Warning Close

Status
Not open for further replies.
thôi @guildgold9 ông trả mịa cho nó đi 3tr5 chắc với ông cũng k nhiều gì giờ ông k trả cũng đc ông chỉ bị banned thôi nhưng có đáng ko .

2 ông cãi nhau sao ko dắt nhau ra đường mà cãi cho nó rôm rả. lên đây mà cãi như con nít ng ta cười cho :)

Tui đâu có scam đâu ông
Ngta gửi trc tui gần trăm triệu tui vẫn làm bt, đâu có vấn đề gì ?

Cái vấn đề là cái thằng kia nó sống bựa vc ra, trước mặt t nói chuyện vs tôi thì anh anh em em, sau mặt thì thối nát lắm :)

Giờ t ví dụ, ông nợ tôi
Tôi nc vs ông thì ngon ngọt, tỏ vẻ tốt lắm, nhưng sau mặt thì tôi cứ nói ông *** ra gì
Rồi lúc chat hay điện thoại, tôi chỉ hỏi ông " tiền đâu ông, tiền đâu"

Thì ông có trả luôn ko? Hay lúc đó ông ức chế vcl ra ?

Thế mới gọi là sống ngu đó ông ^^

Toàn lấy lý lẽ châm ngôn sống ra cãi cùn trong khi bản chất nợ tiền 45 ngày đếu trả mà làm như mình tốt đẹp, đạo đức lắm... đọc mà buồn cười đếu chịu đc hahhhaaa, cho phép cười vào mặt bác cái.... đã làm ăn nợ phải trả, trả xong chơi ko đc thì tránh nhau.. có j đâu đạo đức lý lẽ V C L :D

tiền bạc phân minh. ái tình sòng phẳng
nợ thì phai trả ( Không trả thì thành lừa đảo có thế thôi)
còn chuyện xích mích không chơi được với nhau thì bỏ thế thôi
Dù sao e vẫn hơi hướng ủng hộ bác @dinhkienphong.
2 bác như trẻ con ấy lên đây chửi nhau

tiền bạc phân minh. ái tình sòng phẳng
nợ thì phai trả ( Không trả thì thành lừa đảo có thế thôi)
còn chuyện xích mích không chơi được với nhau thì bỏ thế thôi
Dù sao e vẫn hơi hướng ủng hộ bác @dinhkienphong.
2 bác như trẻ con ấy lên đây chửi nhau
xin lỗi bạn chứ....mình cũng muốn giải quyết ôn hòa...chứ sao vậy mình chờ 45 ngày bạn...

và bạn đọc chát mới chát với nó thử xem...Nó nợ mình hay mình nợ nó...tại sao nó còn chữi mình...Hỏi cậu mình có tức không???...

Thôi giờ mình không muốn nói nữa...để mọi người cùng giải quyết cho xong

Toàn lấy lý lẽ châm ngôn sống ra cãi cùn trong khi bản chất nợ tiền 45 ngày đếu trả mà làm như mình tốt đẹp, đạo đức lắm... đọc mà buồn cười đếu chịu đc hahhhaaa, cho phép cười vào mặt bác cái.... đã làm ăn nợ phải trả, trả xong chơi ko đc thì tránh nhau.. có j đâu đạo đức lý lẽ V C L :D
mỗi ng 1 cách chuyện giữa 2 người họ bạn đừng nên nói như vậy :)
Đôi khi chính bạn gặp cảnh này thì bạn mới hiểu, nhưng dù sao tiền cũng nên trả thì cho nó phắn

hong vụ này từ chiều h
quyết định ủng hộ bác #dinhkienphong một vé
đùng có nói ghet mà vịt tiền người khác.
có hứa trả thì phải trả chứ ko thể thất hứa như zậy được
đụng tới tiền bạc thì phải xòng phẳng kể cả ae trong nhà cũng zậy
sao mình nhiều chuyện zậy :D:D:D:D:D

đầu năm nhiều vụ quá

tốt nhất là thân ai người ấy làm, chung chạ tiền long rách việc lắm

Vãi cả cái hình, ra đường gặp 2 thằng đang cãi nhau mà làm vầy đi nhé! 2 thằng nó lại lao vào cho ăn hội đồng! :D

mỗi ng 1 cách chuyện giữa 2 người họ bạn đừng nên nói như vậy :)
Đôi khi chính bạn gặp cảnh này thì bạn mới hiểu, nhưng dù sao tiền cũng nên trả thì cho nó phắn
Pro này, topic nào cũng có mặt, hóng nhanh kinh khủng.
Còn ông guildgold9, chuyện nợ tiền là nợ tiền, sống đểu là sống đểu. Đừng đánh đồng cả 2 cái với nhau. Cứ sống đểu là ko cần trả tiền. Đâu ra cái lí lẽ đấy. Mình cũng chả làm ăn gì to lớn, nợ nần cũng có, người ta chửi cho vì nợ cũng có. Nhưng nợ là nợ, thế cứ bị chửi xong lưng là hết nợ à? Thế mai vay một cục tiền xong đấy, rình rình xem nó có nói xấu mình ko => QUỊT :rolleyes:

Cư´ nợ tuền thiˋ trả còn họ sống so kệ họ . Ko co ly´ giˋ nơ tiền maˋ ko trả duˋ với bất kyˋ ly´ do giˋ .

Sao giống cái chuyện thằng bé mua kem, nó ghét ông bán kem bán mắc nên mua xong thì chạy phắn về nhà đóng cửa:oops:

Pro này, topic nào cũng có mặt, hóng nhanh kinh khủng.
Còn ông guildgold9, chuyện nợ tiền là nợ tiền, sống đểu là sống đểu. Đừng đánh đồng cả 2 cái với nhau. Cứ sống đểu là ko cần trả tiền. Đâu ra cái lí lẽ đấy. Mình cũng chả làm ăn gì to lớn, nợ nần cũng có, người ta chửi cho vì nợ cũng có. Nhưng nợ là nợ, thế cứ bị chửi xong lưng là hết nợ à? Thế mai vay một cục tiền xong đấy, rình rình xem nó có nói xấu mình ko => QUỊT :rolleyes:

Chung quy là bác @guildgold9 trả tiền cho bác @dinhkienphong đi anh em trong này chờ
giận thì giận, tức gì thì tức. tiền bạc a em còn chém nhau nữa là nên cần sòng phẳng

monkey everywhere :Dcó khi nào là e vth đi hóng k nhỉ kiếm cơm k nhỉ

Bạn @guildgold9 hãy trả nợ cho @dinhkienphong nhé.
Cho dù có quá nhiều lý do, nhưng nợ thì phải trả bạn ạ.
Sau 24h nếu bạn không trả, bạn sẽ bị xử theo rules.
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week