Clip đĩa bay trên bầu trời TP.HCM

Đoạn clip dài khoảng 25 giây được chủ nhân có tên đăng nhập là antoinepallard đăng tải trên YouTube ngày 26/7 ghi lại một luồng sáng lạ cho là UFO xuất hiện tại TP.HCM.

Chủ nhân của đoạn clip này chia sẻ rằng: “Mình quay được clip lúc 12h khuya ngày 25/7 ở chung cư quận 3, thành phố Hồ Chí Minh, không biết có phải là UFO thật không”.

[video=youtube;8mEUFJXjB9w]http://www.youtube.com/watch?v=8mEUFJXjB9w[/video]​

Luồng sáng lạ được cho là chụp trên bầu trời Sài Gòn. (Ảnh chụp từ clip)

Antoinepallard cũng bày tỏ mong muốn nếu ai đó cũng vô tình ghi lại được luồng sáng kỳ lạ này thì cùng chia sẻ thông tin.
Tính cho tới thời điểm này, đoạn video clip đã thu hút hơn 14.000 lượt xem với hàng trăm bình luận, cho thấy những ý kiến khác nhau về vật thể lạ trong clip.
Bạn @DancerKanny chia sẻ: "Các nhà khoa học vẫn chưa chứng mình được những bí ẩn về UFO mà!! nên có ufo hay không, chưa thể phủ định được. Agree với bạn".
Hay bạn muanhietdoi thì cho rằng: "UFO vẫn là một ẩn số chưa được giải đáp, nhưng những gì chúng ta xem trên clip cũng đủ cho thấy không chỉ riêng trái đất có sự sống mà ở đâu đó ngoài thiên hà bao la cũng còn có sự tồn tại".

giống con tinh trùng ghê, chắc ngừoi ngoài hành tinh đóng gạch đây mà =))

Bác Noki nhanh quá, mới thấy cái tin này chưa kịp lập thread thì bác đã........:binhsua72:

---------- Post added at 07:27 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

cái này là đèn chiếu sáng thì có :))
Đèn gì quái thế bác??

video này dàn dựng nên là cái chắc . vì bất cứ ai quay được cảnh này cũng không tắt luôn điện thoại như thế .

mấy tuần vừa ùi bên london quay clip về ufo,tới brazil...nhìn rất thật,mình tin có sự tồn tại của ufo,nếu việt nam có thì ko có gì lạ,nếu bạn chưa tin thì đến lúc tụi nó chiếm chỗ thì giờ mới tỉnh ngộ hahahaha

nhìn cái đó n1 như 1 vệt sáng cố định . hình như có phần mềm làm hiệu ứng này đc

Hoàn toàn giả tạo cái màn kịch này ai dựng lên chả đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week