SCAM Clicksia Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tuần này không giật giải rồi :))
Làm việc với bác này hay thật
UP nôt intr... lên rồi ae chiến nào :)

Đã nhận xiền :p

Cố lên! Mình đang suy nghĩ mấy luật contest upgrade free cho anh em :-?

Đã ref
id:huyenngoc
LR:U6029456

Đã thấy bạn, bạn click đều để nhận RB + BN (>=0.05$) sau 7 ngày nha! Chúc ngày mới tốt lành! Cảm ơn :)
Đã đăng ký

ID: nkforeg
PP: [email protected]

Đã thấy bạn, bạn click đều để nhận RB + BN (>=0.05$) sau 7 ngày nha! Chúc ngày mới tốt lành! Cảm ơn :)

Đã ref
id:huyenngoc
LR:U6029456

đã nhận đc rb + bonus của thớt. thanks
2 ngày nay không check bank nên không xác nhận được cho thớt. sr :)

vừa mới reg cho thớt
ID:teamleo
LR:U0069471

- - - Updated - - -

Đã ref
id khoatai
PP LR chữ ký

- - - Updated - - -

mà cái này auto sài cript gì vậy ?

Mình không có xài auto bạn ơi! Bạn có thể tìm hiểu trong 4rum thử xem! Cảm ơn bạn :)

- - - Updated - - -

Tình hình là chủ nhật ngày 19/5/2013 mình RB + BN contest click (>= 0.05$) cho các bạn nha! :)

Thật sự mình rất xin lỗi các bạn ref. Hôm nay mình rất rất bận kín lịch không thoát ra được, mình chắc chắc trễ nhất RB + BN cho tất cả các bạn vào thứ 4 ngày 22/5/2013. Nếu không thì report mình nha! Hic Cảm ơn các bạn!

Vãi thớt
Giãi nhất mà được có 0,15 LR

Date: 5/22/2013 1:22 PM
Batch: 144885213
From Account: U7231001 (yaiba2611)
Amount: $0.15
Memo: Đây là tiền RB (đợt 6) site clicksia! Chúc mừng bạn đạt giải nhất contest click! Cảm ơn bạn đã hợp tác với mình! Bạn nhớ click đều và post hình nhận được tiền vào topic của mình nha! :) Chúc ngày mới tốt lành! :)

nhiều quá ko biết làm gì luôn
Amount: $0.15

sory thớt nha mình ref mà k click đc vì cái này auto k hỗ trợ mà mình k có tg, xóa ref của mình đi nha :binhsua10:

unlimit mà :D.

Mà sao tôi cũng giải nhất là sao :binhsua10:

Thì đồng giải nhất đó bạn @@

- - - Updated - - -

sory thớt nha mình ref mà k click đc vì cái này auto k hỗ trợ mà mình k có tg, xóa ref của mình đi nha :binhsua10:

Chắc chắn không bạn? :) mình xóa nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week