Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ là do HK biểu tình, tài chính bị đóng băng nên BTC bị ảnh hưởng.

Mình fix lại tên topic cho nó hợp lý chút nhé!

Chắc lão thread này scam đâu được 1 mới btc-e code xong deposit vào. Các khổ chủ gửi support lên site, site nó điều tra ra các tài khoản này nên nó lock chứ sao nữa.

Tung của đấy. đinh công mạnh bọn khựa. Chán :((
Trước 1 quả Bump bọn nó thường cho 1 quả rũ hàng để nhỏ lẻ bung hết mà. Cứ chán đến cùng cực buông là bọn nó hốt hết xong lên tha hồ mà tiêc :)

Cam quýt gì ?? Bọn này cam quýt thế giới xúm vào đập chết. thằng kia 4 account rồi lại mất điện thoại, cho nó chết kêu ca gì

vớ vẩn...Sàn nó ăn phí giao dịch ko đã giàu...nó là sàn uy tín chứ phải sàn mới đâu mà scam

Nik mới toanh vào post cái bài làm anh em suýt thì đái ra i-ốt :3 :3 :3
Đang om dưa trong đó, vào đọc dc bài vội gõ sang btc-e.com, may mắn là em ý vẫn bình thường :3 :3

Ai có nhiều $ thì mua BTC dự trữ đi pà con ,nó lên thì giàu to :) còn xuống nữa thì die :)
Giàu hay nghèo là do quyết định lúc này :)
Cơ hội ko có lần thứ 2 :)
Dc ăn cả ngã về 0 :)

Ai có nhiều $ thì mua BTC dự trữ đi pà con ,nó lên thì giàu to :) còn xuống nữa thì die :)
Giàu hay nghèo là do quyết định lúc này :)
Cơ hội ko có lần thứ 2 :)
Dc ăn cả ngã về 0 :)
đừng bán nhà bán cửa bán vợ đợ con thì die làm sao được. Tình huống bad nhất là nghèo đi 1 chút thôi :))

Trước 1 quả Bump bọn nó thường cho 1 quả rũ hàng để nhỏ lẻ bung hết mà. Cứ chán đến cùng cực buông là bọn nó hốt hết xong lên tha hồ mà tiêc :)

Cam quýt gì ?? Bọn này cam quýt thế giới xúm vào đập chết. thằng kia 4 account rồi lại mất điện thoại, cho nó chết kêu ca gì

Bump được BTC cũng nể nhỉ. mình toàn thấy bump mấy coin rác. BTC cả thế giới dùng với lại giá trị cao, bump được chắc mấy hội này cũng giữ mấy chục nghìn BTC :confused:

Chủ thớt mất acc hay mất tiền vậy. Mất bao nhiêu tiền trong đó?

Các bác đọc không hiểu ak. Hack gì ở đây
Gmail,BTC-e đều dùng xác thực 2 bước.
Tôi cũng dùng nó cả năm chả sao. Nên tin tưởng để nhiều BTC trong đó,
Giờ mất 2 FA Nó quyết giữ giữ tiền của mình bằng được. dù nó yêu cầu cung cấp gì mình cung cấp thứ đó. Xong nó ỉm luôn 2 ngày ko trả lời nữa vì cứng lưỡi.
Giờ chỉ biết khóc chứ sao nữa.
Nó chỉ nhắm vào một số đối tượng nhất định. Những tài khoản nhỏ lẻ là đại đa số thì vẫn sử dụng bình thường. không vấn đề gì như mình đã nói.
Các bác nên tìm hiểu kĩ trước khi phát biếu :(
Không phải chuyện đùa đâu. Em chỉ cảnh báo và nhắc mọi người ko nên giữ nhiều tiền trong BTC-e không lúc tiền mất như em lại ngồi khóc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,711
Latest member
lululu0612

Most discussed of week

Most discussed of week