Click2dad-PTC site trả rất nhiều bitcoin

cái trang này, nó trả tiền khá mất dạy -_- nghĩa là thích thì nó trả, ko thì nó ko trả -_- tui nghỉ chơi site này cũng hơn 2 tháng rồi! Scam 50% -_-
Lúc đầu mình cũng ngĩ vậy, nhưng mày mò lên 4rum của nó đọc thì biết dc là tất cả quá trình trả tiền của nó đều dc thực hiện manual, tức là bằng tay. Trươc khi ra quyết định trả hay ko nó dựa vào các tiêu chí sau:
1) Check bot, cheat và auto view
2) Mức độ active
3) Số tiền rút, nhg số tiền nhỏ thường nó sẽ trả sau, khi mà mọi người rút dồn lên r nó mới trả.
^^

Lúc đầu mình cũng ngĩ vậy, nhưng mày mò lên 4rum của nó đọc thì biết dc là tất cả quá trình trả tiền của nó đều dc thực hiện manual, tức là bằng tay. Trươc khi ra quyết định trả hay ko nó dựa vào các tiêu chí sau:
1) Check bot, cheat và auto view
2) Mức độ active
3) Số tiền rút, nhg số tiền nhỏ thường nó sẽ trả sau, khi mà mọi người rút dồn lên r nó mới trả.
^^

Mình mới vào check, 2 tháng rồi, mình vẫn chưa nhận được thanh toán ^_^
Mình ko nói bạn nói sai. Mình chỉ nói tình trạng mà mình gặp phải và trục trặc của mình vs cái site này (Y)

mình cũng bị tương tự, delay 2:3 mà contact chưa ra sao. site này tính lượng chia hay sao ấy. có thể sahre mình thủ thuật để mình rút làm proof được không? [email protected]
thx bạn

Đã gửi các bạn và update payment mới nhất của mình ^^

Sao em toàn bị nó gộp thanh toán bác nhể.
Kiểu như lần đầu thanh toán 39mBTC, lần sau thanh toán 1mBTC. Cả 2 cái đang Pending thì 1 2 hôm sau vào nó gộp thành 1 cái 40mBTC.
Bác có bị thế không? :3

Sao em toàn bị nó gộp thanh toán bác nhể.
Kiểu như lần đầu thanh toán 39mBTC, lần sau thanh toán 1mBTC. Cả 2 cái đang Pending thì 1 2 hôm sau vào nó gộp thành 1 cái 40mBTC.
Bác có bị thế không? :3
có bác, nó gộp ngĩa là đang chbi tới lượt dc thanh toán r đó ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week