• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell close,đã có thẻ

Status
Not open for further replies.
mình có 100 trong pp us đã limit đủ 45 ngày cho rút mà ko biết cách, ai giúp mình tí tiền mua quần áo ăn tết vs nào

có thì tớ chạy ra rút rồi cần gì sell giá rate 18
nghĩa là cũng có thể đăng ký 1 bank ở payone nhưung ko cần thẻ, sau đó mình chuyển cho người khác được hả cậu :-?
mình có 100 vẫn trong pp us có ai cần ko

bác ship 1 cái về mà xài
trong payoneer có tiền thì chat vs bọn support
kêu tụi nó ship DHL về cho mất 60$ hay 65$ gì đó
3-4 hôm là về tận nhà luôn

nghĩa là cũng có thể đăng ký 1 bank ở payone nhưung ko cần thẻ, sau đó mình chuyển cho người khác được hả cậu :-?
mình có 100 vẫn trong pp us có ai cần ko
đăng ký payoneer xong là nó active us payment ngay
lúc đó có acc bank of america là nhận đc tiền luôn
sau đó đợi card về để active là rút đc ở atm

hix, thẻ mới 100% mà khong nhận đc $ từ thẻ khác chuyển sang, Pro nào chỉ mình cách làm sao để nhận đc $ với nhé. Thank all

hix, thẻ mới 100% mà khong nhận đc $ từ thẻ khác chuyển sang, Pro nào chỉ mình cách làm sao để nhận đc $ với nhé. Thank all
thẻ của cậu đã có tiền chưa?
đã thanh toàn các khoản phỉ đầu tiên cho payoneer chưa?
đã nhận tiền us payment chưa?

đăng ký payoneer xong là nó active us payment ngay
lúc đó có acc bank of america là nhận đc tiền luôn
sau đó đợi card về để active là rút đc ở atm
lằng nhằng nhỉ. mình có 100$ chả muốn rắc rối, ai có thẻ payone mình bán rẻ cho. hix

thế thì k nhận đc đâu nhé :D
phải nhận us payment trước đã mới active đc cái chức năng send $ trong payoneer và withdraw
ví dụ mình có 100 $ trong pp us giờ with về payone, giừo mình đăng ký acc payone xong đó rút tiền về acc mà ko có thẻ. thì có bán được cái tiền này ko cậu

ví dụ mình có 100 $ trong pp us giờ with về payone, giừo mình đăng ký acc payone xong đó rút tiền về acc mà ko có thẻ. thì có bán được cái tiền này ko cậu
được cậu
hoặc k cậu ship cái thẻ về ra atm rút cho nhanh, rate đc trên 20 đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333