• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Close

Status
Not open for further replies.
mình thu nguồn off giá 19, ae ai có pm yahoo mình mua nha. mua ổn định và lâu dài :)
yaho: vicgiap

Dạo này anh em rao bán PP cũng nhiều nhỉ :)
Nói thực với anh em chứ mjk cũng muốn mua PP lắm kiếm chút ít lời mà từ lúc bị yêu cầu refun tiền tới nay là sợ lắm rồi :)
Đang định thu PP add mail cho an toàn, pp send mua của ai uy tín thì còn có thể tin tưởng được chứ mua k cẩn thận là lời k có mà lỗ cụt vốn luôn :D

Dạo này anh em rao bán PP cũng nhiều nhỉ :)
Nói thực với anh em chứ mjk cũng muốn mua PP lắm kiếm chút ít lời mà từ lúc bị yêu cầu refun tiền tới nay là sợ lắm rồi :)
Đang định thu PP add mail cho an toàn, pp send mua của ai uy tín thì còn có thể tin tưởng được chứ mua k cẩn thận là lời k có mà lỗ cụt vốn luôn :D
Mình sell hoài chưa ai ý kiến gì bao giờ. Nhất định k thể vì mấy đồng mà hã̉́ thấp giá trị bản thân

Mình sell hoài chưa ai ý kiến gì bao giờ. Nhất định k thể vì mấy đồng mà hã̉́ thấp giá trị bản thân
good nhưng cũng có vài người scam chơi bẩn lắm cậu à. chẳng hạn như mấy hôm nay mjk gặp toàn là hack cơ với scam không nên sợ, dù sao cẩn thận vẫn hơn cậu à :)
chúc cậu bán nhanh lẹ :)

good nhưng cũng có vài người scam chơi bẩn lắm cậu à. chẳng hạn như mấy hôm nay mjk gặp toàn là hack cơ với scam không nên sợ, dù sao cẩn thận vẫn hơn cậu à :)
chúc cậu bán nhanh lẹ :)
Tks cậu. Nói chung mấy đồng bạc ăn được của người ta thì rồi sẽ mất nhiều hơn thôi :D

đã pm bạn mà người bán đòi trung gian @@
chúc bán hàng mau lẹ :)
E không có ý gì. Chỉ là đồng tiền đi liền khúc ruột. Scam đầy rẫy với ai đó 30$ không đáng bao nhiêu nhưng với em đó là công sức :D nên phải cẩn thận thôi TG thì bác cũng mất mỗi fee bank cũng như send cho em thôi có sao đâu :D

E không có ý gì. Chỉ là đồng tiền đi liền khúc ruột. Scam đầy rẫy với ai đó 30$ không đáng bao nhiêu nhưng với em đó là công sức :D nên phải cẩn thận thôi TG thì bác cũng mất mỗi fee bank cũng như send cho em thôi có sao đâu :D
Thế nếu bán cho mjk thì có cần trung gian không cậu :D :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week