SCAM Clix2015 Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chán như con gián, hay nó đưa cái tracking giả đó để dụ mình close claim. Rồi sau đó Paypal vẫn phải xem xét tracking đó, nếu giả thì mình nhận tiền. Mong là suy đoán của mình đúng. Hiện giờ chắc ko respond lại được rồi, chờ thêm 10 ngày nữa vậy.

Mình cũng chơi trang này, dep30$ và đã thu đủ vốn, tuy nhiên nó scam thế này thì mình cũng mất công, sức, nhưng chả biết nếu giờ mình mà disput thì nó có lấy cớ mình đã được trả tiền để disput ngược mình không (và paypal phang lại mình không nữa), bác nào pro disput thì cho hỏi nhé.

Bác cuibap303 đã có kết quả dispute Clix2015 chưa? Hôm nay em mới mở Dispute với nó không biết kết quả thế nào vì em chỉ gửi được deposit và tình trạng pending với lại thông tin nó đã xóa forum thôi. Các bác ai dispute thắng rồi cho em xin vài mẫu tiếng anh viết cho Paypal khi mở dis với!

Thật đau lòng các bác à. Paypal đã xử thua vì ko chấp nhận hàng hóa ảo. Bay 90$ lun rồi, thui lấy tiền mua ads chứ biết sao giờ. :(

Thật đau lòng các bác à. Paypal đã xử thua vì ko chấp nhận hàng hóa ảo. Bay 90$ lun rồi, thui lấy tiền mua ads chứ biết sao giờ. :(

bác phải chọn cái đầu tiên ấy,computer....... vội vàng quá o_O

uh thì mở topic này có ai chỉ dẫn mình đâu, hỏi thì chẳng ai trả lời. Nên đành tự làm vậy, lần sau rút kinh nghiệm.

uh thì mở topic này có ai chỉ dẫn mình đâu, hỏi thì chẳng ai trả lời. Nên đành tự làm vậy, lần sau rút kinh nghiệm.
( 90$ làm chuyến ăn chơi miền tây 2 ngày được nhỉ :cool:

o_O đứng ra hô hào disput, tưởng bạn biết rồi nên chả nói gì, lần sau chọn service, và chụp đủ bằng chứng thì hãy disput, nếu không thì thua chắc

Các bác ơi em mở dispute rồi Paypal gửi lại cho thư này là thế nào vậy? Nhờ các bác chỉ dùm:
"Hello ..,

We completed our investigation for the following claim:

Transaction Details
------------------------------
Case ID: PP-003-743-346-743
Transaction Date: Feb 2, 2015
Transaction Amount: -$100.00 USD
Seller's Email: [email protected]
Seller's Name: Jacky yun

------------------------------

PayPal Purchase Protection does not cover virtual or intangible items, which means that this payment is not eligible for the dispute resolution process.

PayPal Purchase Protection only applies to tangible, physical goods that can be shipped. Payments for intangible items, services, licenses, or other digital content are not eligible for dispute resolution.

Please note that we do keep track of buyer complaints, and have noted your dissatisfaction in this seller’s account records. Sellers who consistently receive buyer complaints are investigated.

You can find additional information and tips about buying and selling safely on our Business Resource Center athttps://www.paypal-businesscenter.com/manage-your-business.

Thank you for your cooperation with our investigation.

Sincerely,
Anna
Protection Services."

Như thế nghĩa là em thua rồi phải không? Nhưng khi chọn loại hàng hóa dịch vụ thì em chọn mục đầu tiên mà, không hiểu sao nữa? Mà em vẫn vào đc tài khoản của trang clix2015, hay là clix2015 chưa biết mình dispute nó nên nó chưa xóa nhỉ. Bác Cuibap có bị xóa tài khoản ở trang này không?

Như thế nghĩa là em thua rồi phải không? Nhưng khi chọn loại hàng hóa dịch vụ thì em chọn mục đầu tiên mà, không hiểu sao nữa? Mà em vẫn vào đc tài khoản của trang clix2015, hay là clix2015 chưa biết mình dispute nó nên nó chưa xóa nhỉ. Bác Cuibap có bị xóa tài khoản ở trang này không?
thua

Chia buồn cùng bạn, thua rồi bạn à. Mình mất tiền cũng vì nó nói hàng hoá ảo, đau lắm bạn. Mình vẫn vào được clix2015 tranh thủ mua ads đi bạn. Và không hiểu tại sao lại thắng 1 cái, trong khi đó mình mở tranh chấp 3 cái nội dung như nhau. 2 cái kia thì bị xử thua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week