• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell close

Status
Not open for further replies.
:oops: thanks bác chắc để xem thui mua đồ cho ahri nhìn cũng đã mắt
__lol___drawing_practice___ahri___finish____by_beanbean1988-d5vt1cn.jpg

thế này thì đúng là không cho ko ai cái gì , mua đc 3k sò đang hí hửng mua skin thì garena thông báo : tk của bạn hiện bị khóa 5 năm do có hành vi nạp quá nhiều sò vô chính chủ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

buồn quá không thể giao dich khi không send tiền trước,còn nói luôn ,trả lời luôn cho câu hỏi " block acc thì sao " là i dont know,tiền ít thì đừng đòi hít đồ thơm mà
cậu bán k đảm bảo thì nói làm gì..mình có mua 1 người giá 3k sò gấp đôi cậu thông qua trung gian cuibap1984 nhờ giữ tiền..nếu block acc họ trả lại tiền ( họ đảm bảo ) mình cũng chơi đẹp lại nếu block thì chỉ trả 3$ coi như công sức họ bỏ ra..10k sò block thì họ đc 10$ rồi..mua hàng tuần nên phải chắc chắn.Nên cậu thông cảm..Vậy thôi nha.:)

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
mấy bác biết thì share anh em kiếm tí cơm đi , còn nạp sò kiểu này là bị block đấy , em thấy có thằng bị block vv rồi

ngheomacotinh

Verified
Reactions
166
MR
0.040
Chat with me via Skype
cậu bán k đảm bảo thì nói làm gì..mình có mua 1 người giá 3k sò gấp đôi cậu thông qua trung gian cuibap1984 nhờ giữ tiền..nếu block acc họ trả lại tiền ( họ đảm bảo ) mình cũng chơi đẹp lại nếu block thì chỉ trả 3$ coi như công sức họ bỏ ra..10k sò block thì họ đc 10$ rồi..mua hàng tuần nên phải chắc chắn.Nên cậu thông cảm..Vậy thôi nha.:)
bạn mua của ai mà có bảo đảm vậy?

đã sài cc là đã là đụng ug rồi... .. hết top sò này top sò kia. phá giá.. @@ 400K-300k-150k-giờ 120k chắc chuẩn bị giá 100k mất. đến lúc garena sò gáy thi lại bảo chột dại. mềnh khuyên thật lòng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week