• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell close

Status
Not open for further replies.
8$ thôi à . Rẻ quá nên không mua :cool:

Bộ công cụ này sẽ giúp các bác vượt được bản quỳên khi lấy video của ngà khác úp lên youtube mà k cần phải làm mờ hình ảnh hay làm lệch âm thanh
Bảo đảm video của bạn sẽ giống video gốc 98% và 100% k bị bên thứ 3
Bộ công cụ này gồm có:
-1 video hướng dẫn
-1 video seo top
-3 phần mềm hỗ trợ vượt bên thứ 3 (có kèm video hd sử dụng )
Ai cần thì buzz yahoo
Thanh toán qua: paypal, pm, bao kim
nếu công cụ của bạn vượt được bản quyền hình ảnh + âm thanh vượt được toàn thế giới, 1 số quốc gia, bên thứ ba. và khi vượt được bản quyền thì video phải sống ít nhất 2 3 tuần :D chứ nếu vượt được 3 4 ngày thì lại bị dính lỗi bản quyền thì mua làm gì. nếu được như trên thì mình mua với điều kiện trung gian giữ tiền 2 tuần :D

nếu được thì bạn thứ vượt bản quyền nhạc 1 video nhạc vevo và 1 video nhạc anh muốn em sống sao thử nhé :D ok mình mua .

nếu công cụ của bạn vượt được bản quyền hình ảnh + âm thanh vượt được toàn thế giới, 1 số quốc gia, bên thứ ba. và khi vượt được bản quyền thì video phải sống ít nhất 2 3 tuần :D chứ nếu vượt được 3 4 ngày thì lại bị dính lỗi bản quyền thì mua làm gì. nếu được như trên thì mình mua với điều kiện trung gian giữ tiền 2 tuần :D
Bác Pro Youtube lắm mà, mua cái này làm gì? Bác vượt được 1 ngày hông? Bác vượt 1 ngày ko? vượt 1 ngày mình vẫn send USD cho bác

Bác Pro Youtube lắm mà, mua cái này làm gì? Bác vượt được 1 ngày hông? Bác vượt 1 ngày ko? vượt 1 ngày mình vẫn send USD cho bác
ờh thế có kèo thơm thì pmmmm yahoo mình hợp tác nhé vượt 1 ngày chắc không vần đề gì :D

trung gian 1 tháng, vượt đc bản quyền âm thanh , hình ảnh đơn gian. không cần vượt mấy cái video chặn toàn thế giới. sống đc 1 tháng trả hẳn 20$ luôn.

Nghe giới thiệu phần mềm có vẻ pro quá mà sao giá thấp thế nhỉ :rolleyes:

Nói thêm cho mấy chú thích ném gach đá ng khac biet hé
Những thứ đó là tui kiếm ra đc từ khóa học 350k. Học rồi quay lại buoi hoc đó. Còn phần mềm thì là phần mem ho trợ. Vd như phan mem chinh sua video nay nọ,....
P/s: thich ném bao nhieu thi cứ ném. Hàg này đau phải hàg rác tui nói thẳg thich thì buzz yh mua tui k ranh tiếp nhãm

không thấy đồng ý trung gian là *** ổn rồi :v

Toàn óc *** 8$ bự quá à, tao néo bán nửa thích thì đóng 350k học. Còn muốn band thì band. Ức chế vs mấy thằng óc ** thích gato ngà khác.

Toàn óc *** 8$ bự quá à, tao néo bán nửa thích thì đóng 350k học. Còn muốn band thì band. Ức chế vs mấy thằng óc ** thích gato ngà khác.
thái độ của mày nói chuyện thực tao muốn đấm vào mồm . cút

cái quan trọng là có chịu trung gian ko thôi chứ ai chê đắt rẻ hay hàng rác đâu :rolleyes: ,
trung gian 1 tuần lách ok có người chịu trả 20$ kia kìa . Bác ko tạo đc niềm tin cho người ta rồi quay sang chửi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,703
174,986
Latest member
hungrobot

Most viewed of week

Most discussed of week