Đang có khảo sát 85 xu về chế độ dinh dưỡng, rất dễ trả lời nhé các bác

Mấy trước nó hay mời em khảo sát mà h nó bơ em luôn rồi. cái yêu cầu lên lv1 dc 3 dòng rồi còn dòng cuối nữa

Mấy trước nó hay mời em khảo sát mà h nó bơ em luôn rồi. cái yêu cầu lên lv1 dc 3 dòng rồi còn dòng cuối nữa

Có thêm dòng cuối nữa là do bác làm bị expell một số job, bác kiên nhẫn làm rồi nó sẽ mất cái dòng ấy đi

Đang có khảo sát 49 xu của Samplicio ở tab Survey nhé các bác, khảo sát này dựa trên profile hay sao ấy - tôi nhấn vào cái là nhận được thông báo xin lỗi bạn không phù hợp luôn, haizzzzzzz, các bác thử xem sao

Update: Theo chia sẻ của 1 bác đã làm xong khảo sát này thì: "đấy là khảo sát về hoạt động trực tuyến, có làm việc sau đây trong vòng 1 tháng qua như thuê grab, fb: chọn hết, cân nhắc cũng chọn hết. vô cùng có khả năng mua trực tuyến"

Bác nào có hiện ra bảng câu hỏi thì tham khảo các thông tin khai báo ở trên ợ

mới làm cái khảo sát 97xu về thiết bị âm thanh quá ngon mấy bác. soundbar,tai nghe...

Cái khảo sát này ra cũng lâu lâu rồi bác, mấy bác mới đăng kí Clixsense thì có khảo sát này, còn các bác đăng kí trước đây thì đã làm rồi (qua hoặc không qua)

Nhắc lại chút: Các bác nên cài đặt ClixAddon cho trình duyệt để Clixsense thông báo cho các bác biết mỗi khi có khảo sát hoăc task mới nhé. Vì rằng có một số khảo sát tôi đã làm & khảo sát đó đã không còn ở màn hình của tôi nữa, nhưng với các bác mới đăng kí gần đây thì có thể các khảo sát đó vẫn còn => nếu cài đặt Addon và/hoặc thỉnh thoảng vào check trực tiếp tại Clixsense thì các bác sẽ thấy những khảo sát đấy (trong khi tôi không thấy để có thể báo cho các bác biết)

Khảo sát ở Clixsense gồm 3 loại:
  1. Loại 1 gồm những khảo sát hiện trực tiếp ở tab Survey (Addon chỉ báo khi có khảo sát loại này)
  2. Loại 2 là cái router khảo sát nằm ở tab Survey, bản thân nó không phải là khảo sát mà nó chỉ có chức năng tìm kiếm khảo sát cho các bác mỗi khi các bác nhấn vào nó. Nếu tìm được khảo sát thì nó sẽ hiện ra bảng câu hỏi cho các bác trả lời, còn không thì sẽ có thông báo xin lỗi gửi tới các bác, hehe. Hiện thì mới chỉ có 1 router khảo sát của Opinion (là cái 85 xu ấy ợ)
  3. Loại 3 là những khảo sát nằm ở các OfferWall, tuy các bác thấy là có nhiều OfferWall và nhiều cái trong số này cũng có khảo sát song đáng buồn là phần lớn khảo sát đó không dành cho VN. Chỉ có Personaly và TokenAds thường có khảo sát cho chúng ta làm thôi ợ.

Đang có khảo sát 49 xu của Samplicio ở tab Survey nhé các bác, khảo sát này dựa trên profile hay sao ấy - tôi nhấn vào cái là nhận được thông báo xin lỗi bạn không phù hợp luôn, haizzzzzzz, các bác thử xem sao

Update: Theo chia sẻ của 1 bác đã làm xong khảo sát này thì: "đấy là khảo sát về hoạt động trực tuyến, có làm việc sau đây trong vòng 1 tháng qua như thuê grab, fb: chọn hết, cân nhắc cũng chọn hết. vô cùng có khả năng mua trực tuyến"

Bác nào có hiện ra bảng câu hỏi thì tham khảo các thông tin khai báo ở trên ợ
Mình cũng tạch khảo sát này rồi, làm đến nó hỏi dùng fb,youtube bao nhiêu thời gian, bao nhiêu lần trong tuần rồi mà vẫn tạch

2 cái khảo sát mới trả lời 4 phút nó ghi hết hạn ngạch . đủ chỉ têu nhanh thế hay mình bị loại ta

2 cái khảo sát mới trả lời 4 phút nó ghi hết hạn ngạch . đủ chỉ têu nhanh thế hay mình bị loại ta

Vậy là họ loại bác rồi ợ, dù vì bất cứ lý do gì mà bị dừng giữa chừng đều có nghĩa là không được cộng $

Hehe, than phiền cái là có khảo sát ngay các bác ơi, đang có khảo sát 1.5$ về xe hơi ạ, các bác tham khảo thông tin dưới đây nhé:
  1. chọn 5-6t mua mới
  2. ko có xe cũ nào cả
  3. xe mới mua chừng 800- tỉ
  4. nam
  5. 35t HN/HCMC
(Tôi đặc biệt chú ý dòng Huyndai Sonata nhé các bác, lần trước cũng mần 1 khảo sát xe hơi tương tự với lựa chọn này & OK, lần này cũng vậy, tất nhiên các bác chọn thêm 1 vài dòng khác cho nó khách quan)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week