• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
đù má nhiều thằng pm tao nói rõ là pay instant nhé

mày ngon cho mod teamview poof của mày đi rồi hãy nói nhé :) mày bảo có nick chính thì tại sao không login vào nick chính mà xác nhận hay là nick nuker2015 đã bị banner

tao chat yahoo, *** có chat trên đây nhé, mày copy cái khúc tao nói 1 tuần mới pay lên

cần gì chụp cũng biết my lừa đảo đừng già mồm cần thiết tag mod vào login yahoo 2 bên nhé con chó

cần gì chụp cũng biết my lừa đảo đừng già mồm cần thiết tag mod vào login yahoo 2 bên nhé con chó
haha mày mới là con chó, mày tố cáo tao sao mày ko đưa proof, hay *** có proof mà đưa

ây con chó ạ

dạo này mấy nick mới giỏi ghê, cập nhật info đầy đủ quá, từ fb, yaho,skype,g+,zing... tứa lưa tưa hết :D:D

thấy mod hay làm vậy nên làm theo cũng thường thôi cậu nhìn nó đẹp :D

Còn riêng nếu các bạn muốn mình post đủ proof những người mình đã dạy lên đây nhé. Riêng các cậu nào hiểu biết nông cạn thì tốt nhất im tiếng ok. Đừng để mình phải RP vì hạn thấp và vu khống người khác nhé. Thân
thằng đó não trâu

haha mày mới là con chó, mày tố cáo tao sao mày ko đưa proof, hay *** có proof mà đưa

ây con chó ạ

nói thì dễ lắm k bik cậu thực hiện được gì k

nói thì dễ lắm k bik cậu thực hiện được gì k
haha
mày không có tiền mua thì nẽxt nhé, pm tao toi lúc kêu trung gian thì biến như chó rồi, hỏi con linhdung xem mày có gửi tiền cho trung gian chưa,
tao đã hướng dẫn câu nào chưa mà nói tao dạy mày đc 150$ tuần sau mới rút được

@linhdungvn

haha
mày không có tiền mua thì nẽxt nhé, pm tao toi lúc kêu trung gian thì biến như chó rồi, hỏi con linhdung xem mày có gửi tiền cho trung gian chưa,
tao đã hướng dẫn câu nào chưa mà nói tao dạy mày đc 150$ tuần sau mới rút được

@linhdungvn

tao đã nói chuyện linhdungvn rồi nhé vì bản chất mày chỉ là thằng lừa đảo , kiếm 150$/1day mà bán với giá bèo 10tr hả hoy đi nha

Nói chung là vậy ta chỉ cảnh báo ae còn mày làm gì thì mod tự động xử lý ta k rảnh để cãi nhau với mày .! Mod mình cảnh báo thôi nhé @danhmay24h

haha mày ko rảnh nhưng tao rảnh đấy, có những tút bán ra 3 triệu mà ngày làm được 3 triệu nhé con chó

@FreeCard bữa trước cậu bán phải không

haizz mới joined forum hôm nay mà rành vậy acc chính đâu vào confim đi :rolleyes:

đúng là mình có lập topic để share free vì từng là UG nên đâm vài nhát có sao (Nhưng thấy ae bảo sợ newbie theo chết nên đã kêu mod close , còn cái topic kia thì liên quan gì ?

post kèo nào lose kèo đó nên mới close, chứ win vài kèo thì đã kéo newbie ra yh rồi

cái topic kia là mình đưa dẫn chứng, hỏng ăn nên nhờ mod ban hay close topic thì khác gì nhau đâu bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week