SCAM Close

Status
Not open for further replies.

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
Reprot leminhtien Scam . thanh niên này chuyên lập topic trade ssh , với cách trade là send vào email nó hoặc pm yahoo đưa list ssh cho nó trước . Cách đây hơn 1 tháng mình đã send qua yahoo list cho nó , xong nó mất tích . Mình rất cay mặc dù thiệt hại là 0 VND . Hôm nay bắt gặp được nó lại định giở trò với ae tiếp nên mình làm 1 bài report scam + cảnh báo tất cả anh em
topic nó định đẻ trứng : https://mmo4me.com/threads/trao-doi-20k-ssh-us.225786/#post-4280279

History yahoo chat :

do lịch sử yahoo ko lưu lại cái dòng chuyển file text . nhưng bây nhiêu cũng đủ . Mong mod vào xử lý

nhanh vậy, mới nói report xong report nhanh thật :eek:

Mời bạn @leminhtien vào xem và trả lời nhé

mày chạy đi con c hó . tuy là sự việc đã diễn ra hơn 1 tháng . chỉ vài chục k ssh nhưng ông mày vẫn ko quên được yahoo mày đâu con .
Sau khi mình gửi file sang cho nó , thì nó mất tích luôn các bạn ạ . tuy nhiên history lại ko hiện ra được cái file text mình gửi :D . nhưng đây cũng đủ là bằng chứng

Không trách bạn nhé , đây là câu trả lời của mình .
Đợt trước mình có làm topic trade ssh , đúng là bạn có gửi ssh cho mình , lúc đó yahoo rớt mạng mình login , lại nhưng ko nhớ được yahoo của bạn , nên mình có vào chính topic của mình trade lúc đó Mình có comment " bạn nào vừa gửi ssh cho mình pm lại yahoo để mình gửi lại vì yahoo mình rớt mạng " . Mình ko tìm được topic đó của mình . Thành thật xin lỗi bạn vì trục trặc chứ mình ko chơi vài k ssh như thế .
đúng là rẻ rách mà... ae cần ssh thứ cứ mua của e nhé, hàng đảm bảo ngon mà rẻ ... hehe :D
Câm mồm ngay và luôn nhé cậu , chưa biết gì đừng sủa càng .

Đợt trước mình có làm topic trade ssh , đúng là bạn có gửi ssh cho mình , lúc đó yahoo rớt mạng mình login , lại nhưng ko nhớ được yahoo của bạn , nên mình có vào chính topic của mình trade lúc đó Mình có comment " bạn nào vừa gửi ssh cho mình pm lại yahoo để mình gửi lại vì yahoo mình rớt mạng " . Mình ko tìm được topic đó của mình . Thành thật xin lỗi bạn vì trục trặc chứ mình ko chơi vài k ssh như thế .

trùng hợp vl nhỉ... nhận xog rớt mạng, thôi câm mẹ nó mỏm đi, chiêu trò rẻ rách.. cần ssh ko , t bố thí cho ít nè :p

trùng hợp vl nhỉ... nhận xog rớt mạng, thôi câm mẹ nó mỏm đi, chiêu trò rẻ rách.. cần ssh ko , t bố thí cho ít nè :p
Không trách con cờ hó , lợi dụng cắn càng .
Mod nào có thể team yahoo mình , lúc rớt mạng mình ko nhận dược đoạn chat sau

Không trách con cờ hó , lợi dụng cắn càng .
Mod nào có thể team yahoo mình , lúc rớt mạng mình ko nhận dược đoạn chat sau
View attachment 46751
lúc thì kêu ếu nhớ yh, lúc thì lục lại hítory cái 1... đúng là rẻ rách mà.. cái loại này thì ra đảo cmm đi :D:D:D

Bạn @luisteo@leminhtien không được gây war, cần chú ý hơn trong các comment nhé

lúc thì kêu ếu nhớ yh, lúc thì lục lại hítory cái 1... đúng là rẻ rách mà.. cái loại này thì ra đảo cmm đi :D:D:D
để nói cho con cờ hó này hiểu mà câm mồm bớt sủa nhé , từ lúc thấy report mới nhìn cái nick yahoo của cậu thớt , chứ ko nhớ yahoo bạn thớt nhé . Giờ cầm mồm được rồi đấy .

để nói cho con cờ hó này hiểu mà câm mồm bớt sủa nhé , từ lúc thấy report mới nhìn cái nick yahoo của cậu thớt , chứ ko nhớ yahoo bạn thớt nhé . Giờ cầm mồm được rồi đấy .
hítory thiếu gì mà ko tìm, càng nói càng lộ rõ ý đồ ếu muốn trade.... thôi cứ để mod làm việc... chuyện đâu còn có đó :D:D:D

Giờ mình xin gửi lại bạn thớt gấp đôi ssh bạn đã gửi mình là 4k mình gửi lại chẵn 10k nha . Bạn thớt đồng ý ko . Đồng thời cũng xin lỗi bạn thớt nhé . đây là sự cố ngoài ý muốn .

ta trade có bác cũng chạy mất,thôi mặc kệ,ko đáng nên ko chấp:D

lạ nhỉ, có đoạn chat trước sao ko chủ động pm lại ??

Giờ mình xin gửi lại bạn thớt gấp đôi ssh bạn đã gửi mình là 4k mình gửi lại chẵn 10k nha . Bạn thớt đồng ý ko . Đồng thời cũng xin lỗi bạn thớt nhé . đây là sự cố ngoài ý muốn .

Có lòng thế sao thời điểm đó không lên 4rom cm topic là : " có 1 bạn j j đó trade v...v nhưng bị rớt mạng... v.v..v " để chủ thớt biết mà vào trade lại ??? Vote ra đảo .... vì tội làm ăn thiếu ý thức :D

lạ nhỉ, có đoạn chat trước sao ko chủ động pm lại ??
từ khi topic này show lên mình mới thấy nick yahoo chủ thớt mà vào bạn , chứ trước đó ko hề có , trong history cũng ko thấy . Mod có thể team để xem.

Có lòng thế sao thời điểm đó không lên 4rom cm topic là : " có 1 bạn j j đó trade v...v nhưng bị rớt mạng... v.v..v " để chủ thớt biết mà vào trade lại ??? Vote ra đảo .... vì tội làm ăn thiếu ý thức :D
Mình có comment vào chính topic mình trade nhưng ko tìm được bạn thớt tiếc là topic đó giờ mình ko tìm thấy.

ALT+SHIFT+V
lịch sử chat thì ai vừa pm nó ở ngay đầu lịch sử mà,sao lại có lí do ko nhớ?
ko nhớ thì người vừa nói chuyện nó vẫn ở đầu tiên của lịch sử nhé,còn hình như lịch sử chat vẫn xóa đc mấy dong cuối đó c

đọc nãy giờ thấy bác này có ý đồ rồi, hístory không có thì search 4rum, vào profile của mình xem các comment trong post nào....rất nhiều, mà thôi để mod giải quyết vậy, dzo.t lẹ.....

Comment cuối ai nghĩ sao nghĩ nhé : Từ lúc rớt yahoo , mình có vào lịch sử , nhưng ko thấy bạn thớt , Có vào chính topic mình trade để gọi bạn thớt pm yahoo lại mình để mình gửi ssh , nhưng ko thấy bạn thớt . Hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week