Click2dad-PTC site trả rất nhiều bitcoin

nguyenducquy

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Trước hết mình xin nói đôi điều, minh đã biết và tìm hiểu về bitcoin hơn 1 năm nay và hiện đang là admin 1 fanpage về cách cày bitcoin nên đừng sợ mình newbie hay gì. Muốn nhận dc payment thì bạn phải có 1 bitcoin wallet (thay vì fai có paypal or tk ngân hàng). Các bạn có thể đk tại: coinbase.com (hiện là ngân hàng bitcoin uy tín nhất tg) hoặc thích nội đia thì ở bitcoinvietnam.com.vn. Mình sẽ giải thích rõ hơn ở dưới cho bạn nào muốn tìm hiểu thêm về bitcoin.
Vào nội dung chính:
Đây là 1 trang PTC của bọn Nga ngố, so với các trang PTC = bitcoin khác hay thậm chí so với các trang PTC bth thì nó cũng trả tương đối là cao hơn.
Ref link: Click2dad
Non-ref link: Click2dad
Ưu điểm:
1) Khoảng 0.0003 btc/ngày (theo tỉ giá bây h` là $0.3) Nhưng nếu bitcoin lên giá lại thì sẽ ngon nữa.
2) Không cần bất cứ đầu tư gì
3) KHÔNG YÊU CẦU LÀM BẤT CỨ THỨ GÌ THÊM (như capcha, mã...), chỉ có click r quay sang chỗ khác chơi, tầm vài s sau quay lại qua ads mới. (Hiện tại đã có Bot, các bác vào link blog mình bên dưới down nhé)
4) Ngoài view ads nó còn rất nhìu cách kiếm btc khác như làm task, vote hummor, mua stock..v..v, các bạn cứ vài tìm hiểu sẽ rõ

Khuyết điểm:
1) Lâu lâu bị delay payment, phải xài thủ thuật mới dc (thủ thuật ntn thì khi bị mình sẽ share)

Nói trước luôn là nếu các bác chỉ sử dụng web này thì ko thể giàu dc, nhg dùng nó trong lúc cày những site khác thì ngon lành, tại sao ko, mở đường vào thế giới bitcoin đầy hứa hẹn nữa.

Phần quan trọng nhất: Payment proof
Đây nhg reqeust mình đã dc pay, cái có chữ đõ khúc cuối là request đang chờ xác nhận

Cái dc khoanh đỏ là bitcoin address, để chứng minh đó là của mình xin chụp lại tấm này từ coinbase, chỉ khi bạn đăng nhập tk của bạn thì mới thấy dc:

Tìm hiểu thêm về các cày bitcoin, các bạn có thể tham khảo ở blog cá nhân cũng như fanpage của mình, trong blog co tool auto view cac bac tham khao nhe:
Fanpage: https://www.facebook.com/freebitcoinseveryday123
Blog: http://btcvietnam.blogspot.com/

Cập nhật tiền vừa rút dc của ngày hnay: 13/10/2014

update proof ngày 30/10

Last edited:
ib xin thủ thuật với ô tô với, đã ref cho thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656