Hi, lúc đầu "làm quen" thì các bác giao dịch ít ít thôi, cỡ dăm ba chục $, có hứng scam cũng chẳng ai scam mấy chục $ làm gì mắc công gây dựng thương hiệu, hehehe, đùa chút cho vui vậy thôi, bác sang box Exchanger - lúc nào cũng có rất nhiều anh em sẵn sàng phục vụ bác.

Mà bác nghe ở đâu nói Skrill không chấp nhận dùng USD? Mà nghe vậy rồi bác cũng tin áh? Bác cả tin quá :D:D:D

đây mà, Skrill nó thông báo luôn là ko cho giao dịch bằng us dollar mà bác!

Hôm qua vào làm thử cái tásk tạch ngày vòng rửa chân. Tỷ lệ còn 70.4%, tạch phát nữa là rớt hạng, thôi nằm chờ một thời gian xem cái nào dễ mới mần tiếp, dạo này ít sủrvey với tásk lv0, đói ghê!

đây mà, Skrill nó thông báo luôn là ko cho giao dịch bằng us dollar mà bác!
Cái đó nghĩa nó sẽ ko gửi bằng đồng USD về tk ngân hàng bác ạ, từ USD nó quy đổi ra Euro ... mình nhận từ các nguồn về skrill vẫn là đồng USD.

Hiện đang có khảo sát 2.64$ ở Personaly nhé các bác, khảo sát này yêu cầu làm trên điện thoại di động, mà Clixsense đang bị lỗi chỗ này (lẽ ra khi nhấn vào khảo sát trên máy tính thì sẽ hiện textbox để nhập email vào, mà giờ ở Clixsense không hiện) => Các bác cần đăng nhập Clixsense trên mobile rồi vào Personaly, nhấn vào View Personaly on Mobile và sẽ thấy khảo sát, ở câu hỏi phân loại các bác chọn thu nhập hàng tháng trên 500 triệu, Nam/Nữ trên 30 tuổi, làm trưởng phòng kinh doanh ở công ty BĐS nhé

Vừa làm cái khảo sát về lốp xe, có liên quan đến bóng đá, các bác cứ chọn tích cực nhé. Lốp xe thì Yokomaha, đối tác của Chelsea FC. Làm khoảng 8 phút có ngày 0.92$.

Vừa làm cái khảo sát về lốp xe, có liên quan đến bóng đá, các bác cứ chọn tích cực nhé. Lốp xe thì Yokomaha, đối tác của Chelsea FC. Làm khoảng 8 phút có ngày 0.92$.

Chúc mừng bác, tôi không thấy có khảo sát này, nhưng mần được cái 2.64$, mất cỡ 10'

Chúc mừng bác, tôi không thấy có khảo sát này, nhưng mần được cái 2.64$, mất cỡ 10'
tks bác, tôi vừa vào trên đt thì lại ko thấy cái khảo sát Persona.ly, chắc là do khác hệ điều hành đt vì thấy nó yêu cầu Android mobile, đt tôi cùi chạy wp nên chắc là ko đáp ứng đc rồi!

tks bác, tôi vừa vào trên đt thì lại ko thấy cái khảo sát Persona.ly, chắc là do khác hệ điều hành đt vì thấy nó yêu cầu Android mobile, đt tôi cùi chạy wp nên chắc là ko đáp ứng đc rồi!

Ờ, làm trên Android hoặc iOS

Cái khảo sát này tôi không thấy ở tab Survey, nhưng nó có ở TokenAds, vừa làm xong, tiếc là khảo sát ở TokenAds chỉ được 45 xu

Mới có cái khảo sát 0.36 mà lỡ tay chọn DBSCL rồi out luôn..... dòm lại câu trả lời là DBSH :(.. buồn 5s

Khảo sát này làm sao hả mấy bác ?

Find The Best Matching Search Results For A Term In A Short Sentence

Hiện đang có khảo sát 2.64$ ở Personaly nhé các bác, khảo sát này yêu cầu làm trên điện thoại di động, mà Clixsense đang bị lỗi chỗ này (lẽ ra khi nhấn vào khảo sát trên máy tính thì sẽ hiện textbox để nhập email vào, mà giờ ở Clixsense không hiện) => Các bác cần đăng nhập Clixsense trên mobile rồi vào Personaly, nhấn vào View Personaly on Mobile và sẽ thấy khảo sát, ở câu hỏi phân loại các bác chọn thu nhập hàng tháng trên 500 triệu, Nam/Nữ trên 30 tuổi, làm trưởng phòng kinh doanh ở công ty BĐS nhé
bác ơi giờ tôi lấy máy ip bà xã đăng nhập vào clix để làm cái khảo sát này thì có được không vậy?

Cái khảo sát này tôi không thấy ở tab Survey, nhưng nó có ở TokenAds, vừa làm xong, tiếc là khảo sát ở TokenAds chỉ được 45 xu
Đã ref cho bạn. Bạn cho mình hỏi chơi CSS này trên 2 địa chỉ ip nhưng vẫn là của vn và trên 2 pc có được ko vậy .

Announcements

Forum statistics

Threads
422,669
174,956
Latest member
hoangthinh9394

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back