Chào các bác, chúc các bác tuần mới vui vẻ.

Mấy hôm nay không có task cho các bác cày level, phải kiên nhẫn chờ đợi vậy, hihi

Hiện đang có khảo sát 54 xu ở Personaly nhé các bác, khảo sát này yêu cầu làm trên điện thoại hoặc máy tính bảng, mời các bác chiến ợ!

Attachments

296.4 KB · Views: 60
Bạn cho mình hỏi là mình dk nhầm link, giờ mún đk lại chỗ link bạn làm s
Sponsor Changes - The changing of or removing an affiliate sponsor is not permitted. The management of ClixSense may at its discretion allow the changing of a sponsor, IF and only if the affiliate does not have a sponsor assigned or the current sponsor has been inactive for more than 90 days. There are no exceptions to this rule. ClixSense strongly suggests that you do not close your account and open a new one so you can change your sponsor. ClixSense can at our own discretion not allow this activity to happen, especially if its to join a team.

Như điều lệ clixsense nói, nếu bạn đăng ký không có ai là sponsor hoặc sponsor của bạn không còn hoạt động trên 90 ngày thì bạn có thể gửi yêu cầu cho clixsense thay đổi sponsor, còn nếu không thì bạn chỉ có thể close/terminate account tại Profile and Setting, và chờ trên 90 ngày mới đăng ký lại được, hoặc bạn phải có 1 pc, laptop, mobile hoàn toàn mới khác.

Bạn ko nên đăng ký account khác trên máy đã tồn tại account củ, vì thông tin chi tiết máy đã được ghi lại và bạn sẽ bị khoá hết 2 accounts cả mới lẫn củ.

Hiện đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, khảo sát về một số triệu chứng gặp phải đối với móng chân/bàn chân, tôi trả lời có bị phồng rộp gan bàn chân & bị chuột rút, trả lời trong khoảng 5' & nhận xiền, mời các bác nhanh tay kẻo hết ợ.

Nó ở chỗ này bác, nếu bác chưa thấy thì có khả năng phần khai báo profile trong tab survey của bác chưa đầy đủ, bác kiểm tra lại xem

Attachments

164.6 KB · Views: 67
Mấy cái survey có nên khai fake ko anh? Tại đôi khi đáp án của mình chọn ko trùng với yêu cầu nó muốn khảo sát nên mất mấy cái phí quá :D

Mấy cái survey có nên khai fake ko anh? Tại đôi khi đáp án của mình chọn ko trùng với yêu cầu nó muốn khảo sát nên mất mấy cái phí quá :D
Survey mình khai theo tính hợp lý thôi, ví dụ thu nhập bạn, trình độ học vấn, tuy mình ko phải Đại học nhưng vẫn chọn Đại học.:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back