Chiều nay đang ngồi trà đá tranh thủ tìm khảo sát mới thì có một chị dân khảo sát thấy mình hút thuốc liền sà ngay vào mời mình làm khảo sát cho cty j đó. Gặp đúng phải dân làm survey nên mình trả lời cho chị khá mượt mà lại còn chủ động theo gợi ý của chị nữa chứ. Làm xong mình giới thiệu luôn cho chị đăng ký làm ref của mình trên clixsense. Cũng chả hy vọng j lắm vì chị này có vẻ ấm ớ với công nghệ, dù sao cũng thấy thú vị vì tự nhiên gặp sự trùng hợp ngoài đời.

đang có khảo sát 85xu về thực phẩm từ sữa, chọn gái trai tuổi trên 30, thu nhập cả gia đình trên 15trieu/tháng là ok

Yeah, đang có khảo sát 85 xu về Sữa các loại, các bác chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi, thu nhập trên 10tr/tháng, có con nhỏ dưới 10 tuổi, trong 2 tuần qua có mua và sử dụng các loại thực phẩm bổ sung dinh dưỡng (tất nhiên là có bao gồm sữa các loại ...), tự mình quyết định mua bán, thường xuyên sử dụng các sản phẩm sữa ....

Đang có khảo sát 40 xu về thói quen sử dụng internet nhé các bác, dù chỉ được 40 xu nhưng cũng đáng vì làm rất nhanh, các bác khai báo Nam/Nữ ở thành phố, tuổi trên 30, thu nhập ~ 20 triệu đồng, thường xuyên sử dụng các thiết bị máy tính, điện thoại .... để truy cập internet phục vụ mục đích cá nhân cũng như công việc/học tập

Đang có khảo sát 1.5$ về khởi nghiệp nhé các bác, chọn Nam/Nữ tầm 25-35 tuổi, có công ty riêng thành lập tầm 2-5 năm (làm điều hành công ty), khảo sát hơi dài - nhấn chuột mỏi tay, hehe

Đang có khảo sát 1.5$ về khởi nghiệp nhé các bác, chọn Nam/Nữ tầm 25-35 tuổi, có công ty riêng thành lập tầm 2-5 năm (làm điều hành công ty), khảo sát hơi dài - nhấn chuột mỏi tay, hehe
xong cái khảo sát mõi cả tay và mắt. 1.5$ cho 30 phút

Khảo sát 1.5 usd về quản lý doanh nghiệp, sở hữu cty riêng thành lập từ 3 đến 6 năm, quy mô dưới 20 người. Vừa ăn xong ngon vãi

mỏi cả tay - làm trong 10 phút . Thanks bác :D

Có khảo sát 85 xu về ô tô, các bac chọn có kế hoạch mua xe/mua nhà trong vòng 3 năm tới nhé, các câu hỏi sau các bác có thể chọn là đang sở hữu xe và có kế hoạch mua mới để thay thế xe hiện tại.

Hôm nào cũng thế này có phải là cuộc sống đỡ bế tắc ko;) Cố gắng mỗi ngày làm ít nhất 2 cái còn ăn thêm bonus checklist

Đang có cái khảo sát 67 xu về sữa cho trẻ sơ sinh, các bác khai báo là Nữ 25-35 tuổi có con nhỏ dưới 12 tháng tuổi, thu nhập hàng tháng 20-30tr, tự quyết định trong việc mua các sản phẩm sữa cho con nhé

cái khảo sát 1.5$ có đoạn nó bắt nhập 3 mật mã bảo mật mà nhập mãi khôngnxong. Toàn bấm tiếp theo nó lại nhẩy về đó. Haizz. Mất toi cái 1.5$

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,959
Latest member
hieuhm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back