Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.
Nếu nhận ra thì cả 2 ko bị như vậy tớ cũng ko mon muốn điều đó
Mình send đúng Z, Mình thấy số tiền được chia 2 có khi 2 người được 10.353.300 và chia đôi số tiền là 5.178.300. sự kế hợp hoàn hảo
Cậu có thể hỏi @nguyenduong90 . số tiền đó ở đâu nhé .

Bạn legia1986 nên có câu trả lời hợp lý,mình thấy bạn ko mất tiền nên có vẻ ko mặn mà với việc show proof, trong khi thớt chuyển 500Z đang rất lo lắng. Bạn nên hợp tác và nhanh chóng up proof thì tốt hơn là cmt trả lời mấy câu hỏi của các mem khác.

Bạn legia1986 nên có câu trả lời hợp lý,mình thấy bạn ko mất tiền nên có vẻ ko mặn mà với việc show proof, trong khi thớt chuyển 500Z đang rất lo lắng. Bạn nên hợp tác và nhanh chóng up proof thì tốt hơn là cmt trả lời mấy câu hỏi của các mem khác.

Mình đã sent các proof theo yêu cầu bạn . Mình up VCB lên rồi mình quên mất tưởng gửi link rồi .

Ủa, mà sao Yahoo legia_1968 kêu là không pub số Z, trong khi Yahoo ttttamgroup không kêu là ẩn số Z, sao bác @legia1986 lại ẩn nhỉ?

vấn đề là d
Mình đã sent các proof theo yêu cầu bạn . Mình up VCB lên rồi mình quên mất tưởng gửi link rồi .

ông gửi vcb nhầm cho thằng fake, sao cả 2 đều cùng tên họ nhỉ ? ông check số vcb thớt nói kia xem có phải trùng tên họ luôn ko ?

mod chú ý nhé. một chút về kỹ thuật ảnh . ở đây mình có 2 hình. 1 hình mình tự chụp màn hình của mình và 1 hình legia up lên. mình tiến hành làm tối 2 pic trên thì thấy kết quả ntn này. Mình ko nghiêng về phía nào cả nên mod xử lý chuẩn xác nha
Ý bạn là sao nhỉ? Mình k phải dân sửa ảnh nên k biết làm tối sẽ như thế nào?

Ý bạn là sao nhỉ? Mình k phải dân sửa ảnh nên k biết làm tối sẽ như thế nào?
mình chỉ nghi ngờ legia up proof fake pts bằng cách cắt ghép các mẩu chữ nên mới có vân vân xung quanh chữ. mình chỉ nghi ngờ thôi nhé có gì legia bỏ qua cho

mình chỉ nghi ngờ legia up proof fake pts bằng cách cắt ghép các mẩu chữ nên mới có vân vân xung quanh chữ. mình chỉ nghi ngờ thôi nhé có gì legia bỏ qua cho

mình nhìn hoài không thấy gì khả nghi ? chỉ là gửi khác số vcb mà trùng trên học với thớt

màu mè quá cái này thì cần j pts, chỉnh html là ra, mấy bác bớt nguy hiểm dùm cái đi

cứ thảo luận theo proof sẵn có, còn proof thật hay ko cứ yêu cầu mod teamview là biết

bạn có thể updat linh chuyển tiền 5.178.300. Mình nghi 2 người chia nhau số tiền 10.353.300 và trừ phí 3k giao dịch

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week