Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
Còn vđ này nữa : @saobien mua tut cậu nhưng không xài đc cậu không refund cho người ta mà lại lên đây nói xấu ông ấy là cớ gì ? Nếu cậu refund rồi mà nói thì tớ thấy cậu có lý nhưng cậu ko refund mà còn đi nói xấu người khác thì quả thật tớ chả hiểu nó hợp lý ở chỗ nào @@

Đứng trên lập trường 1 người ngoài..cậu kêu Sao biển nói xấu tunvit nhưng khi không còn làm ăn với sao biển cậu lại kể lể chuyện này ra...tớ thấy cậu không xấu gì mấy chỉ là hơi đàn bà xíu thôi @@..

ừ đàn bà thì cung dk mà cậu làm trên đây quan trọng tớ chỉ kím tiền còn ai nói tớ là gì đàn ba cung dk đàn ông cung dk - vì 1 lời nói để làm gì ,rùi khi đói khi no có lấy cái lời khen , hay lời nói nuốt vô bung được ko ? hay phai ngồi làm ca đêm mới có tiền mua thức ăn.

còn saobien vì nó di bêu rao tớ trước nên tớ đáp trã lại những gì mà nó làm trước đó cậu ạ - ăn miếng thì trã miếng đời là vậy
-------------------------------
mà cậu nhớ học lại tiếng việt or chịu khó
đọc hết từ trang 1 đến trang cuối nhé .. cậu biết chuyện gì k mà nhãy vô phán là mua tut sài k được refund ?

---------------
mà thôi giờ cung rãnh nói lại lần nữa cho cậu hiễu nhé

saobien mua của tớ 2 account cloud vps - 1 account bao hanh và 1 account khong bao hành

trước đó acc bao hành die và tớ chấp nhận bao hanh cho saobien nhưng him ấy k chịu và nói thiệt hại khach hang này nọ - nhưng trước đó tớ đã nói rõ nếu die thì bh - và saobien chữi tục k chiu bh và nói cho lun k can bh k can refund , và ăn nói thô tục - đâu pãi mua hàng rùi thich chũi sao rùi chữi ?

account thứ 2 mua k bao hành bị die và saobien nhãy vô topic của lenhi dịch vu sell account vps , nói là k nên mua acc của lenhi naỳ nọ và nói tớ vs lenhi thông đồng lấy lại acc sell người khác thữ hõi 1 acc k bh 12$ nhất thiết làm như vậy ko ? và bằng chứng nào nói là tớ lấy lại account - cậu đọc từ trang 1 nhé -- saobien k đưa duoc bằng chứng và k đưa được 1 tấm hình nào cụ thễ chĩ biết chữi tục và nói này nọ ok ? và luôn miệng nói mình scam và kễ cã @lenhi426 cung là scam vậy nói 1 người scam trong khi k bằng chứng k có gì chứng minh làm tỗn hại uy tín và dịch vụ người khác k làm ăn được và lúc mới quen thì add yh tớ làm quen xin tut này nọ nịnh hót này nọ tới khi k thành thì quay lại cắn - như thế chắc cậu cho là 1 người đàn ông chăng ?

Last edited:
cách nc lão saobien mắc cười lắm :D - acc die thì nói là sell xong lay lại acc vậy bằng chứng nào đưa ra acc tui sell pác và tui lấy lại sell người khác ?

hay là pác từng làm cái cách sell acc cho nguoi ta xong lấy lại sell người khác rùi bụng ta suy ra bụng người ?

--------------------------
3 người repply lại đầu tiền - tớ share tụt japan -- tụt die or live or sống trâu hay ko tớ k bão đãm :D tớ chĩ share ok[/QOUTE]
Thớt ơi cho mình xin tut với, rất cảm ơn thớt!

ừ đàn bà thì cung dk mà cậu làm trên đây quan trọng tớ chỉ kím tiền còn ai nói tớ là gì đàn ba cung dk đàn ông cung dk - vì 1 lời nói để làm gì ,rùi khi đói khi no có lấy cái lời khen , hay lời nói nuốt vô bung được ko ? hay phai ngồi làm ca đêm mới có tiền mua thức ăn.

còn saobien vì nó di bêu rao tớ trước nên tớ đáp trã lại những gì mà nó làm trước đó cậu ạ - ăn miếng thì trã miếng đời là vậy
-------------------------------
mà cậu nhớ học lại tiếng việt or chịu khó
đọc hết từ trang 1 đến trang cuối nhé .. cậu biết chuyện gì k mà nhãy vô phán là mua tut sài k được refund ?

