Cái khảo sát 85 xu mình cứ ấn vào là nó không tiếp tục khảo sát được. Cũng không biết tại sao

Cái đó nó chỉ là công cụ thôi bác, mỗi khi bác nhấn vào nó thì nó sẽ kiểm tra xem có khảo sát nào không, nếu có thì nó hiện ra bảng câu hỏi cho bác bắt đầu trả lời, còn không thì nó hiện thông báo là không có khảo sát nào có sẵn. Không phải lúc nào bác nhấn vào đó cũng có khảo sát để làm, cả ngày chịu khó check may ra thì có được 1-2 cái thôi bác, có những ngày không có cái nào.

Đang có khảo sát 85 xu về Uber-Grab nha ae :D:D Nam - 30t - Người VN bản xứ - chưa từng tham gia khảo sát nào bên trên. Chúc ae may mắn

Đang có khảo sát 85 xu về Uber-Grab nha ae :D:D Nam - 30t - Người VN bản xứ - chưa từng tham gia khảo sát nào bên trên. Chúc ae may mắn
cái này làm lâu rồi mà. giờ vào không thấy

Đang có khảo sát 67 xu về sữa nha ae :D:D nữ 30t - Có con từ 4 tuổi đến 18 tuổi - Là nguời quyết định thương hiệu - có cho con uông sữa thanh trùng, tiệt trùng - hưong vị: Không đường/tự nhiên :oops::oops: Chúc ae may mắn

Sao 1 task mình làm tầm 60-70 lần là max nhỉ? Vậy sao có mấy đứa nó cày cả 500 task 1 ngày..

Đó là dân cày contest, job 1 xu cả đống ấy bác, toàn trâu bò không, bảo sao số câu hỏi ngày càng tăng mà tiền công ngày càng giảm, haizzzzzzz

Mình chọn những task nào tầm 0.07-0.09$ làm trong dưới 5 ph để cày, cẩn thận chút để Accuracy rate cao để lên lvl. Mà nhiều lúc gặp những task bị lỗi, làm kiểu nào cũng sai luôn.

Ai làm task này chưa nhỉ, nó nói là chấm vào hình ảnh có thuyền, tàu...mà 5 hình hầu như y chang nhau. Chọn No sợ sai hết lại giảm Accuracy Rate nữa.

Có khảo sát 67 xu về cafe hoà tan 3in1 nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HCMC, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, có quyền quyết định việc lựa chọn các thương hiệu cafe, có mua một số loại cafe hoà tan trong thời gian qua, uống cafe hàng ngày, thu nhập 9-14 triệu

Có khảo sát 67 xu về cafe hoà tan 3in1 nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HCMC, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, có quyền quyết định việc lựa chọn các thương hiệu cafe, có mua một số loại cafe hoà tan trong thời gian qua, uống cafe hàng ngày, thu nhập 9-14 triệu
Mình vào nó hỏi câu đầu là tổng thu nhập gia đình 1 năm là bao nhiêu. Mình chọn trên 150 triệu, thế là fail

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week