• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell close,đã có thẻ

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt đang có vấn đề ....
Thứ nhất, tại sao không tự mình ra atm mà rút
thứ 2 , nếu nói không có card thì sao mà send tiền đến acc khác được ?
Thứ 3 : Đang tính scam ,,,,,,

Chủ thớt đang có vấn đề ....
Thứ nhất, tại sao không tự mình ra atm mà rút
thứ 2 , nếu nói không có card thì sao mà send tiền đến acc khác được ?
Thứ 3 : Đang tính scam ,,,,,,
trung gian nhé,chưa scam ai 1 đồng và đã có người giao dịch rồi

acct new ko nhận được tiền nhé
vậy thì làm sao mới thành acc không new vậy cậu . Phải nhận tiền từ dịch vụ trong US Payment à

trung gian nhé,chưa scam ai 1 đồng và đã có người giao dịch rồi
vâỵ cậu cho lý do, nếu cậu đã bán người khác thì làm sao cậu send tiền được ?

người buy đã teamview nhưng đòi thêm vào pp của tôi nữa,bó tay,vào xem nguồn tiền từ pp về là ok rồi,mua đc thì mua nhé

vậy hả,bán phá giá chơi,nguồn tiền paypal,về payoneer rồi,sell đại hạ giá rate 15
giá thấp , nhờ trung gian giữ đến tối mà ko chịu , chắc chắc có vấn đề , cẩn thận mất tết ae !

riêng cậu tui ko sell,giá thấp để cho người khác nhé

nhìn thèm qá bác, bác sell sớm thì ngon. trc có mấy card, dói kém sell hết.
tiền paynner này sell cho Tây bèo bèo cũng dc 100 WMZ = 98 Payneer.
1K payneer trừ fee rút hết 140k, + 60k tiền xăng = sau 10p ra ATm rút dc 20tr, thanh toán 15tr, lời 4tr8 trong nháy mắt. dúng là số ko dc hưởng, nhìn bác mà thèm.

mình có 100 từ trong pp us cậu có with giùm ko cậu. hì
có 100$ with hộ cậu cũng đơn giản nhưng sẽ phí mất 1 bank payoneer, mà payoneer giờ reg ngày càng khó rồi==> tốt nhất cậu kiếm buyer rồi sell rate tầm 17-18 chắc đầy người mua :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week