clientbux-clientbux.com-site ngon admin VIETNAM 1$ payout very good

tuanngoc

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
WELCOME TO CLIENTBUX
Best Service!

√ Automatically upgrade Premium as regards members watching advertisements for the first 300 memebrs.
√ $2 to purchase balance accounts for the first 3000 members in order for you to hire refs or buy clicks and banners.

Besides, when upgrading accounts, you will be entitled to proportional bonuses. You can also earn $0.02 max everytime watching advertisements.
√ Instant payment services
√ We are accept Payza and Perfect Money
Payout 1.0$

Admin : NGUYEN THANH TRUNG Vietnam

CÁC BẠN HÃY ỦNG HỘ VIETNAM NHÉ

ĐĂNG KÍ BANNER ỦNG HỘ NHÉ THANKS

Admin việt nam, liệu có phải member forum ta không nhỉ?

admin Việt Nam thì nghỉ oto thôi

Cái này fake ip làm nhiều acc đc ko nhỉ?

WELCOME TO CLIENTBUX
Best Service!

√ Automatically upgrade Premium as regards members watching advertisements for the first 300 memebrs.
√ $2 to purchase balance accounts for the first 3000 members in order for you to hire refs or buy clicks and banners.

Besides, when upgrading accounts, you will be entitled to proportional bonuses. You can also earn $0.02 max everytime watching advertisements.
√ Instant payment services
√ We are accept Payza and Perfect Money
Payout 1.0$

Admin : NGUYEN THANH TRUNG Vietnam

CÁC BẠN HÃY ỦNG HỘ VIETNAM NHÉ

ĐĂNG KÍ BANNER ỦNG HỘ NHÉ THANKS

Payout mà nó bảo như này là sao bác?? (The payout maximum for your account is $0.00.)Mình đã đủ 1$ rồi?

1 ngày click tới 0,4825$ không scam nó cạp đất mà ăn à, t được 0,95..$ rùi, để tối nay min 1$ xem thế nào, nhưng xem ra ko có niềm tin bởi mình hiểu người nước mình quá mà:)

ko dễ ăn của Việt Nam đâu :p:D:D:D:p

cái này khi rút nó không cho đâu các bạn.
Mình có chơi cái này khi rút thì nó không cho, gửi mail đến admin thì nó trả lời như sau.

Tạm dịch đoạn "However, to request payment you have to invest first" là "tuy nhiên, để yêu cầu thanh toán thì bạn cần phải đầu tư trước tiên."
Lỡ mình đầu tư mà nó đổi ý không chịu thanh toán thì tiêu, em thông báo để mọi người biết chừng.

Ads: Bên cạnh đó, để đáp lại sự tin dùng của khách hàng, Truyền hình FPT mang kéo dài thời gian ưu đãi chương trình đăng ký internet fpt đống đađăng ký internet fpt hà đôngđăng ký internet fpt quận 9 cho khách hàng trả trước khi hòa mạng Truyền hình FPT. Cụ thể:
– Khách hàng trả trước 6 tháng được tặng thêm 1 tháng cước
– Khách hàng trả trước 12 tháng cước tặng ngay 2 tháng cước miễn phí.
– Đặc biệt khi khách hàng trả trước 13 tháng cước, sẽ được Truyền hình FPT trang bị miễn phí đầu thu.
Truyền hình FPT sẽ mang đến những giây phút giải trí trọn vẹn giúp kỳ nghỉ của bạn tuyệt vời hơn bao giờ hết với: đăng ký internet fpt bắc ninh
https://internetvietnam.net/internet-bac-ninhđăng ký internet fpt bắc giangđăng ký internet fpt hải phòng
– Trên 172 kênh truyền hình đặc sắc trong và ngoài nước cùng tính năng xem lại độc đáo, các thành viên trong gia đình sẽ chắc chắn sẽ không bỏ lỡ những chương trình mà mình yêu thích.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back