---------------
mà thôi giờ cung rãnh nói lại lần nữa cho cậu hiễu nhé

saobien mua của tớ 2 account cloud vps - 1 account bao hanh và 1 account khong bao hành

trước đó acc bao hành die và tớ chấp nhận bao hanh cho saobien nhưng him ấy k chịu và nói thiệt hại khach hang này nọ - nhưng trước đó tớ đã nói rõ nếu die thì bh - và saobien chữi tục k chiu bh và nói cho lun k can bh k can refund , và ăn nói thô tục - đâu pãi mua hàng rùi thich chũi sao rùi chữi ?

account thứ 2 mua k bao hành bị die và saobien nhãy vô topic của lenhi dịch vu sell account vps , nói là k nên mua acc của lenhi naỳ nọ và nói tớ vs lenhi thông đồng lấy lại acc sell người khác thữ hõi 1 acc k bh 12$ nhất thiết làm như vậy ko ? và bằng chứng nào nói là tớ lấy lại account - cậu đọc từ trang 1 nhé -- saobien k đưa duoc bằng chứng và k đưa được 1 tấm hình nào cụ thễ chĩ biết chữi tục và nói này nọ ok ? và luôn miệng nói mình scam và kễ cã @lenhi426 cung là scam vậy nói 1 người scam trong khi k bằng chứng k có gì chứng minh làm tỗn hại uy tín và dịch vụ người khác k làm ăn được và lúc mới quen thì add yh tớ làm quen xin tut này nọ nịnh hót này nọ tới khi k thành thì quay lại cắn - như thế chắc cậu cho là 1 người đàn ông chăng ?
:D :D :D

3 người pm yh tớ send site tut + yh : chetmaychua_vn

Thấy đầu tiên tính đăng ký nhận tút nhưng cáp bị cá mập cắn nên mạng lag quá
nó load tới page 13 lận. Cậu có lòng tốt share thêm mình 1 cái nhé

Chào bạn @ChetMayChua@saobien !
Thực ra cuối năm, anh em đều bận rộn hơn, cả mình cũng vậy, nên bây giờ mình mới xem được hết, và xem rất kỹ.
Chuyện thực ra không đến mức phải report như thế này.
Nếu là bị vào phá topic, thì @ChetMayChua hoàn toàn có thể inbox mod để xóa các comment của @saobien và nhắc nhở cậu ấy.
Còn về phía @saobien, mình thấy bạn đang rất mất bình tĩnh trong các comment, thành ra có những ngôn từ thật sự rất không tôn trọng người khác.
Trong khi sự việc hoàn toàn trong tầm kiểm soát, bạn @ChetMayChua cũng sẵn sàng giúp @saobien xử lý. Còn nếu như bạn @saobien vẫn cố khẳng định @ChetMayChua SCAM, thì thay vì vào topic như bạn đã làm, bạn nên report và đưa đầy đủ bằng chứng để anh em biết.

Topic này close tại đây, nếu 2 bên vẫn muốn report nhau, mình xin mời các bạn lập 1 topic mới. và đưa hết bằng chứng lên nha, còn nếu nó chỉ là chất lượng dịch vụ, thì các bạn hãy lập tại box https://mmo4me.com/forums/suggestion-feedbacks.15/
Còn nếu là SCAM thì mời các bạn lập tại box report scam này, và mình cùng các mod sẽ chú ý xử lý ngay vụ này.

Bạn @saobien cảnh cáo 1 point vì những comment mất bình tĩnh quá mức, hi vọng lần sau bạn sẽ bình tĩnh hơn nha.
Các comment của @saobien trong topic tại box dịch vụ sẽ bị xóa.
https://mmo4me.com/threads/account-vps-gia-re.220734/

Topic close.
Chúc các bạn vui vẻ chuẩn bị cho năm mới đang đến gần nha
Thân !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470