Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
Mình chốt lại 1 câu là nó đang scam mình , 2 Deli sell mình, 100% Build lại và lấy sell người khác và ko chịu bảo hành , các bạn thấy mình chửi nó là biết rùi . Mình nạn nhân đó , mình ko có time để làm mấy cái report hay gì , ăn cướp la làng nữa . Chính miệng nó nói Deli đang live nó build lại rùi đem sell người khác và coi như ko có chuyện gì xảy ra , Acc change pass rùi còn vào lấy lại được ai gọi là Acc ???

Last edited:
Mình chốt lại 1 câu là nó đang scam mình , 2 Deli sell mình, 100% Build lại và lấy sell người khác và ko chịu bảo hành , các bạn thấy mình chửi nó là biết rùi . Mình nạn nhân đó , mình ko có time để làm mấy cái report hay gì , ăn cướp la làng nữa . Chính miệng nó nói Deli đang live nó build lại rùi đem sell người khác và coi như ko có chuyện gì xảy ra , Acc change pass rùi còn vào lấy lại được ai gọi là Acc ???

lậy hồn , thuyết phục người khác thì phải đưa proof ra , còn vào nói ko cho sướng miệng thì có giá trị gì ko ?

Vẫn chưa, home đang thắng thế do có proof, away thì chỉ vào nói và nói, kèo này chắc draw :D

phải nhắc tới cả mấy ông trọng tài nữa, không biết quên thẻ ở nhà hay sao mà không thấy cảnh cáo nhắc nhở gì cả :D

phải nhắc tới cả mấy ông trọng tài nữa, không biết quên thẻ ở nhà hay sao mà không thấy cảnh cáo nhắc nhở gì cả :D
vẫn avatar cũ à? Tớ mà là trọng tài rút thẻ đỏ cho cái avatar của cậu trước.

Vẫn chưa, home đang thắng thế do có proof, away thì chỉ vào nói và nói, kèo này chắc draw :D

kèo này đấu giao hữu mà , chưa thi đấu đã biết draw rồi @.@

cách nc lão saobien mắc cười lắm :D - acc die thì nói là sell xong lay lại acc vậy bằng chứng nào đưa ra acc tui sell pác và tui lấy lại sell người khác ?

hay là pác từng làm cái cách sell acc cho nguoi ta xong lấy lại sell người khác rùi bụng ta suy ra bụng người ?

--------------------------
3 người repply lại đầu tiền - tớ share tụt japan -- tụt die or live or sống trâu hay ko tớ k bão đãm :D tớ chĩ share ok
hóng share luôn, chắc ng 30 rồi :v

lót dép ngồi hóng :D anh em làm chung vs nhau mỗi người bớt 1 câu vui cả nhà mà .

ờ tóm lại làm biếng nc vs nó... scam hay k scam úp cm poof lên đi còn mod cần gì tui up lên thêm --
mà saobien có nói sell tut cho ai thì sell chứ đừng sell cho thằng lồng tunvit vì tut nào có mặt lồng nó là nát tụt ngay =)) :D

ờ tóm lại làm biếng nc vs nó... scam hay k scam úp cm poof lên đi còn mod cần gì tui up lên thêm --
mà saobien có nói sell tut cho ai thì sell chứ đừng sell cho thằng lồng tunvit vì tut nào có mặt lồng nó là nát tụt ngay =)) :D
Có bao giờ hói đứa nào mua tut đâu mà sell, nó điên à. Làm ăn ko đụng chạm ai mà sao quỷ nó cứ ám hoài vậy trời.

Last edited:
Có bao giờ hói đứa nào mua tut đâu mà sell, nó điên à. Làm ăn ko đụng chạm ai mà sao quỷ nó cứ ám hoài vậy trời.

đôi khi mình im lặng thì người ta tưỡng mình hiền và cứ làm tới thôi - đời là vậy cá lớn thì ăn cá bé - đôi khi cá bé đòi ăn cá lớn nhưng nhớ 1 điều coi chừng mắc nghẹn lại

Đứng trên lập trường 1 người ngoài..cậu kêu Sao biển nói xấu tunvit nhưng khi không còn làm ăn với sao biển cậu lại kể lể chuyện này ra...tớ thấy cậu không xấu gì mấy chỉ là hơi đàn bà xíu thôi @@..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week