Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.

Đây là ảnh bên support GreenCloudVPS hồi đáp. Không rõ sao nữa, rõ xui
Cậu tính xem xử lý thế nào cho ổn thỏa đôi bên nhé

Mình mất VND và không có sv để làm việc, PP của cậu không rõ giờ ra sao, bên dịch vụ đã rèfund lại $ rồi

Bên bán sv có nói như này. Ai đó kiểm chứng hộ mình với

Bên sell pp nói cho xem lịch sử giao dịch qua team, tôi có hỏi bên bán sv thì họ nói như này

PP tôi chưa đạt trình độ có thể xóa được lịch sử giao dịch nhé. Có thể nhờ các pro PP vào team check khi nào nhận được refund tôi hoàn trả lại cậu OKE?

Nếu cậu nói đúng và các pro uy tín chứng thực thì tôi tin. Chứ giờ tôi vẫn phải để trạng thái như vậy thôi

Bằng chứng bên sell server đưa đây, mình không có chỉnh gì nhé
THeo một pro báo có thể nó hold gì đó không rõ thế nào

http://prntscr.com/5vy5yn
[4:28:51 PM] Rock TBN: http://prntscr.com/5vy622
[4:29:12 PM] Rock TBN: mình đã refund cả 2 giao dịch
[4:29:48 PM] Rock TBN: hiện giờ trạng thái trên Paypal: http://prntscr.com/5vy6a9
[4:30:05 PM] Rock TBN: trường hợp này thì 100% tiền sẽ về acc Paypal kia bạn nhé
[4:30:16 PM] Rock TBN: có thể sẽ mất 1 vài ngày để paypal review
[4:30:45 PM] Nam Dang: ok mình yên tâm
[4:30:48 PM] Nam Dang: có hỏi một pro
[4:30:50 PM] Rock TBN: nếu bên kia uy tín thì đã có thể trả lại tiền cho bạn rồi
[4:30:51 PM] Nam Dang: nó hold tiền
[4:31:00 PM] Nam Dang: có thể tới 1/2 tháng chưa giải quyết
[4:31:24 PM] Rock TBN: thường thì chỉ mất 1 vài ngày
[4:31:34 PM] Rock TBN: nếu lâu thì mình cũng ko rõ là có mất 1-2 tháng ko

Tôi có hỏi 1 pro báo là không thể xóa giao dịch, vậy topic này cứ để vậy cho tới khi giải quyết xong lợi ích các bên nhé

Cái này bên ông bán VPS kia quá yếu, bị PP giữ tiền rồi, chờ nó review

Update: mình đã SEO từ khóa: 0451000309026, 0451000309026 lừa đảo, 0451000309026 cam, ... Anh em search gooogle là thấy
Ai có kinh nghiệm làm việc với CA chỉ mình với nhé. Mình ở Hà Nội
Có cách nào lùng ra STD và số nhà từ cái infor bank ở dưới ạ?

Hôm qua có giao dịch với cậu này qua trung gian @linhdungvn thì sáng nay bên bán vps báo dispute 96.8$
VCB: 0451000309026
Pham Thu Huong
y!m dungtv773

@dungtv vào đối chất nếu không tôi sẽ nhờ CA xử lý

Bằng chứng nó dis 2 cái invoice

Còn đây là log chat

trc ăn cam của maxryan chưa chán à thím dạng:D

@PhạmThi nhờ bác cho lời khuyên tư vấn

ko thể xóa dc giao dịch lịch sử, chỉ hide đi được thôi, nhưng bật lại sẽ hiện

trc mình đã tìm cách xóa nhưng vô ích, chỉ hide che mắt nhau thôi

nếu ko, hack $ của pp người khác, xong xóa lịch sử giao dịch đi cho nó ko biết, và ko vào dispute dc,

rồi vào email nó xóa nốt email từ pp thông báo đã chuyển $ tới acc abc...xyz...

thế ngon quá =]

bạn teamview thì nhớ lại chút đi nhá, vd lúc người ta bán cho bạn 100$ (mà balance chỉ có 100$) thì khi order vps hết 100$ => balance = 0$

vậy giờ teamview mà lại có 100$ thì khả năng cao là nó dispute thật rồi, nhưng mà bạn ko thấy gd refund lại 100$

khả năng tiếp thep là nó đã hide cái gd nhận lại 100$ refund này

nếu ko có, thì phải có 1 gd 100$ khác là của ai? vd từ site offers pay về, vậy cần tìm cái gd đó

nhưng để chắc chắn cứ bỏ chế độ hide giao dịch đi, view toàn bộ history transfer

.

@dungtv có thực hiện giao dịch nhấn payout xong là thoát luôn tab rất mờ ám không thể coi thông tin acc bên trong. Nếu đàng hoàng sao phải làm vậy?

Tóm lại chắc chắn nó sẽ refund và cậu phải có trách nhiệm về vụ việc này
Đừng lấy lý do 1 tuần, 1 tháng không thấy refund nhé

Tao nói thật với mày, tao không giàu hơn khi cầm vài đồng của mày. Ngay từ đầu mày đổ thừa tao Dispute PP này nọ.
Tao show bằng chứng PP bị Limit khi chuyển từ PP US -> PP VN bảo mày refund giả tao PP tao hoàn trả mày tiền hoặc paid lại trả mày.
Mày lại bảo tao ẩn , rồi xóa giao dịch này nọ. OKE? Tao cho mày check team nếu tiền về mày không check tao cũng OKE bảo mày tìm người Pro PP check giúp.
Giờ mày lại hoạnh họe bảo tao check out tắt team này nọ. Tao giao dịch với rất nhiều buyer PP khi nào tao cũng tắt cả, xong báo lại buyer vào check lại oke thì báo trung gian nhả tiền.
Mày đi chợ mua rau, mày không đồng ý đòi lại tiền. OKE tao trả mày tiền nhưng mày phải trả lại tao để tao bán cho người khác. Mày định ăn tất ah. BỰC CẢ MÌNH.

Đã chuyển trả lại tiền trung gian cầm. Khi nào PP refund mày lấy tiền lại từ trung gian. @ Linhdung vào xác nhận giúp tớ cái nhé

Bằng chứng GreenClouldVPS đã refund xem ở trên nhé, đừng già mồm nữa, không ai ăn quịt của cậu đâu. Site nó buôn bán vps sticky trên thebotnet đời nào nó đi ăn bẩn vài đồng bạc.

Đã chuyển trả lại tiền trung gian cầm. Khi nào PP refund mày lấy tiền lại từ trung gian. @ Linhdung vào xác nhận giúp tớ cái nhé
Tớ là người trung gian hôm qua cho 2 cậu, và giờ xảy ra vụ việc ko mong muốn này! Seller đã contact tớ và đã sent cho tớ 1,829,000đ. 2 bên làm việc với nhau, lúc nào có kết luận xong thì tag tớ vào nhé! ohmygoat

Tôi nghĩ cậu có tinh thần hợp tác đền bù thiệt hại như thế là tốt rồi. Còn khi nào tôi chưa nhận được refund thỏa đáng thì còn topic và thông tin bank pub lên top nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week