIT vừa mới nâng cấp lên Bluemembership với giá 4$ trong vòng 1 tháng. Và khi vào account thì có thêm 2 quảng cáo với giá 0,06$.

Mấy ngày nay bỏ bê em nó...bạn nào là ref của MeoIT thì hãy ủng hộ MeoIT bằng cách vào account và click quảng cáo nhé.

Nếu đã đủ mức minpay thì MeoIT sẽ thực hiện lệnh rút tiền.

Kết quả thế nào (SCAM, legit site, pending, completed, ngon hay không ngon...) thì MeoIT sẽ cập nhật ngay sau.

Last edited by a moderator:
MeoIT đang xem xét. Có lẽ anh chàng admin Ấn Độ này muốn kiếm thêm tiền để...cưới vợ.

Admin pay kiểu này sau này nó mà mở dis hàng loạt thì toi cơm ca nút =))

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

có ref contest kìa, meoit đua top đi, tó up phụ cho :binhsua15:

Mình thấy trong Top ref có ID của mình nhưng mà do bận quá không đua nỗi. Bạn không đua Top à?.

Mình nghĩ những trang thế này sẽ scam sớm . Meoit nên cân nhắc kỹ trước khi show site cho anh em . Bạn hãy tự hỏi mình site này lời ở chỗ nào , giá ad đã hợp lý chưa , hay chỉ là ảo ....

Khuyên newbie hãy từ bỏ PTC sớm , mảnh đất này khô cằn lắm , mình đã từng trải qua rất nhiều rùi . Lời thì ít , ăn cam và mất thời gian thì nhiều . PTC ko có nước cho bạn uống đâu .

Trang nay vua co them 3 Admin. Site nay dang "am muu" lon!

-----------------------------
---------------------------
--------------------

Last edited by a moderator:
Cập nhật ngày 3-1-2012 (tin quan trọng). Getcash.in vừa gửi Email cho mình:

1. Dành cho tất cả loại member

On this new year ,i have some happy new for you all.we will be going back to normal stage from 08-01-2012- our minimum withdraw balance will be 2 $, 0.01 per click, and no purchase rule,

Tạm dịch: Site sẽ hoạt động ở trạng thái bình thường từ ngày 8-1-2012 với minpay là 2$. ĐẶC BIỆT: ko cần purchase mới có thể rút tiền như trước nữa...(anh em ta sướng rồi).

2. Dành cho member nào đang có trên 5$ trong account

But to change i have to reset our database ,that means you all will loose your current balance, So members having balance more aathan 5 $ can request for withdrawal now, but you should make a single purchase. all members account status will be reset on 8 th. so purchase and withdraw now.

Tạm dịch: Từ ngày sau ngày 8-1-2012, site sẽ reset cơ sở dữ liệu nên anh em nào đang có đủ tiền trong acc mà ko rút tiền sẽ bị mất tiền (vẫn purchase mới rút được), tức bị reset tiền về 0$. Vậy anh em HÃY MAU MAU rút tiền nhé.

Hết,

Chúc ae ngon.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week