Matrix Clikdelivery - Clikdelivery.com - 5% daily cap - MPA + MTA kết hợp - 110%- 130% ROI

Status
Not open for further replies.
Lãi hiện tại là khoảng : 0.125%/giờ tương đương với 3% daily :)

Daily cap hiện tại của CD theo như cập nhật của Tharun John trên MMG :

$5 Packs: 4.08%
$10 Packs: 3.48%
$20 Packs: 3.0%
$40 Packs: 2.496%

Cập nhật :

Hiện tại members không cần phải Surf Ads mà vẫn Hưởng lãi bình thường cho đến khi có thông báo mới,
Admin sẽ thông báo qua Email và FB thời gian cụ thể khi nào các members phải Surf Ads.

Hiện tại site đã hoạt động bình thường trở lại và thanh toán rất nhanh ~ 1p :)
Thanh toán mới nhận :

Last edited:
Mình đã tiến hành RCB cho các bạn là refs của mình. Xin vui lòng kiểm tra lại tài khoản nhé,
Cám ơn các bạn đã ủng hộ :)

Site đang có 1 lỗi cực kỳ nghiêm trọng là khi login vào tài khoản của mình thì không hiểu sao lại là tài khoản của người khác. Từ sáng tới giờ Admin chưa fix xong lỗi này.

Các bạn phải làm việc này ngay lập tức nếu không bị mất tiền oan.

Vào Profile ở CDL thiết lập xác nhận thông báo qua Email khi đăng nhập. Kẻo bị rút mất tiền oan.

Last edited:
Site đang có 1 lỗi cực kỳ nghiêm trọng là khi login vào tài khoản của mình thì không hiểu sao lại là tài khoản của người khác. Từ sáng tới giờ Admin chưa fix xong lỗi này.

Vào Profile ở CDL thiết lập xác nhận thông báo qua Email khi đăng nhập. Kẻo bị rút mất tiền oan.

Đang bảo trì rồi vào không được bạn ạ.:eek:

Mình đã đề nghị admin đóng băng các ví thanh toán của members giống như MyPayingAds đang làm.
Bằng cách này members không thể tự ý thay đổi ví thanh toán của họ mà phải nhờ đến supporter của site mới thay đổi được.
Đây là việc làm cần thiết để cải thiện sự cố hiện tại, tránh tình trạng ăn cắp tài khoản không mong muốn :)

Ví dụ của MPA :

site này lắm lỗi vãi giờ đăng nhập nó lại thông báo
Your Last Session Was Terminated Incorrectly. Please Try Logging In Again After Some Time..
:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week