clientbux-clientbux.com-site ngon admin VIETNAM 1$ payout very good

Mình đang xem xét nâng cấp thử site này vì nó pay qua Payza có ít tiền lẻ để xem sao , vì cũng là VN thôi

Last edited:
WELCOME TO CLIENTBUX
Best Service!

√ Automatically upgrade Premium as regards members watching advertisements for the first 300 memebrs.
√ $2 to purchase balance accounts for the first 3000 members in order for you to hire refs or buy clicks and banners.

Besides, when upgrading accounts, you will be entitled to proportional bonuses. You can also earn $0.02 max everytime watching advertisements.
√ Instant payment services
√ We are accept Payza and Perfect Money
Payout 1.0$

Admin : NGUYEN THANH TRUNG Vietnam

CÁC BẠN HÃY ỦNG HỘ VIETNAM NHÉ

ĐĂNG KÍ BANNER ỦNG HỘ NHÉ THANKS

bạn ơi, mình có đăng kí ở site này, lúc làm đc 3$ thì mình yêu cầu thanh toán nó bảo là số tiền lớn nhất bạn có thể rút là 0$, bạn giúp mình đc ko ?

bạn ơi, mình có đăng kí ở site này, lúc làm đc 3$ thì mình yêu cầu thanh toán nó bảo là số tiền lớn nhất bạn có thể rút là 0$, bạn giúp mình đc ko ?
Mình có nói là bỏ nó đi cho rồi mà bạn làm chi nữa , rút có được đâu site scam đó

cái này muốn rút thì bạn phải nạp tiền vào rồi mới được rút nhé, cũng nên xem xét cẩn thận trước khi dep tiền vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom